Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

doiladongsong

Cheryl_map said:
Còn con Phương Bơn, chồng con mày đâu, sao ko kéo lên đây. Hay lại thôi nhau rùi, mầy với nó mấy tháng rùi, chưa chán hả em. So với mấy thèng trước đây của mầy tao thấy thèng này lâu nhất đó. Mà nó có vẻ tốt lém đấy, cố giữ nghe em. Chúc mầy trăm năm hạnh phúc hén,quên mất hôm cưới mầy tao ko đi dự được.
b.k said:
Mà có khi em phải lôi chồng em lên đây cho nó đông vui cả vợ lẫn chồng . Thế là gia đình tề tựu đông đủ , he' he'.....
Dạ!!! Em chào mấy chị A4 ah.Em có ở trên fr đấy chứ ah nhưng mà ít vào,tòan chơi gunbound thôi(game online ý mà).Bây giờ em vào fr post bài để cho gia đình em dông đủ!!!!!!!! :D

To vợ:Vợ ơi chồng lên fr post bài rồi nhé!Thế là nhà mình đông đủ!!!!!!!!!!

Em có nick là doiladongsong1503,vậy chị nào muốn giao lưu làm wen hay hỏi han gì các bạn lớp A1 thì add vào nhé

eu_te_amo

Sao cái đời em nó nhục,vẫn ko đăng kí được nick mà phải dùng nick chùa của chị thế này!TT_TT
Hương ơi!Chuối đây!Dạo này chả gặp bà onl gì cả!+_+Ko có hi vọng thư của tôi đến được tay bà à???????TT_TT
Sao muh lớp minh lực lượng ít thía nhỉ?Mọi người ko lôi kéo được ai nữa à?

huyentrang

Member
tao chán bọn mày quá rổium mà cứ như là chợ ko có ban quản lý y.nhẻm ơi thế cũng gọi là làm tròn trách nhiệm hả?
to dương dê:mày có nhiều điều muốn nói thì gõ tách nhau ra.tao đọc mà mỏi hết cả mắt
to vợ yêu:sao dạo này ko nhắn gì cho chồng thế hả?

leehuong

:) :) :) :)

Thật không thể tin nổi việc con chuối ko biết lập nick. ( đừng bắt đầu chối cãi là server có vấn đề, chắc chắn là nhà quê đâm ra mới lờ đờ lẫn đẫn như thế , ai đời già sắp nghẻo rồi mà ko lập nổi cái nick, giời ạ ! )

Kinh, chồng em được giải 3 cơ à, thật xứng đáng với quà vợ mua cho chồng , hehehe, hè này về tôi tặng coi như chúc mừng em trang " học sinh thanh lịch" nhá !

Ông Việt bị thần kinh à, năm ngoái ko cho đi đã thấy nhục cái mặt với các lớp khác lắm rồi, năm nay lại định giở trò. Lớp mình chơi hẳn quả 40 cho ông ấy sợ. Toàn cái jong điệu vớ vẩn, ko muốn cho lớp chơi bời thì cứ nói toẹt ra, lại còn .... such a nut !

BÀ CON CÔ BÁC VÀO FORUM CHƠI ĐI ! LÀM ƠN MÀ !

Cheryl_map

howhow said:
cac' bac' cho chau' hoi tham via` vu thi chuye^n lop' cai'
lop' cac' bac' nam ngoai' co' nha^n nao` moi' vo^ ho^ng za^y
Cháu ơi, đây là lớp chọn, hổng phải chuyên, thích thi thì cuối năm đăng ký, còn việc tính điểm thì ít nhứt cháu phải làm tốt hơn bọn nớ 1,5 điểm, vì tụi nó Học sinh giỏi+ là học sinh của lớp chuyên, chọn nên tụi nó được cộng một điểm cháu ạ.

Cheryl_map

leehuong said:
:) :) :) :)

Thật không thể tin nổi việc con chuối ko biết lập nick. ( đừng bắt đầu chối cãi là server có vấn đề, chắc chắn là nhà quê đâm ra mới lờ đờ lẫn đẫn như thế , ai đời già sắp nghẻo rồi mà ko lập nổi cái nick, giời ạ ! )

Kinh, chồng em được giải 3 cơ à, thật xứng đáng với quà vợ mua cho chồng , hehehe, hè này về tôi tặng coi như chúc mừng em trang " học sinh thanh lịch" nhá !

Ông Việt bị thần kinh à, năm ngoái ko cho đi đã thấy nhục cái mặt với các lớp khác lắm rồi, năm nay lại định giở trò. Lớp mình chơi hẳn quả 40 cho ông ấy sợ. Toàn cái jong điệu vớ vẩn, ko muốn cho lớp chơi bời thì cứ nói toẹt ra, lại còn .... such a nut !

BÀ CON CÔ BÁC VÀO FORUM CHƠI ĐI ! LÀM ƠN MÀ !
Ai đây hén, a người quen, Hương, em lưu lạc phương trời nào mà bây giờ mới lên forum vậy. Em còn nhớ tao là ai không, hic hic, mày đừng nói là mà đã quên nha :-(
Em sắp về thăm quê chưa. Khi nào về nhớ ghé trường nha! Trong quyển dairy lớp mình có phần khắc họa chân dung em đang trôi lênh đênh trên sông Thêm đó, đẹp tuyệt luôn nha!---> sướng hén. =))

To: Trang ruồi, sao giờ mày mới lên vậy, làm tụi tao cò cưa mãi. Mà mày đọc mấy cái cũ tao post làm gì, hỏng mắt. Tay mà hết '' xoè hoa'' chưa? Giờ CD hôm nay lớp mình trốn mất 5 nhân. Thế mà trên bảng ghi vắng 4 đứa, mà có phép 3 đứa--> bó tay. May mà thằn lằn sấm không để ý. Bao giờ CD mới dạy đến bài tình iu nhỉ :9

Cheryl_map

doiladongsong said:
Dạ!!! Em chào mấy chị A4 ah.Em có ở trên fr đấy chứ ah nhưng mà ít vào,tòan chơi gunbound thôi(game online ý mà).Bây giờ em vào fr post bài để cho gia đình em dông đủ!!!!!!!! :D

To vợ:Vợ ơi chồng lên fr post bài rồi nhé!Thế là nhà mình đông đủ!!!!!!!!!!

Em có nick là doiladongsong1503,vậy chị nào muốn giao lưu làm wen hay hỏi han gì các bạn lớp A1 thì add vào nhé
Chồng mày ngoan quá Phương ạ. Nhưng nó cứ gọi tụi tao là chị là thế nào. Tụi tao đã có đứa nào yên bề gia thất như mày đâu vậy? Thui, chị cũng được, Phương ới, tao gọi nó là em rể được không? Nhắn nó chăm post bài nha! Tao sẽ kể đủ tật xấu của vợ nó cho nó nghe =))

Yo Yo Yo, guess who's back?

con dê này post bài trâu quá
Há há há, bé Hùng tìm lại dc pass dc roài hả iem =)) Tốt, tốt, cứ vô đây câu bài đi nhá, ko thì tôi đuổi kịp ông về số bài post đó :q: (Chắc vài năm nữa quá !=)))

Dạ!!! Em chào mấy chị A4 ah.Em có ở trên fr đấy chứ ah nhưng mà ít vào,tòan chơi gunbound thôi(game online ý mà).Bây giờ em vào fr post bài để cho gia đình em dông đủ!!!!!!!!
Yo, bé "Bánh" đó hả "cháu" (thằng nầy là "chồng của chồng tao" đây mừ :cool: ), chà chà, nghe vợ mầy hô hào mãi, bây h mới thấy mó mẹt lên. Thế nào, có lôi dc bé A1 nào lên thì lôi luôn đi, để bọn chị còn bắt nạt luôn thể (Đang ngứa ngáy wa' chời luôn hà =)))

Hú hú, bà cựu bí thư A4 đấy phỏng, lâu ko gặp nhớ wa' hà :D Thế "lào" tình hình mầy ra "xao" roài hả ? Đã chăn dc thằng ku nào người Anh chưa ? Có gì giới thiệu luôn cho tao vài thằng với, tao là tao kết nhất "zai" xứ sở sương mù đoá mầy ạ =)) =)) =)) (oái, các bác đừng hỉu nhầm nghen, iem chỉ hâm mộ thoai, chưa đủ trình :? )
À Hương ui, mầy đang ở Anh thì tiện thể xin hộ tao chữ ký của: Orlando Bloom, Joss Stone, U2, Tim Henman... dc ko? hé hé hé hé hé hé... có rì thì gửi về = thư tay cho tao =)) =)) =))

tao chán bọn mày quá rổium mà cứ như là chợ ko có ban quản lý y.nhẻm ơi thế cũng gọi là làm tròn trách nhiệm hả?
Hứ, con Ruồi kia, tên mầy tao còn viết hoa, thế mờ tên tao mà mầy nỡ ko viết hoa thía :-(
Sao bảo ko thèm vô cái box nầy nữa cơ mà :cool: Hay là thấy chồng "cũ" của mầy mò vào nên mới chịu quay trở lại, đúng là Ruồi =))

howhow

nhung ma himh nhu lop cac bac nam ngoai hong ai vao them phai hong
chau nghe noi cai tro thi nay chang bao gio co nguoi ngoai do ca
hic hic

Hơ, tất nhiên là có chớ lị, 6 đứa hẳn hoi :D
Thía nào, định thi hả iem? :p
Hé hé hé con Ruồi hôm nay bùng học đi chơi điện tử trên Vincom phỏng? :-( Thía mờ ko rủ bà đi :-( Làm tao ngồi trong lớp vừa học vừa ngáp toạc cả mồm :-(

leehuong

Damn it, đang post bài thì lại press vô Back Button., lại blank page. !

Tụi mầy ở nhà chịu khó viết diary nhé, làm ơn ! Tao về còn đọc, máu me vụ diary lắm, từ năm ngoái đến năm nay mới làm được mà.

To Dương : 25-5 máy bay tao hạ cánh xuống Nội Bài rồi ! Bac' Hồ đi du hoc cũng còn fai về hôn hít vợ con nữa là người trần mắt thịt như tao !

To những đứa fond ò zai tây : chúng nó đẹp zai vãi, nhiều thằng vừa cute vừa nhiệt tình, manly không tả được. Xin chữ ký của tụi kia thì tao chịu nhưng mà chữ ký của my idol Lampard--Chelsea-- thì đã có rồi. Yo Yo ! No 1. Thằng Brett, ban tao lớp Eco, bố nó là director cái ji cua chelsea ý. Tự dưng lọt vô tai mình,thế là sán lại nhờ vả ngay, nó cũng bằng tuổi mình mà lại yêu yêu mới chết chứ. Nhờ một câu, ok luôn , trời ơi, sướng quá , Lampard của em !

:>> :>> :D :D

b.k

Cheryl_map said:
Chồng mày ngoan quá Phương ạ. Nhưng nó cứ gọi tụi tao là chị là thế nào. Tụi tao đã có đứa nào yên bề gia thất như mày đâu vậy? Thui, chị cũng được, Phương ới, tao gọi nó là em rể được không? Nhắn nó chăm post bài nha! Tao sẽ kể đủ tật xấu của vợ nó cho nó nghe =))
huhu , ức chế con Dê non , đòi bắt nạt thân gái có chồng , tao có toàn là tính tốt thôi à ,,..... :D

keichan_A4

Eheh!Qua bao nỗ lực cuối cùng ta đã có nick roài!Hi minasan!Ta là Chuối đây!Hà hà!
Hương kia!Khai gian profile nhé!Họ của bà là Bùi nhé!Chít chít!

Cheryl_map

darkknight1411 said:
con dê này post bài trâu quá =)) =))
đúng là thú xổng chuồng có khác =)) =)) =))
Nè nè, cái thèng mất pass kia! Mới vào mà bày đặt ý kiến này nọ. Dê thì đương nhiên phải trâu rùi, mà dê mập thì lại càng trâu hơn. Đó là đẳng cấp chuyên nghiệp, đẳng cấp Pro mà. He he =)) =))
25-5 máy bay tao hạ cánh xuống Nội Bài rùi
.He he, 25-5 có lẽ là thi xong học kỳ 2 rùi, mầy cũng chọn lúc về hợp lý nhỉ. Bọn tao sẽ huy động đội La La đến đón mầy nghe! Sướng hén :D :D
đòi bắt nạt thân gái có chồng
Chính vì mày có chồng nên tao mới bắt nạt mày, bởi vì tao còn đang đơn lẻ mà mày đã chồng con đề huề.---> đó gọi là ghen tỵ mày hiểu chưa. Đợi khi nào tao kiếm được bồ mới tao mới tha cho mầy :D :D
Mà sao chúng mầy cứ kêu tao trâu vậy. Lâu rùi tao mới lên box lớp mình, thấy chướng tai gai mắt nên mới post có độ vài bài. Như vậy là trâu quá hả :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000