Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

superstar

Bơn à, con Mông phu... xe của mày này uống nhầm nước gội đầu hả mày? Vớ vẩn! Chẳng qua tao thấy quí bạn My (nhứt trong số girls lớp mình) thôi nha! Mà căn bản ko hiểu sao cứ nhìn My là tao lại thấy AS vậy hà! Thế nên mới có những từ ngữ quá khích như vầy!
Mong các pạn thông cảm! Vì dạo này tớ hơi buồn và thất vọng về một số chuyện nên tớ chỉ muốn tìm một điều gì đó thật êm ái, ngọt ngào để quên đi những nỗi buồn riêng! Mong các pạn không nên chú ý tới những phát ngôn trong cơn buồn (ngủ) của tớ!

superstar

Thằng píe này cũng thích Doraemon giống anh hở? Tốt! Tụi nó cứ bảo anh chú dở hơi vì tới h này vẫn kết Doraemon.

superstar

People killin', people dyin'. Children hurt and you hear them cryin'. Can you practice wat you preach. And would you turn the other cheek.Father, father, father help us. Send some guidances from above. Cuz' people got me, got me questionin': where is the love?.........
--> Where is the love? -Black Eyed Peas feat. Justin Timberlake

hoaimy

keichan_A4 said:
Oài!Tao quên mất 1 việc là ngày 16 tao chưa có mặt ở HN chúng mày ạ!TT_TT
Hic!Thui!Đành ngậm ngùi chia tay mày onl vậy!><Hic hic!

Thế bao h mày về? 16-8 là cả trường tập trung, hôm đó tao sẽ nói chính xác địa chỉ, ngày đi, mấy h ...........chứ có phải là 16 đi đâu hả chuối ơi là chuối ......... chẹp chẹp /:)
Trả lời nhanh để tao còn biết nhé :)

hoaimy

Vẫn về chuyện đi chơi thôi :D

snowfromheaven said:
Còn về vụ đi hát hò ,,, tao có ý kiến là hôm thứ tư tuần sau tiển khai dc ko ,,, hát ở đâu thì tùy nhưng phải có cái j cho vô bụng tao nhá hie hie =P~ =P~ =P~

Tao thì lúc nào cũng đc mày ạ. :)

Cả nhà có đồng ý thứ 4 như bạn Nhẻm nói không? anybody ? anybody?

hoaimy

Chết thật ,,, tao theo dõi từ đầu đến h ,,, hình như thằng Tex có vấn đề j với cái Mi hay sao y' tao nghi nghi
Nhẻm ơi, mày đừng nói thế không mọi người lại hiểu nhầm. Tao rất quí bạn Long, bọn tao tình cảm trong sáng mà mày cứ............... :(

ps: tên tao là MY, "y" dài ấy mày ạ.

superstar

@ASS: Mông ơi! Sao lại khoe... mông thế hả mày? Quảng cáo sơn hả ? Mà mày đừng nên nghĩ oan cho tao! Tao nào "rám" có ý gì! Bạn My là thiên nga còn tao chỉ là chim sẻ thôi! Tao bất tài, vô dụng không có chút tài năng thì làm sao "rám".

hic tao nào có muốn noái j đâu ,,, chỉ trêu chút chút thui mà :p ý đừng giận nha ;-)

Ko biết.
AS là ai mà AL là ai ?
AS - Ashlee simpson ,,, Al - Avril lavigne ,,, :cool:

Chị Nhẻm ơi chị đi đâu mà tự nhiên lại quảng cáo cái thương hiệu ASS của mình ngay giữa ban ngày dzậy chị?
Ô hay ,,, trông cái ảnh chị "bậu" vào cái hàng rào "Nike" thế kia mà em bảo là wa?ng cáo thương hiệu :-( :-( :-( oan wa' hic'ch hích

hoaimy

Ủa, Long tưởng lần trước My add Long vào rồi mà! Mà hình như My lộn "vb" thành "bv" rùi! Nick Long là: long19vb
uhm, My add rồi nhưng mà đấy là add vào nick topti9, bây h My ko dùng nick ấy nữa. Cám ơn Long nha, My add đc rồi :x

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Thằng píe này cũng thích Doraemon giống anh hở? Tốt! Tụi nó cứ bảo anh chú dở hơi vì tới h này vẫn kết Doraemon.
Hehe Doraemon thì từ trẻ con đến người già đều thik cả mà :x

hoaimy

Bác BD dạo này hổng nghe nhạc gì à, AL là fav của em ai cũng bít muh
Đâu phải ai cũng biết mấy cái chữ viết tắt của chú em đâu, chứ anh Phong nghe nhạc nhìu lắm đấy chứ. Anh nhỉ? ;) :X

hoaimy

My muốn hỏi ý kiến mọi người một chút

1.Cả nhà mình muốn đi buổi chiều hay buổi tối ?

2.Ăn pizza nhá. OK?

3.Ai còn cái bản danh sách mà có số điện thoại của cả lớp thì email cho My cái nhé.

4.Hoan nghênh cả "ấy ấy" của các bạn lớp mình. so........... if u bring ur boy fr or gal fr with u, pls give me a call or mess.

Thanks all

superstar

Bạn My hờ hờ... Buồn cười nhờ! Lúc thì ol lúc 2 a.m, lúc thì 5 a.m, lúc thì 5 p.m .... Hoa hết cả mắt! Rình mãi mà chẳng hôm nào ol cùng lúc với bạn My được cả!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000