Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

Cheryl_map

vichia said:
tớ là vịt có tai lừa.
Hóa ra bạn nì là vịt có tai lừa,sao không nói trước, nhưng mà vịt có tai lừa thì lạ nghen!.Rùi,duyệt,cho vào sách đỏ.Sướng hén.
Còn con hụi trưởng hụi súc vật kia,tao thấy mày cũng giống Rồng đất lém,Rồng đất còn khó đụng hàng hơn là rồng ngố.
Tới lượt ông Hùng,ông chịu khó làm nhân viên quyét chuồng thú đi,cái chức người quản lý thú dành cho Thư ký Dê mập rùi, tui đã bảo ông làm nhân viên chạy bàn không chịu cứ khự nự đòi đi quyét chuồng thú kia. Tui chỉ duyệt cho ông lần này thui nha,chứ lần sau là không có nhân nhượng đâu đó. =))
À,mà chỗ ta sao lại có thằng buôn chuối nhỉ,nếu thế thì gọi nó là khỉ đít đỏ nha? :D

khỉ đít đỏ A6 =)) =)) =))

thoai tôi thích làm ông chủ sở thú này hơn :cool: :cool:
để xem mình có bao nhiêu con vật rồi nào:
1. Quỳnh Anh rồng đất ( thằn lằn)
2. Dương dê mập ú
3. Phương gấu chó
4. Linh khỉ đít đỏ =)) =))
5. Việt vịt tai lừa ( chất độc màu da cam )

còn con nào nữa không nhỉ :D :D

Ặp đết sở thú

Ôí dồi ôi, nói như bạn Khỉ thì bạn ý tự nhận mình là bị tr* ah? ặc =)) nghe mà thấy ô nhiễm quá ta
Mà tên Nhân viên quét chuồng kia, ai cho fép gọi cấp trên là Vịt cái, đã bảo tui đóng mác Rồng (tuy là rồng đất hay thằn lằn thì cũng chẳng vẻ vang cho lắm =(( ) roài, ông mà cứ lôi mấy cái tên gia cầm ra mà "chêu" Hụi trưởng thì tui sẽ cho 1 fát ông từ Vịt lành thành Vịt què ( hay còn gọi là hàng kém chất lượng---> H5N1 bi h)
Bổ sung danh sách: còn thiếu bạn Chó Nhật ( ko bít là chó Dapan hay là Nhật Tân nữa :D ) và thằng Hùng Duck kiêm quét "rọn" nữa nhể :q:
Còn bạn Vịt "lừa" tự nhiên lại tòi đâu ra quả tai lừa thì chắc vụ nầy fải đề xuất lên cấp cao thoai, ko bít có tiêm nhầm vác xin cho Vịt ko để bây h Vịt ko ra Vịt :cool: (Mà sao chỗ này lắm đứa nhận là Vịt thía nhể? chắc hâm mộ loài vật đấy quá hả?) Để mai tao sáng tác bài "Tế Vịt" =))

Cheryl_map

Ừ, vịt cũng có ích mà khỉ đít đỏ cũng có ích, nhưng sao cái thèng Dracula_in_cva này lại tự nhận mình bị trĩ hả mày?
Còn thèng nhân viên quét dọn Mạnh Hùng kia,ai cho vao danh sách làm ông chủ đó hử,
đã bảo làm nhân viên quyét dọn cơ mà,léng phéng Thư ký cho mầy làm chức nhỏ hơn đó.
Còn Quỳnh Anh,mầy kể thiếu mất con Trang Ruồi rùi,mặc dù nó mới lên có một lần và hứa hẹn sẽ không bao giờ trở lại...hic hic.

b.k

Mệt mấy người quá !!!

Chịu hết nổi rồi !!! Bộ các bạn thích cái topic A4 nghe lởm như cái zoo thế này sao ??? Tui điên lên rùi à nghen . X(

gấu chó im mồm đi =)) =))
các đại ca đang bàn luận đừng có xen vào =)) =)) về vác thằng lợn VA đến đây cho vườn thú đông đủ đi nào =)) =))

lexuscva

Member
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
đọc cái topic này lăn ra àm chết sặc vì cười =)) =))
cái nhãu loạn xị ngậu cả lên, ặc ặc ặc =)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000