Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

b.k

nhắn các bạn

Các bồ đừng bắt nạt vợ em mà " ló " lại tủi thân ---> POOR HER !!!
Lên đây bắt nạt em nè ^_________^ ... hớ hớ , có ai dám không nhẩy !!! :q:

Cheryl_map

Thui,bé Quỳnh Anh lên đây làm mưa làm gió gì mà để mấy cái '' cây to'' nó chẹt cho nghẹt thở vậy em.Em Ngọc Phương nữa,mày có nơi có chốn cả rùi nên mày quay sang phản lại đồng đội đó hử. Lớp A4 chúng ta,e hèm, nói thế nào nhỉ,chẳng phải ít lên mạng như ARK nói đâu,bọn nó chẳng quan tâm đến cái forum này ý chứ.
Bé Quỳnh Anh,nói cho bé nghe,mày viết nhật ký lớp lên đây chẳng hay tẹo nào.Chán ốm.Thà mày cứ lấy diary của lớp mình mà phóng tác cho nó nhiều màu sắc. Đúng là chán ốm.Hay tụi mình lên đây buôn đi.Tao thấy lớp A4 không nhiều mà toàn dân ngoại lai không hà,buồn muốn khóc :-(
No problem,tao nghĩ mày nên mở box mới,thu hút dân nước ngoài. Còn box trong nước nì để buôn dưa lê vậy. Tao nghĩ nên xả xì trét là tốt nhất.Hôm nay Valentine ý,lớp mình có trò gì nhỉ,lập kịch bản và uống coca. Tao phải uống chung với thằng Hưng mập.Tao có đưa cái ống hút vào được trong cái chai đâu cơ chứ.Tụi kia thì hì hục hút lấy hút để,em Lam Giang mặt méo xệch cạnh Ánh Bọ Ngựa,đến khổ.Và cuối cùng tụi tao chiến thắng vì thằng Hưng nhanh tay dốc cả chai vào miệng----> cũng oanh liệt mày nhỉ.Còn chỗ tụi mày,con Phương Bơn có nhận được quà của cái bạn gì gì A1 không?Mày kể ra đi để có cái còn buôn :cool:

HỜ HỜ CON DÊ KIA, MẦY BẢO AI VIẾT CHÁN :q: TAO VIẾT HAY THÍA MÀ KÊU CHÁN, HỨ, ĐÚNG LÀ DÊ =))
OÀI HÔM NAY TAO THẤY MẦY UỐNG CÔ CA VỚI THẰNG HƯNG MÀ "TRONG LÒNG CHỢT NGHĨ" :cool: KHỔ THÂN CON BÉ, KO BÍT CÓ BỊ XƠI PHÁT NÀO CỦA THẰNG HƯNG "BIUTIPHUN" RA KO NHỈ ( eo ui, mất vs quá xá quà xa =)) )
mày hỏi cái con "chồng" tao hả, nó đã dc bạn Vịt Anh tặng cho 1 quả Chô cô lết to oành roài, trông mà thèm thọt vật vã :p
Thế mầy có dc thèng nào tặng ko :D :D :D (chắc ko à, hé hé hé hé)

b.k

Dracula_in_cva said:
Đúng =))=))=))
để đi rủ thằng duck vào cho đông vui :D
Vịt nào thế? Kể tớ biết với ? Thằng chồng của tớ hả ? Sương thế !!! bay bay lên cao nào !!!!

Cheryl_map

Quỳnh Anh ui,tao không ngờ cái box A4 của bọn mình bây giờ hình như trở thành chuồng thú hay sao ý mày ạ!Đứa nào cũng gọi tao là dê, tao quen rùi.Còn bọn bạn của mày trong box này thì ,e hèm,để tao đếm có vịt này, còn có bạn<vichia> nhận mình là con lừa..ặc ặc.Mày cố ở đây thu nhập thêm vài con vật nữa nha,để tụi mình xây dựng chuồng thú.Tao cho Quỳnh Anh là '' Hụi trưởng hụi xúc vật cảnh'' hén,còn con Phương Bơn làm Hụi phó,tao là thư ký hén.(^___^)

Sở thú...ặc!

Oài, mầy liệt kê thế nào mà thiếu mất Đại ca Ruồi trưởng =)), ko khéo lúc nào nó lên mà thấy thiếu "danh" là chắc con Zê kia ăn nguyên 1 fát vỉ ruồi vào mẹt mất thui hớ hớ hớ =))
Mà con "chồng" kia, ý tao bảo là thằng William Cường của mầy cơ mà, sao lại nhầm nhọt trồng trọt sang thằng Duck---> ko khéo nó lại hoang tưởng thì chít zở mầy ạ :9 (nam mô, nam mô )
Còn con thư ký kia, bây h mày lên danh sách thú đi là vừa =))
Chú ý: con Phương có nick là Chó Trắng =)) còn tao thì vẫn chưa xác định dc là thuộc giống gì, hie hie hie :cool:

Cheryl_map

darkknight1411 said:
cho dê làm thư ký thì không ổn đâu =)) =))
Nì, ông Mạnh Hùng gì gi đó,tại sao dê lại không làm thư ký được hử. Hụi trưởng Quỳnh Anh đã cho phép rùi.Hay ông ghen ăn tức ở với người ta,để tui xét duyệt cho ông làm chân chạy bàn nghen.
Quỳnh Anh nì,mày á,mày thì thuộc giống gì nhỉ???E hèm, hơi khó đây,thui,mày thích màu xanh chứ gì,con gì thích màu xanh nhỉ. À,con ếch cốm nha,được đó,mặc dù mày thích màu xanh dương,nhưng mày cũng giống ếch cốm mà,duyệt nha! :D
Tao kiểm kê danh sách đây:
Hụi trưởng- ếch cốm_Quỳnh Anh
Hụi phó- chó trắng_ Phương Bơn
Thư ký- dê mập_ Thùy Dương hén
Chạy bàn- <chưa xác định con gì>_ Mạnh Hùng
Ủy viên gồm có: Trang Ruồi,ARK( đứa nì cũng chưa xác định con gì,nhưng theo '' tối'' kiến của tao sẽ gọi là '' voi còi''^__^), Vichia_con lừa lặng lẽ, Dracula in cva thì là_ dơi lắm mồm =))
Còn thiếu ai không mày,có thằng vịt nào nhỉ mà chưa thấy xuất hiện,mày bảo chúng nó đăng ký nhanh lên không mất chỗ nha! :D

Đụng hành đụng hàng roài mày ơi, "Ếch cốm" là bịt ranh của 1 bạn A2 mất rùi =)) mầy mà gọi tao là Ếch cốm ko chừng vi fạm hiệp ước Berne thì chít dở :D bạn ý lại đòi bản quyền =))
Thui cứ gọi tao là Komodo (rồng Kô mô đô :cool: )
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cheryl_map

Cái gì mà Komodo, có mà rồng Quỳnh Anh ngố ý,tao gọi mày là rồng ngố.Rồng ngố hợp với mày hơn,lại khỏi đụng hàng,sướng nghen!
À,mà mày làm trò gì để tụi nó lock box của mình hử em,thèng ark cũng vào đây mà nó lại lock của mình,ghét ghê!Mày không tìm được sự công bằng cho A4 hử Rồng ngố.Để tụi nó câu bài lung tung trong box mình.Mày không điều chỉnh lại thì tụi này sẽ làm phản nghe chưa?

Người quản thú kiêm nhân viên quét chuồng (mà chuồng vịt ý) =))
Dc coi là 1 loại động vật cao quý (rồng =)) ) kể cũng thấy sướng ghê ta :D
Hô, còn chúng mầy toàn là dê với chó, lại còn vịt viếc, lừa nữa chớ, hớ hớ hớ :D

he he người ta gọi con thằn lằn khổng lồ ở châu phi là rồng đất đó =)) =)) =)) =)) quả là rất hợp với dáng bà đó vịt cái QA ạ =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000