Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

superstar

Bạn Mi chỉ được cái nói đúng. Cái chữ kí của con Chuối đúng là tởm thựt! Đã thế lại còn thêm ảnh mấy thằng khố rách kia nữa chứ. Khổ, không có xiền cắt tóc nên mới rũ rượi như đười ươi thế kia đấy. Tởm. Nhìn chữ kí phát biết ngay con Chuối là người thế nào. Hè hè...

hoaimy

@Long : bạn Long đừng nói thế ko mấy hôm nữa con chuối nó lên no đọc đc thì -----> My chỉ có đường chết thui. (có tâm sự gì thì mình chát riêng với nhau sau ha ;)) )

@Chuối: chối thân iu ơi, mọi người đã có ý kiến như vậy thì "chi bằng" mày đổi cái chữ kí đi :D :D

@bác Việt A5 : chắc con gái bác đi chơi với người yêu rồi, bác thông cảm đợi mấy hôm nữa xem sao ;)

KenDigital

Member
Ặc ặc, ghê ghê, vậy là bác sắp có con rể rùi hả. Mà cháu My nè, sao cháu toàn online muộn thế, cháu hư quá, hư như pác vậy. :D

superstar

Bạn My hông việc gì phải "shợ". Con Chuối này Long "quăng" như quăng mũ (không nhớ sao My?). Thách nó "rám" động tới 1 sợi lông ... mi của My đấy! Hè hè... Ai chứ Chuối thì ... phìu phìu.

KenDigital

Member
Hix, vẫn chưa thấy con mình đâu. Cháu My sắp đi đâu thế, đi du học thì cố lên cháu nhé. Bố mẹ cho ăn cho học, ko hoc được thì cố mà ăn. he he

chocomog_257

Moderator
Cho em gửi thông báo tới toàn thể các bác A4 này:
8h sáng ngày mai tức 3/8, nếu anh chị nào có điều kiện thì nhớ tập trung trước nhà B của trường để sinh hoạt English Club. Buổi sinh hoạt CLB này sẽ có khách mời đặc biệt là một giáo viên người Mỹ, vậy bác nào quan tâm thì ngày mai nhớ đến cùng D3 bọn em nhé.
Thanks nhìu ;)

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Chẳng qua hôm trước không gõ được tiếng Việt thôi nha! Tao chỉ vì nghĩ tới bạn Nhân, bạn Mi, bạn Hương ở nơi đất khách quê người nên tao mới quay về thôi. Còn những cái libel đó, tao sẽ báo thù.
Mọi người bảo đây là ảnh của SP á? Em thì thấy hình như ko phải... :-S
Ở đây cũng có người kết SP à, thế thì hợp cạ với iem rồi :x

superstar

Thằng iem ơi! SP chính hiệu đó. Cái wallpaper này là do chính tay anh chú down về đó. Nhưng để tiết kiệm thời gian up nên anh chú phải chỉnh lại một chút.
Nếu thằng iem thích, anh chú còn có một phát wallpaper của Chemical Romance nữa cơ, nổi vãi, anh post lên cho mà nghía. Hè hè... Anh chú còn 3 phát Lilo hơi bị đẹp + sexy. Thích thì bảo anh.

superstar

Ủa, Dương Quá sao bảo túi nay lên post mà? Đợi mãi chả thấy.
@My: My à! Sao cứ nghe "My world's spinning - Ta Ta Young" là Long lại nghĩ tới My thôi hà? Mà cứ XEM "Lose control - Missy feat. Ciara" là lại thấy hình con Nga ngố bay mòng mòng trên đầu hà!

hoaimy

hihi, còn cứ nghĩ đến Long là My lại thấy.............. một màu đỏ chói hiện lên ......:D

mà nhắc đến Nga ngố, sao chẳng thấy bí thư thân iu đâu nhỉ?

hoaimy

KenDigital said:
Hix, vẫn chưa thấy con mình đâu. Cháu My sắp đi đâu thế, đi du học thì cố lên cháu nhé. Bố mẹ cho ăn cho học, ko hoc được thì cố mà ăn. he he

Thế chắc pác Việt ........... "péo" lắm nhỉ................ pác cứ yên tâm, cháu sẽ cố gắng phấn đấu cho bằng các bậc tiền pối :D

chocomog_257

Moderator
Nếu thằng iem thích, anh chú còn có một phát wallpaper của Chemical Romance nữa cơ, nổi vãi, anh post lên cho mà nghía. Hè hè... Anh chú còn 3 phát Lilo hơi bị đẹp + sexy. Thích thì bảo anh.
MCR thì nghe cũng tàm tạm
Còn LiLo thì em chỉ thik xem fim thôi, ko thích "xem" nhạc lắm :D
Có mỗi cái clip Rumors trông còn sexy :x

Ối dời ,,, lâu lâu ko ghé mà cấi box nầy đông vui hơn hẳn nhey ;-) ,,, để đáp lại lòng mong mỏi của các A4-ians & 1 số tên ngoại đạo khác ,,, Nhẻm nương nương tao đây cảm thấy rất mủi lòng và đồng ý tái xuất giang hồ :cool:

Ây dà ,,, tao chả hiểu chúng mầy đang noái chuyện j nữa ,,, =))

superstar

@My: Long mà đỏ ư? Hùi, watever! Trước hôm My lên đường 'đi Anh Quốc thỉnh kinh" thì nhớ gửi message cho Long nhé! Waitin 4 u! Ah, Long định send cho My "My world's spinning.mp3" nhưng bị error vì mp3 không được chấp nhận. Tiếc thúi rụt!
@Chocomog_257:Ờ thì anh cũng thế. Cũng chỉ thích xem film của ả thui! Còn muzic hả? Còn lâu mới sánh được với Ashlee của anh nha! Nhưng tiện down wall của SP, anh chú làm luôn cái wall của Lilo một thể. Anh present chú một cái wall của ả này.

superstar

Mông cô nương tái xuất giang hồ muộn vậy sao? Nếu cô nương không tái xuất thì chắc Long mỗ đây với Hoài My tiểu muội không thể nào duy trì được cái box này. Nay cô nương đã ở đây, Long mỗ xin nhường lại ngôi minh chủ box A4 (tự phong). Hẹn ngày tái ngộ.

keichan_A4

Kinh hồn!Music của Ashlee hả?Cũng tầm tầm thôi!Còn xem tour của Ashlee thì nói thật với chúng mày là tao ko nuốt được,make up nhìn khiếp vãi,ăn mặc thì xấu mù!NÓi chung là chán toàn diện!
Tao chỉ yêu Simple Plan thôi!
My xinh ah`!Theo tao,nếu mày muốn nghĩ đến thằng Xì tin thì nên nghe bài Axel F của Crazy Frog.Đúng tuyệt đối mày ạ!:D

superstar

Con Chuối ghê nhể! Xùi ui! Tao không thèm cãi nhau với cái loại mầy! Hừ! Đã "hâm đơ sờ lông tơ con lợn" mà còn không biết mình là ai! Bực mình đạp phát "trết" luôn. Xì, đồ hâm, Ashlee của tao là No1 >>>> Winds

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000