Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

b.k

Báo cáo những kẻ phải thi môn Anh lên lớp thì mùng 8.8 này là phải đến trường để nộp lệ phí , nhớ nhé !!! Hình như là 15.000 đ
Báo luôn là năm nay rất nhiều nhân có danh hiệu đạt học sinh giỏi mà vẫn phải vượt vũ môn đấy nhé !!!
Danh sách cứ gọi là ....
Cầu mong là lớp mình vẫn luôn là lớp mình chứ đừng có như năm trước ... lạc chuồng !!!Y_Y

@Nhẻm: hix ......... vòng một trông ....... ngon dễ sợ mày ơi ^^ ( ý tao là cái ảnh ấy, ko phai mày đâu )
Khéc khéc ,,, trông ngon phết đấy nhey ,,, đến tao còn thấy "ngưỡng mộ" =))

Phù! Đời không bít trôi về đâu nữa đây! Long này chí thì lớn nhưng toàn gặp trắc trở vậy hà!
Mầy tìm thêm dc 1 người có cùng chí hướng roái đóa :cool: :> ,,, Cầu mong năm sau chúng nó bỏ thi tập thể hết cả lũ để mình tao đỗ thoai :q: :q: :q: :cool:

No no no! Long này không muốn chết đâu! Kíu kíu kíu....
Chời đất ,,, bình tĩnh lại đi mày ,,, tao có lọ thuốc chuột wa' đát đang định mang cho mày ,,, từ từ đã nhé =)) :q:

Xem ra có vẻ LiLo có vòng 1 sexxxy hơn
Đúng là xếch hơn thật nhưng mà trông giả wa' =(( Cái của Ashlee thật hơn :> ---> lively =))

Hà chị Mông ơi, cuối tháng vừa rồi nhà em vừa có cáp, xem đã đời lun
GC thì được nhất là Hold on, We believe thì được cái video đẹp
Mà chị bảo bọn Guyn female có phải là mấy chú W-inds ko đấy chị
That's right chú em ạ ,,, =)) em có muốn tham ja vào Anti-Guyn ko ,,, chị tặng thẻ anti-Fan cờ lắp miễn fi' luôn :cool:

sao?.........................
Kiểu này chắc lại câu bài đey mà I-) I-)

Hát hò là sao hở My? Thế ý My định thế nào? Còn về lớp mình thì My khỏi lo, 8/8 là tập trung rùi mừ.
Ê ,,, tao đồng ý cả 8 cẳng 2 càng cái vụ nầy ,,, hay phết chứ lại :? Thế bao h triển khai nhey :)

@@@ Chồng yêu: Thế nào ,,, wa? chữ ký mới vợ đổi cho chồng hơi bị ấn tượng đấy nhỉ ,,, wa` đặc bịt cho Long Nhi Dương wa' ý mà =))

keichan_A4

Khiếp wa'!Tao thấy giống 2 wa? bóng bơm đầy nước,chọc 1 phát là....téng tèng teng!><Kinh dị!
Chúc những ai phải thi thì thi thật tốt nhá,chứ lại lỡ lầm mà lưu lạc trời lạ như em năm ngoái thì đau khổ lắm á!
Này Nhẻm!Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng phải ko?Mày đừng có mà khiêu khích tao nhá!>.<
Nhưng công nhận wa? chứ kí của mày hơi bị okie đấy!

keichan_A4

Ah` mà chúng mày hỏi làm seo để up nhạc hả?Phải xin host ở 4room ấy,nếu ko up vào www.licos.com
rồi đưa link vào bài post!Thử xem.tao ko nhớ rõ tên site lắm nhưng nói chung là phải kiếm host free để upload!^^

superstar

Buồn nôn quá Mông ơi! Cái tởm lợm này thì tao hổng có --> thua mày rùi! Ọe, ọe...
Trông chẳng khác gì bưởi bọc đất sét sông Kim Ngưu cả. Tởm wá! Ọe...
Đề nghị mày lần sau đừng post ảnh kinh dị nữa, dễ gây ngộ độc cho các bạn lắm.

superstar

He he! Nhìn con Miu của My trông ngộ ghê há! Để hôm nào Long đổi avarta của Long thành hình con Ki cho nó hợp! Hì hì

chocomog_257

Moderator
Ặc, nhìn cái ảnh chị Mông up lên mà em tưởng nó đã được... photoshopped... :-&
Hỏng hết cả hình tượng Drama Queen roài =))

keichan_A4

Thằng Longtex soi kinh vãi ạ!Nhưng tao công nhận mày soi ..hơi bị đúng!><KInh khủng quá!Phục em mông thật!Làm cả nhà được phen khiếp hãi!

hoaimy

superstar said:
He he! Nhìn con Miu của My trông ngộ ghê há! Để hôm nào Long đổi avarta của Long thành hình con Ki cho nó hợp! Hì hì
Hix :( nếu "KI" là tên của cún....................... thì thường cún với miu ko hợp nhau đâu Long thân mến ạ

ps: avatar mới của Long trông màu hơi tối........ hơi khó nhìn đấy là My nói thật :X

hoaimy

@nhẻm: tuần sau triển khai đi mày,,,,, nhưng mà tao thấy mọi người có vẻ không hào hứng lắm, có mối 4-5 đứa thì làm ăn gì :(

superstar

Nếu thế thì để Long làm lại cái avarta khác vậy! Từ hồi My tham gia vào 4rum này, Long thấy chỗ này sôi động hẳn lên thì phải.
Còn về offline activity thì My khỏi lo. Chỉ cần My quyết thì Long sẽ rủ bọn thằng Hải cùng đi. Chúng nó còn chưa gặp được My để bye mà. Hôm bế giảng, tụi nó cứ tiếc mãi là chưa chụp được với My cái ảnh nào để làm kỷ niệm. Chúng nó muốn gặp My nữa mà! Bây giờ vấn đề là tìm địa điểm nào để chơi. My cho ý kiến đi!

hoaimy

Còn về chuyện đi chơi ấy thì My quyết định thế này nhé, My nghe nói là 16-8 sau khi thi vượt rào xong, thì trường mình sẽ tập trung. Từ giờ đến hôm đó mình cứ bàn xem là cả nhà thích đi đâu, xong rồi hôm đó se fix hết địa điểm thời gian ... v...v sẽ coi hôm đấy như tiệc chia tay My luôn.
mọi ng thấy thế đc ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000