Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map

unperfect_man86 said:
hoi lac de 1 ti nhung lam on cho hoi a4 co ban gai nao ten la thu ko ? va ca cai huong beo nua ? va ca cai phan trang nua ?
À, anh nì học lớp 12A5 cũ ngày trước học buổi sáng ở lớp mình đây,con Hồng Thu và con Hương mập thư từ nhiều lém. Tao ngồi trên tụi nó nên tao biết hết,hè hè. Nếu anh muốn gặp tụi nó thì bảo tụi nó lên Forum này đăng ký cho anh nói chuyện,nhớ tră công hậu hĩnh nghen!

Cheryl_map

snowfromheaven said:
Oái oái, thằng nào dám bắt nạt chồng bà thế hử :cool: :cool:
À thôi, cứ bắt nạt đê =)) cho thằng Việt Anh tức fải mò lên =))

Ối dối! quản thú đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sao để chúng nó lộng hành thía nầy =))
Đây ,quản lý đây,tao quyết định đưa bọn thú nì vào khuôn phép.Con chó trắng,mày kéo luôn chồng mày lên đây đi để nó xem nó bị bêu giếu thế nào nè :D
Mà hôm nay Vịt cạp cạp nhà ta lại còn bảo hôm mùng 8/3 cho sang A2 chơi nữa chứ===> nhưng bị bọn lớp mình phản đối dữ dội, đúng là con trai A4 tuy ít nhưng cũng như Vịt nói '' bụt chùa nhà thiêng hơn'',hè hè,cần gì phải sang A2 chứ,cứ như tụi mình thèm con giai ý. X(
Tao mà sang A2 chỉ có một mục đích là làm thịt thèng Hùng láo tét,nhưng vừa có tin cấp báo là nó bị .... rùi.Nể tình vì nó là bồ cũ của con Mai mà tao tha cho,không thì mày bị vặt lông sớm con ạ!Cái thèng bán tà phớ mà cứ kiêu căng lên mặt.

unni_x said:
à, ra là thế =)) ối dời ạ, làm bọn lớp tớ khuấy động lên mất cả 1 tiết =)) khổ thân thằng Kim Long quá, sao nó xấu số thế nhỉ =))
nó có biết gì đâu mà xấu số chứ =)) =)) =))

unni_x said:
thằng Hùng nó làm gì còn lông nữa, thiến lâu rùi =)) =))
bà đừng suy bụng ta ra bụng người X( X(
thằng mèo của bà bị thiến nên mới phải giấu tên giấu họ
chứ tôi có bị sao đâu
thấy người tử tế nên ghen tị à :cool: :cool:

b.k said:
Mai tui sang uýnh cho ông hỏng người !!! :-(
Chồng ơi có người bắt nạ<a style='text-decoration: none; border-bottom: 3px double;' href="http://www.serverlogic3.com/lm/rtl3.asp?si=24&k=t%20v" onmouseover="window.status='t v'; return true;" onmouseout="window.status=''; return true;">t v</a>ợ này !!!
chấp cà thằng bụng phệ của bà đó =)) =)) =))

Cheryl_map said:
À, anh nì học lớp 12A5 cũ ngày trước học buổi sáng ở lớp mình đây,con Hồng Thu và con Hương mập thư từ nhiều lém. Tao ngồi trên tụi nó nên tao biết hết,hè hè. Nếu anh muốn gặp tụi nó thì bảo tụi nó lên Forum này đăng ký cho anh nói chuyện,nhớ tră công hậu hĩnh nghen!
hồng thu là bạn tóc dài hay tóc ngắn :D :D :D

Cheryl_map said:
Mà hôm nay Vịt cạp cạp nhà ta lại còn bảo hôm mùng 8/3 cho sang A2 chơi nữa chứ===> nhưng bị bọn lớp mình phản đối dữ dội, đúng là con trai A4 tuy ít nhưng cũng như Vịt nói '' bụt chùa nhà thiêng hơn'',hè hè,cần gì phải sang A2 chứ,cứ như tụi mình thèm con giai ý. X(
Tao mà sang A2 chỉ có một mục đích là làm thịt thèng Hùng láo tét,nhưng vừa có tin cấp báo là nó bị .... rùi.Nể tình vì nó là bồ cũ của con Mai mà tao tha cho,không thì mày bị vặt lông sớm con ạ!Cái thèng bán tà phớ mà cứ kiêu căng lên mặt.
A4 làm gì có bụt mà thiêng =)) =)) =))

mình anh là đủ làm nên mùa xuân bất diệt rồi :cool: :cool:
chấp tất mấy con vịt a4 đó =)) =))

snowfromheaven said:
À há, thế mà mình ko biết :D. Chẹp, hóa ra là bạn Hùng "xong" roài ah? Khổ thân wa' hà =)) (Mở ngoặc: Sau này có ế ẩm thì qua đây tui mối lái cho mấy iem :cool: , đóng ngoặc) :-B
lo chuyện của mình còn chưa xong mà đã đòi =)) =)) =)) =))

lo chuyện của mình còn chưa xong mà đã đòi
Chuyện nào vậy ta I-| I-| I-| ,này ko dc động chạm ở đây đấy :>

mình anh là đủ làm nên mùa xuân bất diệt rồi
Hớ hớ, bất diệt cái nỗi giề =)) , bây h ông nhẵn mặt với mấy con vịt này rồi, dám sang A4 ko :q: :q: :q: :q: :q:.Chúng mầy đâu, chuẩn bị chổi xể, dao phay đón khách :d: :d: :d:

Mà hôm nay Vịt cạp cạp nhà ta lại còn bảo hôm mùng 8/3 cho sang A2 chơi nữa chứ===> nhưng bị bọn lớp mình phản đối dữ dội, đúng là con trai A4 tuy ít nhưng cũng như Vịt nói '' bụt chùa nhà thiêng hơn'',hè hè,cần gì phải sang A2 chứ,cứ như tụi mình thèm con giai ý.
Tất nhiên ko fải là thèm =)) , tao nghe thầy nói mà cứ tưởng thật--->ăn dưa bở :p

snowfromheaven said:
Hớ hớ, bất diệt cái nỗi giề =)) , bây h ông nhẵn mặ<a style='text-decoration: none; border-bottom: 3px double;' href="http://www.serverlogic3.com/lm/rtl3.asp?si=24&k=t%20v" onmouseover="window.status='t v'; return true;" onmouseout="window.status=''; return true;">t v</a>ới mấy con vịt này rồi, dám sang A4 ko :q: :q: :q: :q: :q:.Chúng mầy đâu, chuẩn bị chổi xể, dao phay đón khách :d: :d: :d:
chuyện nhỏ
ngày nào dân A2 chả diễu binh qua A4 , có thấy các vịt cái làm gì đâu =)) =)) =))
he he nếu mình đi qua ko chừng bọn vịt còn sợ chạy mất dép nữa thì chít :cool: :cool:

Cheryl_map

darkknight1411 said:
quên mất
hình như mình chưa biết con dê mập là con vịt nào :D :D
Biết thì Hùng Trâu điên À làm gì được Dê mập A4 nào,AI bảo ông con trai A4 kém tắm nào,chúng nó chỉ hơi bị đồng hóa một tý thui!Ông mà sang A4 này học tui đảm bảo ông sẽ có biệt danh là Hùng Công Công,ko phải là trâu điên nữa đâu- thèng bán chuối bị trĩ à! =))

Cheryl_map

darkknight1411 said:
chuyện nhỏ
ngày nào dân A2 chả diễu binh qua A4 , có thấy các vịt cái làm gì đâu =)) =)) =))
he he nếu mình đi qua ko chừng bọn vịt còn sợ chạy mất dép nữa thì chít :cool: :cool:
A2+ thèng Hùng diễu qua A4 chỉ để làm cái vấn đề tế nhị ấy thụi,mà thèng Hùng có ra nhà vệ sinh cũng chỉ để ngó vào bên WC nữ thui,cái thèng==>đáng phải dậy lại. Tao chỉ sợ bọn trâu điên A2 đi qua A4 mà không nỡ bỏ đi,lóa mắt vì toàn tiên nữ thui (nói vậy có quá không ta :-O )

Cheryl_map said:
Biết thì Hùng Trâu điên À làm gì được Dê mập A4 nào,AI bảo ông con trai A4 kém tắm nào,chúng nó chỉ hơi bị đồng hóa một tý thui!Ông mà sang A4 này học tui đảm bảo ông sẽ có biệt danh là Hùng Công Công,ko phải là trâu điên nữa đâu- thèng bán chuối bị trĩ à! =))
anh mà sang A4 thì A4 vô địch bóng đá luôn :cool: :cool:
và con trai A4 sẽ được cảm hóa lại tất để trở thành con trai ngay =)) =))

Cheryl_map said:
A2+ thèng Hùng diễu qua A4 chỉ để làm cái vấn đề tế nhị ấy thụi,mà thèng Hùng có ra nhà vệ sinh cũng chỉ để ngó vào bên WC nữ thui,cái thèng==>đáng phải dậy lại. Tao chỉ sợ bọn trâu điên A2 đi qua A4 mà không nỡ bỏ đi,lóa mắ<a style='text-decoration: none; border-bottom: 3px double;' href="http://www.serverlogic3.com/lm/rtl3.asp?si=24&k=t%20v" onmouseover="window.status='<a style='text-decoration: none; border-bottom: 3px double;' href="http://www.serverlogic3.com/lm/rtl3.asp?si=24&k=t%20v" onmouseover="window.status='t v'; return true;" onmouseout="window.status=''; return true;">t v</a>'; return true;" onmouseout="window.status=''; return true;">t v</a>ì toàn tiên nữ thui (nói vậy có quá không ta :-O )
toàn vịt là vịt =)) =)) =)) tiên nữ nỗi gì =)) =)) =))
thứ 2 xử lý con dê mập mới được để nó lộng hành nhiều quá ko được :cool: :cool:

Ơ, sao dạo này ko thấy Vịt Tai lừa, Khỉ Đ*t đỏ, Chó Nhật... đâu nhỉ :-/
Tại chúng mầy cứ cãi nhau lung tung để bọn thú nó tủi thân bỏ đi hết roài hay sao ("Vườn không chuồng trống" =(( ) Hức hức

thứ 2 xử lý con dê mập mới được để nó lộng hành nhiều quá ko được
À khi nào xử lý nó nhớ gọi tao đấy, lâu lâu ko dc nhậu 1 bữa Dê nào =P~ =P~ =P~

unperfect_man86

Thùy dương cho anh gửi lời hỏi thăm đến 2 đứa nó nhé ( thu + hương ) , bảo là anh vẫn sống , cám ơn. (bảo hộ anh với tụi nó luôn là chị vân anh có người yêu rồi nhé ) Thank!

Cheryl_map

darkknight1411 said:
toàn vịt là vịt =)) =)) =)) tiên nữ nỗi gì =)) =)) =))
thứ 2 xử lý con dê mập mới được để nó lộng hành nhiều quá ko được :cool: :cool:
To thèng bán chuối bị trĩ kia! Chị đã bảo cưng đừng đụng vào chị mà,sao em cố chấp vậy.Tao phải cho mầy bài học mới được.Hôm nay đã là thứ 3 rùi,em có làm gì được chị đâu mà to họng hử cưng.Tao cho mầy lên mâm cỗ luôn,thèng khỉ đít đỏ à.
To Quỳnh Anh,mầy phản bạn bè thế hử,ăn cái gì mà ăn chứ X(
To Dracula in cva,lẩu dê ăn một lần đảm bảo nhớ cả đời.Thịt dê trắng phau xé phay bóp gỏi thì trên cả tuyệt dzời lun.Nghe kể thì phải thèm rỏ rãi,nhưng tui lại thấy thịt dơi ăn ngon hơn,lại là dơi hút máu người, con dơi_cái con mà '' Chết Vì Ăn'' ý mà.Chẹp chẹp,tao thèm thịt dới quá xá :D

Cheryl_map

unperfect_man86 said:
Thùy dương cho anh gửi lời hỏi thăm đến 2 đứa nó nhé ( thu + hương ) , bảo là anh vẫn sống , cám ơn. (bảo hộ anh với tụi nó luôn là chị vân anh có người yêu rồi nhé ) Thank!
rùi,nhận thông tin là anh còn sống,ủa mà anh ở chỗ nào vậy,sống ở bên kia thế giới hả.Anh ở đó có vui không,mồ yên mả đẹp chứ học sinh gương mẫu của Chu Văn An.Anh mà gặp cụ Chu nhớ nhắn với cụ ý là em nhớ cụ Chu lắm nhá.Còn chị Vân Anh có người yêu thì con Thu biết rùi,nó vẫn hay gặp chi Vân Anh mà!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000