Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

superstar

Tởm! Cứ nghĩ tới mày và cái nhóm W... chết tiệt của mày là tao wanna puke.
@all:Tao định sẽ không thi đại học nữa đâu chúng mày ơi! Tao sẽ đi theo một con đường riêng! Hãy chúc tao may mắn đi.

chocomog_257

Moderator
Heheh, hình như ko lâu lắm em đã nghe 1 bài của mấy chú W-inds trên Asia link rồi :D
Nghe giọng mấy chú đấy đúng là đặc sệt kiểu của nam diễn viên lồng tiếng cho anime & game Nhật, tức là... như gì gì đấy chị Chuối tự hiểu nhé :)
À, bài Crazy Frog nghe cũng nhắng phết, cũng khá xì tin đấy bác Long ơi :> Mà mọi hôm bác có hay xem cái Ashlee Simpson Show trên mtv không đấy?

Còn chị Mông hay chị Nhẻm ơi, sao chị chả chịu lên tiếng gì về Good Charlotte hay LP thía chị, để mấy bác này tung hoành thía à =((

KenDigital

Member
hoaimy said:
Thế chắc pác Việt ........... "péo" lắm nhỉ................ pác cứ yên tâm, cháu sẽ cố gắng phấn đấu cho bằng các bậc tiền pối :D
:) Cháu nói đúng đó. Pác béo lắm, sang đây lại cờn bơ sữa nhìu nên càng péo hơn. :)

superstar

à thì mọi hôm anh chú vẫn xem AS Show nhưng tối qua mải xem "Như Lai thần chưởng" nên bỏ wa. Hì hì
Còn nói thiệt cho thành iem biết nha, anh thấy bọn W...(C) đấy hát nghe cứ như female vậy.

Hic ,,, thằng Long nầy noái chí phở đoàn chuẩn ko chịu dc :cool: fu.c ghê cơ :D ,,, bây h có nẽ tao, mày & 1 số đứa khác lập cái Anti- Winds đi =)) hiehiehiehie, dc đấy nhỉ ,,, vì con Chuối ja` kia dám chê Ashlee của tao ,,, ko tha dc X(

Mông cô nương tái xuất giang hồ muộn vậy sao? Nếu cô nương không tái xuất thì chắc Long mỗ đây với Hoài My tiểu muội không thể nào duy trì được cái box này. Nay cô nương đã ở đây, Long mỗ xin nhường lại ngôi minh chủ box A4 (tự phong). Hẹn ngày tái ngộ
Ơ csi thằng này, mày ko dc dứt áo ra đi như thế :-( mình cái thân ja` nầy lám sao mà chống choại dc :-(

Càng ngày tao càng thấy hâm mộ ASH và LILO :x mà mấy cái ảnh của Tex trông xấu mù,,, để tao khoe mấy cái sexy cho mà xem :q:

đẹp vãi đi dc :x

Còn chị Mông hay chị Nhẻm ơi, sao chị chả chịu lên tiếng gì về Good Charlotte hay LP thía chị, để mấy bác này tung hoành thía à
Đây chị đây ,,, bây h chị nghe hơi tạp nên we^n mất :p
Good Charlotte bâyh đình đám phết ,,, cụ thể là với Clip mới : We believe ---> oánh trúng vào những vấn đề thời sự hết xức nóng bỏng của thế giới như chiến tranh, bệnh biếc... nên GC dc đánh ja' khá cao . Riêng đối với bọn nầy, tao cũng kết phết ,,, nhưng chỉ mê mỗi Predictable & The battle of life and Death ----> hay vãi linh hồn luôn :x :x :x ,,, chúng nó phối Violin hay wa' chài
Còn LP ,,, dạo này tương đối xịt =(( mặc dù vẫn chăm chỉ đi tour ,,, tao ở nhà vẫn nhai đi nhai lại mấy cái track của Meteora vì càng nghe càng thấy hay, càng thấy nhớ LP ,,, hic ,,,, Tiếc là ở cái box nầy xoay ra có mỗi thằng bíe Minh meo kia nà cóa vỉe đồng minh với tao ,,, còn mấy còn kia vẫn còn đang nú với bọn Guyn female =)) =)) =)) ,,, theo tao ,,, chúng mầy nên rẹp hết ,,, để mà đầu wa^n cho Alter Rock đi là vừa :cool:
hahahahahahahahhhahahahahahah =))
Các bác thông cảm cho iem ,,, chả hỉu sao bây h hay lói ngọng thía ko bít,,, thành ra type lóa cũng hưi hưi ngong ngọng :>> :cool: =))

keichan_A4

HỪm!Tao ko thèm anti_Ashlee nhé,đấy là tao ngồi coi Ashlee Show,thấy cần nói thì phải nói thôi!Xì!Cho chúng mày chửi cả ngày cũng được!Tao nghe mãi chán roài!:p
Tao chỉ ko ghét chứ cũng chẳng thích Ashlee vì nhạc nghe cũng phình phường!Tao thích kiểu như Simple Plan cơ!Nghe GC cũng hay,mà dạo này tao đang chết rồ lên vì Green Day!Có đứa nào thích bài Wake me up when September ends ko??????

superstar

tao nghe này chuối ơi! nghe nhòe mấy ngày rùi ko chán. Công nhận là hay thịt, kể cả cái video clip nữa, đỉnh vãi!
@ Mông: mấy cái photo của mày chỉ xường xôi! Tao có >100 cái Ashlee cơ mà, nhiều cái xinh hơn thế nhiều! Mấy cái của mầy tao cũng có! Xí, lêu lêu >:p + >:p . Còn Lilo tao có mấy cái photo còn sexy hơn của mày nhìu. Mày bít thế nào là: Lindsay Lohan's big boobs ko? Mày mà xem thì đảm bẩu là "nóng người" ngay.
Ủa sao hổng thấy bạn My đâu vậy ta?

hoaimy

Bạn My đây, hôm qua có vấn đề về sức khỏe nên không lên post bài đc. Mọi người vẫn khỏe cả chứ :D
Mà My suggest thế này, từ hồi đầu hè đến h lớp mình ko có hoạt động OFFLINE nào cả. mà hè thì cũng sắp hết đến nới, cả nhà có ý kiến gi ko?

hoaimy

@Nhẻm: hix ......... vòng một trông ....... ngon dễ sợ mày ơi ^^ ( ý tao là cái ảnh ấy, ko phai mày đâu :D )

superstar

@My:Thế bạn My muốn offline activity kiểu rì? Hay là lớp mình đi ngoại thành một hôm cho nó thoáng? Mà lớp mình sắp tập trung rùi thì phải. Không mau mau lên là bye bye nhau sớm đấy! Hùi, thi năm nay, không bít ai còn ai mất nữa. Không khéo con trai bọn tớ năm nay out hết, còn lại mỗi Phila ca ca ở lại chia ngọt sẻ bùi với các bạn thôi.
@Mông: Tao tìm hết cách rùi mà không pót muzic được. Mày thử hỏi mấy đồng chí mà nội công thâm hậu một tí xem.

superstar

Phù! Đời không bít trôi về đâu nữa đây! Long này chí thì lớn nhưng toàn gặp trắc trở vậy hà!
KHÔNG THI ĐẠI HỌC ĐÂU! Long thà chết còn hơn.

chocomog_257

Moderator
Hà chị Mông ơi, cuối tháng vừa rồi nhà em vừa có cáp, xem đã đời lun :x
GC thì được nhất là Hold on, We believe thì được cái video đẹp :D
Mà chị bảo bọn Guyn female có phải là mấy chú W-inds ko đấy chị =))

hoaimy

@ Long: hihi My nói AS ko nói Lilo đâu. mà Long bảo đi dã ngoại kiểu gì, các papa và mama ko cho đâu . có đi hát hò gì đấy thì được. Nhưng mà cả cái topic có mỗi mấy người như thế thì ........... :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000