Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

superstar

Long thấy ok rùi, ko có ý kiến gì nữa. Bây giờ mình trưng cầu dân ý cái nhẩy! Pạn nào có ý kiến gì thì cứ nêu lên để Pà con còn tham khảo. Tớ thì up to các Pạn thôi! Chỉ cần vui vẻ và an toàn thì chỗ nào tớ cũng ủng hộ.

superstar

Nhưng Long thấy My đừng dùng từ "chia tay", Long ớn nghe từ này lắm lắm, cứ nghĩ tới thôi mà đau hết cả ruột. My cứ gọi là "buổi liên hoan hẹn ngày tái ngộ" cho nó nhẹ nhàng, đỡ phần đau xót!
Ủa, mà chữ kí của Long đâu hết rùi :-( ! Lúc có lúc ko! My cũng bị giống Long phải hôn? Tại sao con Mông ấy, lúc nào nó cũng có chữ kí vậy?

superstar

Trên thế giới này, mỗi người đều có một khái niệm riêng về may mắn! Riêng đối với Long, may mắn đầu tiên là được gặp những người mình thật sự yêu quí. Và Long thật may mắn khi được gặp gỡ My và các pạn - những con người thực sự thân thiện, cởi mở và vui tính. Nhưng rồi gặp gỡ cũng sẽ phải "hẹn ngày tái ngộ". Điều đó có thể khiến Long không được vui nhưng dẫu sao cũng xin hẹn gặp lại My vào ngày không xa. Chúc My và những người ra đi được bình an, hạnh phúc và luôn gặp được may mắn (theo khái niệm của mỗi người). Vào một ngày không xa, chúng ta sẽ tái ngộ, và hy vọng là lúc đó, mọi người đều cảm thấy mình thật may mắn!

Trời đất! Mình đang lải nhải cái gì thế này? Sao lại nói như vầy ở chỗ này chớ? Mình điên rùi!

Hic ,,, thực sự là tao cũng nghĩ như thằng Tex ,,, :-( hic ,,, tao ko muốn nhắc đến 2 từ chia tay đâu :-( Mày đi ,,, ko chỉ tao mà A4 cũng buồn lắm chớ ,,, chúc mày sang đóa peace , kool , lucky 7 luôn pretty :p
Ký tên:
Mày biết tao roài còn j nhey =))

keichan_A4

Yap yap!Tao cũng nghĩ vậy,chẳng ai mún chia tay đâu cưng ạ!My xinh cứ coi như là tạm xa thôi,rồi lại gặp nhau mà!Hén!^^Smile up!
Khi nào đi chơi nhớ ngày tao nhe chúng mày!
IU My xinh!Kiss 1 cái!:x

hoaimy

Vậy hẹn "ngày tái ngộ" nhé. Cụ thể vào ngày 16-8. Từ giờ đến hôm đó ai có ý kiến gì thì giơ tay phát biểu nhé. :cheers:

ps: viết thế này đc chưa bạn Long thân mến :x ?

hoaimy

:(( :(( :((

Chúng mày muốn cái topic này bị ngập lụt hay sao mà viết mấy cài bài kia huh? . :(

@Long: cảm ơn Long đã dành tình cảm cho My nhiều như vây ( nghe có vẻ hơi sến nhưng thực sự là My rất vui ) hun bạn Long một cái :-* >:D<

@Nhẻm: mày ơi, mày nhớ tao như vậy thì .......... vừa đi chơi Ót xờ trây li a về xong có quà cho tao ko mày :D

@Chuối: yên tâm, phải gọi mày đi chớ......... cuộc chơi nào cũng phải có một ng nào đó hơi "chuối chuối " một tí mới vui đc. :D.
ps: hôm trước tao nhờ mày gửi cho tao cái hun đến con Hà ấp mày không chịu gửi ... bây h tao dỗi rồi, kô thèm hun nữa. Nhưng mà........... ôm mày 1 cái >:D<

hoaimy

Tao chẳng hiểu sao mấy cái emoticon nó cứ bị loạn hết cả lên.
@Long: cố gắng hiểu nó là hun nhé
@Nhẻm: của mày thì không bị nhầm. :D
@Chuối: hôm khác đến tao "ôm bù" nhé

superstar

@My: Đại khái là bắt đầu sụt sùi hết rùi! Bạn My viết như vậy là ổn đó nhưng vẫn cứ đau khổ làm sao ấy! Không thể không day dứt!
@Banana & Nhẻm: Ô hay, sao chúng mày không có ý kiến gì thế? Như thế này thì bao h mới có kết quả?
@My (again!!!): I've found a reason for me, to change who I used to be, a reason to start over new. And the reason is you.

keichan_A4

Oài!Tao quên mất 1 việc là ngày 16 tao chưa có mặt ở HN chúng mày ạ!TT_TT
Hic!Thui!Đành ngậm ngùi chia tay mày onl vậy!><Hic hic!

superstar

Mãi bây giờ mới hiểu là bạn My hun Long :x . Chà, để Long tưởng tượng nha! =P~
Nhưng sao My hun mỗi một phát thế? :-/

Chết thật ,,, tao theo dõi từ đầu đến h ,,, hình như thằng Tex có vấn đề j với cái Mi hay sao y' :9 tao nghi nghi :|

Nhưng Long thấy My đừng dùng từ "chia tay", Long ớn nghe từ này lắm lắm, cứ nghĩ tới thôi mà đau hết cả ruột. My cứ gọi là "buổi liên hoan hẹn ngày tái ngộ" cho nó nhẹ nhàng, đỡ phần đau xót!
@My (again!!!): I've found a reason for me, to change who I used to be, a reason to start over new. And the reason is you
Mãi bây giờ mới hiểu là bạn My hun Long . Chà, để Long tưởng tượng nha!
Nhưng sao My hun mỗi một phát thế?
....
Hí hí ,,, hơi bị nghi :> ;-)

Còn về vụ đi hát hò ,,, tao có ý kiến là hôm thứ tư tuần sau tiển khai dc ko ,,, hát ở đâu thì tùy nhưng phải có cái j cho vô bụng tao nhá hie hie =P~ =P~ =P~

chocomog_257

Moderator
superstar said:
I luv AS, I luv SP, I luv LP, I luv Doraemon, I luv myself... n I luv all of u 4 ever n ever :) n DON'T wanna say bb :-(
Bác hơi bị giống em đấy :D
Em chỉ có việc thay 2 chữ AS = AL thui :x
Mà AL thì mọi người bít đấy là ai rồi nhỉ ;)

chocomog_257

Moderator
Chị Nhẻm ơi chị đi đâu mà tự nhiên lại quảng cáo cái thương hiệu ASS của mình ngay giữa ban ngày dzậy chị? =))
Mà sao đến đầu tháng 8 rùi vẫn có bao nhiêu người xuất ngoại thía nhỉ
Bằng giờ này năm ngoái em đang ở Moscow nè :D Năm ngoái được 1 suất free đi Nga mới tuyệt dzời chứ :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000