[^o^]Nhật ký Online[^.^]

Sắp Tết rùi, ước gì Tết này có tất cả những người mình yêu thương ở bên cạnh!!! Hôm nay rõ chán, Tết đến nơi rùi mà còn ốm, sáng nay bình minh lúc 12h10', ngủ dã man, tiu mất mụt ngày chả làm được việc gì cả!!! Rõ chán! Tối ra đường mua mấy thứ sắm tết, vừa mưa vừa rét, giá mà có ai bên cạnh nắm tay mình nhỉ! Ngoài đường ai đi cũng có đôi cả mà mình thì.........buồn ghê!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 19 2004, 04:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 19 2004, 04:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tối ra đường mua mấy thứ sắm tết, vừa mưa vừa rét, giá mà có ai bên cạnh nắm tay mình nhỉ! [/b][/quote]
Cái này tui có thể đảm nhiệm được đấy... :D :lol: :p

GiangNguyen

Member
Thế thì 2 em có thể liên lạc với nhau đấy , 1 bên cần cung 1 bên cần cầu hehe ... Công nhận trời lạnh mà ra đường cầm tay người mình yêu thi lãng mạn quá :rolleyes:
Hehe thế là cuối cùng tối mai có thể lên máy bay về ăn Tết được rùi , nhưng fải wa nốt 4 môn củ chuối này đã , có ai cứu tui không ???? hix hix

To W_C: Ông dạo này quá lắm! Láo lếu thật! Giây phút thiêng liêng ngừi ta đang mơ được nắm tay ngừi iu thì ông nhảy vào, nói linh tinh, mất hết cả lãng mạn! Xíiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jan 21 2004, 02:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jan 21 2004, 02:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To W_C: Ông dạo này quá lắm! Láo lếu thật! Giây phút thiêng liêng ngừi ta đang mơ được nắm tay ngừi iu thì ông nhảy vào, nói linh tinh, mất hết cả lãng mạn! Xíiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!! [/b][/quote]
Tui có ý tốt như vậy mah... <_<

Uh thui tạm xông cẻm, nhưng mè ông cũng đừng vì ý tốt mà để tôi lâm vào tình cảnh bi thương khi bạn LM đọc được những dòng này . Ối mẹ ơi chả dám nghĩ đến lúc bạn ý jalouse và .....xử lý tôi! Hãi quá!!! Tôi còn trẻ mừ, chưa mún chít đâu á!

Con be' nghĩ kĩ lắm rồi.............nó quyết định sẽ không nói với ai cả............Tai. sao mọi người cứ phải thắc mắc khi thực sự nó không muốn nói ra............Dường như có " ai đó " đã đoán đc.............nó chẳng mong như thế...................nó biết.............biết rất rõ rằng...........dù nó có nói thế nào chăng nữa.................cũng chẳng co ai tin nó đâu..........Chính bản thân nó cũng đã từng nghi ngờ về quyết định của mình.....................Nhưng bây giờ....................chỉ một mình nó biết.................một mình nó tin.............và một mình nó hiểu..............Có những điều tưởng chừng như vô lý..................chuyện của nó cũng vậy...........Nó rất sợ nếu như có " ai kia " không hiểu............hay không tin vao` quyết định của nó..............Nó muốn nói lắm chứ...............nhưng nó biết chưa phải lúc.............Nó cần thời gian....................cần rất nhiều thời gian..........không phải để nó suy nghĩ cho kĩ hơn.............mà là để tất cả mọi người có thể đặt niềm tin vào nó.............Nó chỉ cần có thế thôi..............Hãy thông cảm....................Ba ơi..................ba hiểu không

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Vui quá :rolleyes: , chưa đến 3 ngày nữa là lên máy bay về HN rồi :rolleyes: :rolleyes: Thời gian trôi nhanh quá.....
Hôm qua hội bạn vừa làm party cho 1 đứa sắp đi du học ở Ý nửa năm và cho 1 đứa sắp về VN ...1 tháng :lol: :lol: :D
Bao giờ về VN cũng thích, nhưng chưa bao giờ cảm thấy thích về VN như lần này B) :rolleyes:

Oạch...........sao cái lúc sắp phải đi học rùi mới thấy mọi người thông báo về Vn thía nhảy.............hic..........sao hổng vìa sớm hơn hả chị Hà <_< <_<

kô có tâm sự gì nhưng mà vẫn thích nói hehehehehehe :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: à à chị hà ơi chị có ý kiến gì vui vui kô khi nào chị về nhớ đến cva lì xì cho em nha :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Thời gian trôi nhanh quá ..
Năm nay thời tiết có vẻ rét hơn mọi năm nhưng mình cảm thấy thật ấm áp, không chỉ được sống lại những kỉ niệm thuở trước mà còn được tận hưởng hơi ấm của tình yêu .
Cảm ơn anh về tất cả , cảm ơn anh đã mang tới cho em cuộc sống mới , đã tiếp thêm cho em nguồn sinh lực mới để em biết Yêu và Được Yêu , cảm ơn anh ....
Nhớ anh và yêu anh nhiều !!!

Hum nay tan học phóng như bay về nhà....................ăn cơm cũng suýt nghẹn lun..............vậy mà cũng ko gặp được anh.....................hic..............Ngày mai anh đâu có phải đi học.....................vậy mà đã out mất rùi...............Phí cả công mình...............thở không ra hơi nữa................Mệt wa'............Hum qua chỉ kịp nói với anh đc vài câu.................hum nay lại thế này.................sao mà chán thế.............Thui..............thế là phải chờ đến tận thứ 7..................lâu wa'...............nhớ anh wa'.................. :( :( :(

GiangNguyen

Member
2 tuần được ở nhà , được ở Hà Nội wa đi nhanh quá , có lẽ 2 tuần quá ít nên bây giờ ngồi thấy nhớ nhà , nhớ HN thật nhiều , mong thời gian trôi qua thật nhanh ...

Hum qua cả nhà tự nhiên nổi hứng kéo nhau lên Lạng Sơn chơi......... :huh: :huh: ...........vốn đã sợ đi oto rùi thì hơn 3 tiếng đi + hơn 3 tiếng về với mình quả là khủng khiếp.........hichic........Đã thế có thu hoạch đc cái gì ngoài mấy củ khoai đâu..........thật là đên đủi........Cứ tiếc mãi cái đĩa Vic hay như thế mà lại lạc mất cái hàng bán đĩa...............chẹp chẹp..........Giá như lúc đấy vớ đc hàng net nào đó thì đã ol ngồi chat với anh ko.............Ghét wa' đi mất...........cái nơi khỉ ho cò gáy ấy cũng chẳng lên mạng bằng di động đc.......Đã mấy ngày nay rùi có gặp anh đâu cơ chứ..............
Hôm nay cũng vậy lun............chấp nhận về nhà trua nay để nửa tiếng nữa lại phóng đến trường cũng chỉ vì muốn gặp anh.................Thế mà cái nick vẫn chả sáng lên gì cả...........Đc một lúc thì thấy anh ol...............đang sướng như điên thì lại thấy out.............Làm cái gì mà cứ nhảy ra nhảy vào thế không biết...............Chắc mình điên lên mất thôi.............sao lại có những ngày tồi tệ như thế ko biết..........Anh ở đâu mà ko liên lạc gì vậy.......... :( :( .:((

teddybear

Member
Mấy hôm nay sao buồn thế...muốn vui lên một chút mà chẳng thấy có lý do nào để vui cả.Ôi nhớ quá...
I mis you...miss you so much...

hôm nay sao mà nhà lại mất điện được cơ chứ thế là lại tạo điều kiện cho mình chạy ra khỏi nhà rùi hic ...nhưng lượn lờ được vài vòng thì chán qúa ( do hít bụi quá nhiều ) đã chui vào hàng net , vừa dắt xong cái xe của mình đang chủm bị bước vào thì ngay có 1 chị đến nhờ vả dắt hộ cái xe lên vỉa hè , mà xe của chi rõ là to , may mà mình cũng dắt được he he ...càng nghĩ càng thấy mình hiền lành tử tế ( ai nhìn cũng nghĩ thế cho mà coi thế nên mới nhờ chứ ) he he...

Con bé cũng ko thể hiểu nó đang làm gì nữa...........Nó vừa biết đc một điều...........chẳng hề liên quan đến nó...............nhưng ...........nó làm sao thế này..........nó đang buồn?...........ko phải đâu.........có lẽ do nó quá ngạc nhiên đấy thôi...........Nó đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác..............Nó ko tin vào những gì nó nhìn thấy.............Mà tại sao nó phải thế................chuyện này đâu có liên quan gì đến nó...........rồi ngày mai nó lại quên ngay thôi mà..............
Nhìn anh cười trong bức ảnh..............nó mong gặp anh quá...............có lẽ chỉ có anh lúc này mới làm nó bình tĩnh lại đc thôi...........Nó nhìn anh...........tự nhiên khóc.........nó muốn quên chuyện này đi.........nhưng hình như nó bị ám ảnh...........dù sao thì cũng chỉ là chuyện của quá khứ rồi...............Sao nó phải buồn.............Sao anh ko lên mạng..........sao nó ko nhận đc mail của anh.............Anh quên mất nó rồi sao?............
Nó có cảm giác như bị bỏ rơi.............như tất cả đều quay lưng lại với nó..................Sao ko ai giúp nó lúc này..........Câu chuyện nó vừa đc biết hình như vẫn chưa khiến nó bình tĩnh lại.............Con người ta đôi lúc thay đổi thật nhanh..................Ko phải nó chưa bao giờ như thế..............nhưng sự thay đổi của những người quanh nó vẫn khiến nó hụt hẫng.............Cứ như nó vừa mất đi cái gì vậy.....................ko định nghĩa đc đó là cái gì...................song nó biết điều đó có ý nghĩa quan trọng với nó lắm..............Liệu anh nghĩ gì khi ...........Mà có lẽ anh cũng biết rồi...........
Tại sao..................tại sao những lúc như thế này không ai đủ tin tưởng để nó có thể kể hết tất cả...........nó phải làm gì đây khi nó không hề muốn giữ trong lòng như thế..............Nó thực sự thấy buồn ghê gớm..........nó sắp không chịu nổi nữa rồi..............
Con bé ko còn bé như mọi người vẫn nghĩ............nhưng nó cũng chẳng hơn gì ai................sức chịu đựng của nó cũng có hạn thôi chứ..........làm sao nó có thể giữ bao nhiêu thứ trong lòng mà không nói cho một ai...........Nhưng liệu ai có thể hiểu hết những gì nó nói những gì nó suy nghĩ................
Nó làm sao thế này............tại sao nó lại phải sợ nhiều thứ như thế nhỉ...........thế này thì đến bao giờ nó mới nói đc hết những gì nó muốn nói.................chẳng riêng gì với anh.....................mà còn với biết bao người nữa..........Có những lúc nó giận.............rất giận môt ai đó...........nhưng cứ đến lúc gặp thì nó cứ như quên hết vậy............chẳng trách đc lời nào.............Đâu phải nó hiền...........chỉ là nó chẳng muốn mất lòng ai...........Nhưng đôi lúc cuộc sống ko đơn giản như nó nghĩ..........chẳng có ai sống mà đc lòng tất cả mọi người............nó phải sống thật với mình chứ............tại sao nó ko dám............Nó ghét nó lắm..................ghét chính mình...........nhưng chẳng làm gì đc.................nó thấy bất lực...............Đâu phải ai cũng yêu quý nó..........người khác giận nó................ghét nó...............ai bảo lúc nào cũng do lỗi của nó.?.........Nó đã làm hết sức mình............nhưng nó không vui đc.......................vì những việc nó làm ko thật như những gì nó suy nghĩ.............Nó luôn là người trung lập trong mọi vấn đề..............mọi chuyện tranh cãi.................Nó ko có chính kiến?......................Nó vẫn luôn ghét những ai ko có chính kiến..........................Nhưng giờ chợt nhận ra mình cũng vậy.................Thật buồn cười............
Chính lúc này đây..............nó cũng không hiểu nó đang khóc hay đang cười.........chắc nó điên mất..................mệt mỏi...........và thất vọng...........Ra sống theo đúng ý mình khó đến vậy..............Nó bỏ cuộc rồi chăng..........

GiangNguyen

Member
Biết viết gì đây nhỉ ? Mới sáng nay thôi thầy còn giảng bài cho cả groupe , chưa đầy 2h sau đã nghe tin thầy bị ngất trong toillet , và rồi thầy đã ra đi , mấy đứa con gái đã khóc , mình nghe tin xong cũng thấy choque . Mọi chuyện diễn ra quá nhanh , sự sống và cái chết chỉ cách nhau 1 khoảng cách quá gần . Không ai có thể tin được chuyện này đã thực sự xảy ra .
Trong lòng mình thấy ân hận , 1 nỗi ân hận không thể nói ra , thầy ơi
Excusez- moi !

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế là chuyến đi VN đã kết thúc.... 5 tuần trôi nhanh quá...
Ngồi trong căn phòng thân quen, nhưng người cảm thấy hẫng hụt, trống trải... :(
Nhớ anh quá....
Lần sau về 3 tháng chắc trời gian cũng se trôi nhanh thế này thôi, hic.... :( :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000