Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Hố Hố

Hụi trưởng giá lâm đây! :D
Ái chà, bây h đã có thêm loài mới rồi ah =))
Con Dê đâu, mau ghi vào list nhanh lên :> thư ký thế à, fải cập nhật thường xuyên chứ
MÀ tao chán làm hụi trưởng roài mầy ah
Có nên giao lại chức cho Dê ko nhỉ? Tao khoái làm người huấn luyện thú hơn (Bọn nầy toàn là hoang dã, cần fải dc "huấn luyện" từ xa, ko thì hỏng cả lũ =))

nầy nầy chị dân đâu ra cướp chức vụ của tôi trắng trợn thế hả X( X( X(
dạy thú là việc của anh ( có dạy được rồng đất thành vịt cái được ko nhỉ) =)) =)) =))

unni_x

Active Member
e hèm, yêu cầu chú Hùng lịch sự tí, chả bít giữ thể diện cho A2 gì cả :D
---
to A4'girls : Un vào đây là có chuyện mún hỏi các bạn tí :>> nghe nói có bạn nào bên A4 để ý ku Kim Long lớp tớ phải không :D sao cái thằng này nó tốt số thế nhỉ :D

Cheryl_map

unni_x said:
e hèm, yêu cầu chú Hùng lịch sự tí, chả bít giữ thể diện cho A2 gì cả :D
---
to A4'girls : Un vào đây là có chuyện mún hỏi các bạn tí :>> nghe nói có bạn nào bên A4 để ý ku Kim Long lớp tớ phải không :D sao cái thằng này nó tốt số thế nhỉ :D
Tiếc là chẳng bạn gái nào bên A4 thích Kim Long của lớp A3 cả.===> cái thèng đó cũng chưa hẳn đào hoa lém đâu?Vì có lẽ 3/4 lớp A4 không biết thèng Kim Long là thèng nào :p

Cheryl_map

darkknight1411 said:
thì tôi thay mặt con trai A2 sang đây quẩn lý mấy con vịt A4 còn gì =)) =))
Dạ thưa bạn Mạnh Hùng,tụi con gái A4 nì chưa đến nỗi đần độn để bạn dạy dỗ đâu.Cái thèng bốc vác,phụ hồ( chức danh mới của thèng Hùng ) lên mặt quá. Đúng là đáng phải dạy dỗ lại cho nghiêm túc mới được.Nì,chị dạy nhé,phụ hồ có luật của phụ hồ,buôn vịt có luật của buôn vịt,mày làm gì chị không cấm mày,nhưng mày đụng chạm họ hàng vịt A4 là không được nghe cưng? :-B .Hiểu chưa? Chị nói vậy còn nhẹ cho em đó,cưng ạ.Chị chỉ sợ lũ vịt A4 này phải đi dạy dỗ lũ trâu điên A2 nhỉ Hùng?
To:Quỳnh Anh,mày không bỏ của chạy lấy người đó chứ.Tao lập ra hụi này để cho mày đỡ '' thất nghiệp'' mà mày lại còn không chịu làm à. Cho mày lên chức chủ tịch hội đồng quản trị nha===>sướng nhá,chẳng phải lo nghĩ gì cả,tao cứ đưa hồ sơ ra mày ký dẹt một cái là xong,còn cái việc quản lý bọn nì cứ để đấy cho tao.À, mày ui,cho con Phương Bơn làm cái gì nhẩy,thèng Xì tin , con Hà_ngồi cạnh mày ý , cũng đang đăng ký lên đây rùi,ta sắp có thêm trợ thủ đó...Tha hồ mà tung hoành,tao phải làm cho tụi lớp khác sợ hãi,thán phục khi tụi nó nhìn thấy cái zoo của tụi mình mới được,hoành tráng chít đi được. :D

to A4'girls : Un vào đây là có chuyện mún hỏi các bạn tí nghe nói có bạn nào bên A4 để ý ku Kim Long lớp tớ phải không sao cái thằng này nó tốt số thế nhỉ
Ối dồi ôi, tao bít ngay mà X(
Hôm trước mới lỡ mồm hỏi thằng Việt Anh A3 tí ti về bạn KL mà nó đã đi bắn tin loạn xị ngậu thía nầy hả? (thảm nào hôm wa mình cứ có feeling là bị soi---> nói thế chứ các bác đừng bảo iem tưởng bở :? )
Chết dở, ko khéo A3 lại hỉu lầm, tui xin đính chính lại: Bọn tui hỏi han về KL là để trêu 1 đứa ở lớp cho vui thoai, chứ bọn tớ ko hề có "tình ý" =)) jì cả đâu, chết thật !
Mà bạn Un nói tốt số nghĩa là ntn (có fải... ặc =)) ) thôi ko nói đâu =))
THẰNG HÙNG KIA, STOP NGAY CÁI VỤ ĐIỀU TRA VỚ VỈN CỦA ÔNG ĐI NHÉ, NÓI CHUNG VỤ BẠN KL ĐẾN ĐÂY LÀ CHẤM DỨT :>

Cho mày lên chức chủ tịch hội đồng quản trị nha===>sướng nhá,chẳng phải lo nghĩ gì cả,tao cứ đưa hồ sơ ra mày ký dẹt một cái là xong
Há há, nghe mát tai quá nhể :chủ tịch hội đồng quản trị cơ đấy :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

có dạy được rồng đất thành vịt cái được ko nhỉ
Thế nầy nà thế lào? (tức quá, nói méo cả mồm :>> ) Ông mà còn mở mỏ xúc fạm cấp trên 1 lần nữa thoai là tui giáng ông xuống chức bảo kê chuồng khỉ đấy, ko "lói" nhiều :-B

có vịt cái à ! Vịt ..đực đã chuẩn bị sẵn sàng !
Choài, lại gì "lữa" đây, có mấy tiếng đồng hồ Chủ tịch ko lên mà đã mất hết cả trật tự trị an thía nầy :-B Nầy! Vịt đực cần Vịt cái làm giề?

unni_x

Active Member
à, ra là thế =)) ối dời ạ, làm bọn lớp tớ khuấy động lên mất cả 1 tiết =)) khổ thân thằng Kim Long quá, sao nó xấu số thế nhỉ =))

Cheryl_map said:
Dạ thưa bạn Mạnh Hùng,tụi con gái A4 nì chưa đến nỗi đần độn để bạn dạy dỗ đâu.Cái thèng bốc vác,phụ hồ( chức danh mới của thèng Hùng ) lên mặt quá. Đúng là đáng phải dạy dỗ lại cho nghiêm túc mới được.Nì,chị dạy nhé,phụ hồ có luật của phụ hồ,buôn vịt có luật của buôn vịt,mày làm gì chị không cấm mày,nhưng mày đụng chạm họ hàng vịt A4 là không được nghe cưng? :-B .Hiểu chưa? Chị nói vậy còn nhẹ cho em đó,cưng ạ.Chị chỉ sợ lũ vịt A4 này phải đi dạy dỗ lũ trâu điên A2 nhỉ Hùng?
he he con vịt lai dê này mồm to quá nhỉ =)) =))
vịt A4 sang A2 xem =)) =)) sợ chả còn đường mà về ý chứ =)) =))

vịt A4 sang A2 xem sợ chả còn đường mà về ý chứ
Oài, mạnh mồm quá nhỉ =))
Ông dám thách tôi ko? :cool:
Dc roài, mai sang A2 làm lông thằng Hùng :> :> :> :> :> :> :> :> :> (Ực ực, măm măm =)) )

smooth

Member
thay mặt cho metallica, deep purple, COB, Gn'R, Manowar, Megadeth..... anh yêu cầu chú Hùng để yên cho bạn Quỳnh Anh đi, chú còn lôi thôi bạn ý gọi hội LP ra thì chưa chắc đã còn gì để chú khoe với con cháu đâu.....chỗ thân tình anh cảnh báo chú tý thôi, cứ liệu mà lo đi :D :D =))

unni_x

Active Member
snowfromheaven said:
Dc roài, mai sang A2 làm lông thằng Hùng :> :> :> :> :> :> :> :> :> (Ực ực, măm măm =)) )
thằng Hùng nó làm gì còn lông nữa, thiến lâu rùi =)) =))

b.k

darkknight1411 said:
gấu chó im mồm đi =)) =))
các đại ca đang bàn luận đừng có xen vào =)) =)) về vác thằng lợn VA đến đây cho vườn thú đông đủ đi nào =)) =))
Mai tui sang uýnh cho ông hỏng người !!! :-(
Chồng ơi có người bắt nạt vợ này !!!

thằng Hùng nó làm gì còn lông nữa, thiến lâu rùi
À há, thế mà mình ko biết :D. Chẹp, hóa ra là bạn Hùng "xong" roài ah? Khổ thân wa' hà =)) (Mở ngoặc: Sau này có ế ẩm thì qua đây tui mối lái cho mấy iem :cool: , đóng ngoặc)

thay mặt cho metallica, deep purple, COB, Gn'R, Manowar, Megadeth..... anh yêu cầu chú Hùng để yên cho bạn Quỳnh Anh đi, chú còn lôi thôi bạn ý gọi hội LP ra thì chưa chắc đã còn gì để chú khoe với con cháu đâu.....chỗ thân tình anh cảnh báo chú tý thôi, cứ liệu mà lo đi
Ê anh kia, anh "lói" thế chả khác "lào" em là ổ kiến lửa ah =)) . Em đây "hơi" bị hiền đấy ;;) Mới võ mồm 1 tý với thằng Chăn vịt kia mà anh đã vội Kết "nuận" ah, unfair unfair :(

hoi lac de 1 ti nhung lam on cho hoi a4 co ban gai nao ten la thu ko ? va ca cai huong beo nua ? va ca cai phan trang nua ?
Thu thì có đấy anh ah, nhưng mà có 2 bạn cơ :) còn bạn Hương, bạn ý ko béo đâu anh ạ, đừng gọi thế bạn ý lại buồn ;;) Bạn Phan Trang chuyển hộ khẩu sang lớp Văn roài :-B

Oái oái, thằng nào dám bắt nạt chồng bà thế hử :cool: :cool:
À thôi, cứ bắt nạt đê =)) cho thằng Việt Anh tức fải mò lên =))

hai nguoiwf cứ giở ra xem lông giữa trường thì chít con em chúng ta
Ối dối! quản thú đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Sao để chúng nó lộng hành thía nầy =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000