[^o^]Nhật ký Online[^.^]

HoangNamLinh

Không hiểu đứa mất dạy nào chơi trò lập bàn trù người khác mà từ sáng tới giờ xui quá chừng .
Ngày nghỉ mà phải dậy từ lúc 6h .Lại còn bị phá bĩnh ( khi đang cố gắng hoàn thành cái công việc thần thánh : xây dựng quân đội ,nhà cửa cho dân chúng như thần Dớt đã từng làm ) bởi một người mà quyền lực cao hơn đã làm Zớt phải khiếp sợ : mẫu thân của Zớt.
Mọi chuyện tưởng đã xong xuôi nào dè con em đáng ghét còn " đáng yêu " đến mức : thà nghỉ không chơi với con búp bê mà quay ra chăm sóc ông anh đáng thương của nó - người mà mọi ngày nó sẵn sàng đá đít không thương tiếc .
Ấy là còn chưa buồn nói đến chuyện bị thằng bạn thân nhất trấn lột mất 10 000 duy nhất còn sót lại sau khi lỡ nói chuyện với nó vài ba câu không đầu , không cuối.
Trời ơi !!!! Con làm cách nào xoay sở cho ra một lít ( để đủ mua cái cặp mà " Người Ấy " sẵn sàng bỏ con để ngắm nó - đang được treo trong lồng kính ) làm quà sinh nhật cho " Người Ấy " vào ngày mai đây hả trời ?????????!!!!!!!!!!!

trùi............có gì khó đâu...........bác cứ cầm cái máy ảnh đi chụp ...............cái cặp........rùi về cho nàng tha hồ mà ngắm..................Thế là bác không bị bỏ rơi rùi :rolleyes: :rolleyes: :p :p :D

HoangNamLinh

Trở lại với ngày hôm nay.
Sáng nay dậy sớm đi học khiến cho giấc ngủ bị cắt đoạn ,trong lớp mà gật gù thì dễ trở thành tiêu điểm của sự chú ý lắm chứ chả chơi.
Đang lúc mơ màng về món quà tặng không có thực cho " Người Ấy " thì bị thầy gọi lên bảng làm bài .Bài khoai thế mà sao thầy lại gọi đúng em nhỉ ?Hay cái kiểu gật gù cộng với khuôn mặt thông minh sáng láng của em đã khiến thầy bé cái lầm về cậu học trò nhỉ ?
Thầy ơi , khuôn mặt em tỉ lệ nghịch với kiến thức em chứa được trong não đấy .Thầy đừng chú ý nhiều mà làm em xấu hổ thầy nhé !
Sắp đến giờ đi học rồi. Viết được có bấy nhiêu thôi.
À mà hôm qua xem khai mạc Seagames , tuy không để lại ấn tượng cho mấy nhưng xem ra cũng đựoc đấy chứ nhỉ ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, vừa mới thi xong 1 môn quan trọng nữa.... Hic, chẳng thấy linh cảm gì về kết quả cả, sợ quá... :ph34r: :unsure: :huh:
Dạo này lười quá..... hic.......

LeoXX

Member
hôm qua đá bóng muộn quá tắm một cái rồi lăn ra ngủ :p
sáng nay dậy đau hết cả người không muốn bò ra ngoài tẹo nào , nằm lim dim ngắm nghía cái áo manschetster mới mua thích thật ( đẹp :rolleyes: không uổng công ki cóp dành dụm bấy lâu nay ).............mà chết hình như hơn tiếng nữa Vn đá trung kết
Thôi tắm một cái rồi kiếm cái gì vừa ăn vùa cổ vũ cho Vn cái nhỉ
Việt Nam chiến thắng tỉ số khoảng 2-1 là vừa :rolleyes:

Hôm nay dậy đầu đau như búa bổ, kèm theo triệu chứng sốt khá cao và cực kì mệt mỏi ------> cúi cùng thì cũng đưa ra được một kết luận là mình bị ỐM!!! Thế là phải nghỉ ở nhà, trong khi sắp thi học kì, hôm nay lại có tiết cô chủ nhiệm, ko biết số phận nghỉ ko phép của mình ra sao đây??? Chiều nay đang định mua sắm mấy thứ linh tinh, giờ ốm đau thế này thì đi đâu được cơ chứ! Một chứ CHÁN to đùng!
Cố lết cái thân già bệnh tật ra chỗ máy tính, bật lên và vào net, mong gặp người ta, vậy mà ko phải là cái mặt cười vàng choé sáng trưng với status la Sleeping như mọi hôm, (để là sleeping nhưng gọi cái dậy ngay), mà là cái mặt méo đáng ghét, chợt nhớ ra là người ta giờ này đang chu du bên TBN, thăm Bacca với lũ bạn, mai mới về, sao lại nhớ thế cơ chứ!!!

Sang đang ngủ ngon.............bị dựng dậy..........mệt không chịu đc..............nhưng mà..........cứ nhìn thấy người ta là hết mệt lun à..................Chậc.............giận mình............đã quyết định quên người ta đi mà..............thế nhưng sao cú luôn nghĩ đến...........Ngủ một giấc..............ốm thật rồi..........mai chẳng mún đi học tí nào......giá như..............bi giò người ta gọi điện đến........có phải khoẻ ngay ko...........hic

BlackDragon

Active Member
Dạo này gặp nhiều chuyện buồn quá , còn mèo iu quý của mình tự nhiên đi mất , bị đau chân đúng dịp trường thi điền kinh ,...xúi quấy không chịu được !

HÔm nay vừa cân cho con Trố, nó tăng 1 cân từ lần cân trước, càng ngày nó càng béo ra, béo khủng khiếp, ai nhìn cũng phải khiếp!!!!
HÔm nay vừa thi Địa xong, cả đề cương học mỗi một câu, thế mà cúi cùng lại thi đúng câu ý, đúng là trời còn thương mình, lại còn được tiếng chăm học, 2 hôm nay thi Sinh và Địa đều ko quay, sao mình phục mình quá!!! À mà hoá ra con Trà ngồi bàn trên cũng ko quay, vậy là ngoài mình ra vẫn còn nhưng người vĩ đại. He he he!!!!!!!!!!!
Hôm nay lên nhưng ko gặp người ta, người ta kêu máy tính của người ta hỏng harddisk nên ko gửi thiếp NOel cho mình được, chán thật!!!! Tự nhiên chỉ muốn bay sang Grenoble ngay bây giờ, ở bên ấy bây giờ có tuyết rùi, mình vẫn mơ ước được nắm tay người ấy đi dưới tuyết, lãng mạn quá, chẳng bít bao giờ mới thực hiện được.
Mai thi Hoá rùi, cũng hơi lo, nhưng thi Toán Pháp còn sợ hơn, lại còn thi CF nữa chứ. Vừa cãi nhau với thăng ngồi bên cạnh, chẳng biết mai ko làm được bài thì thế nào đây, chẳng nhẽ mình lại xuống nước quay sang hỏi nó....hic hic.......nhất quyết ko....tối nay phải ôn thật kí thui!

Hmm hmm.....................chúc bạn BT thi tốt nhá...........mai đúng là FAthi lắm thật............khổ thân...............nhưng đến thứ 2 này FB thi cũng khủng khiếp lun.............Sao mà số mình xui xẻo thía ko bit.....................Thi P nói bốc thăm số thứ tự..............chẳng hiểu ăn gì mà lại bốc phải số 1...............Ặc ặc.........kiểu này tiêu rui.........dễ lên ko nói nổi câu nào wa'..........hichic :huh: :huh: :huh: :blink:

sweet_candy

Member
Tối hôm nay.....vừa ăn cơm xong....hắt xì liền hai cái....Đang sung sướng vì chắc thế nào cũng có người nghĩ đến mình (mê tín mà) :lol:......Lát sau hắt xì luôn phát thứ ba....Chán....thế là ốm chứ có phải ai nhớ mình đâu.... :(

Hum nay thi xong môn nhóm 2......................chỉ có thể nói một từ..............chán.............Chưa bao giờ học hành lại bê bết thế.....................kiểu này mama sẽ băm mình ra mất.............Không nổi học sinh tiên tiến mất thui...............Sao mà nó lại bi đát thế không bít...................Chẳng hiểu mình bị làm sao nữa....................Mấy hum nay cứ hâm hâm kiểu gì..............đầu óc lúc nào cũng như trên mây..............Phải làm sao khi mà mình chẳng làm đc việc gì nên hồn.......................Thất vọng......................và buồn.............thấy sao mà ghét mình quá............Hình như mình không còn là mình nữa................Cái gì làm mình thay đổi vậy ta...............Kì lạ.........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Bây giờ đang là kỳ nghỉ Giáng sinh và năm mới, nên chẳng có khí thế học gì cả thế này, hic....
Còn 2 môn nữa thôi, là cắp vali về VN được rồi, hihihi...

Ngày này, giờ này, đúng 1 tháng nữa, mình đang ở HN rồi và........ :p :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

GiangNguyen

Member
Tuần sau là thi đến nơi rồi , cả tuần vừa rồi mang tiếng là ở nhà học nhưng chả vào đc là mấy . Hôm nay là SN nhưng mình thấy cũng k có gì đặc biệt khác ngày thường .
Tuần này học được nhiều hơn nhưng thấy mệt mỏi thật sự , ước gì có 1 người nào đó ở bên cạnh hix ... Nhiều khi chỉ nghĩ đến chuyện đc về VN để làm động lực học , cố lên , nhưng mà mệt mỏi quá rồi . :(
HELP MEEEEEEEEE :(

Trùi ui...........sung sướng wá.....................thế là học sinh TT rùi.....................cuộc đời lại màu hồng...............ko còn là màu đen nữa..............yeahhhhhhhhhhh :lol: :lol: :lol: ...........không ngờ cái ông Lý này lại dễ thương + dễ ghét như thế.................kiểu này...........có nên kí vào đơn xin đổi giáo viên nữa không nhỉ.....................chậc chậc.....................chắc ông í bít trước hậu quả sẽ bị chuyển nên tốt đột xuất vậy đây.............. <_< :lol: :lol:

BlackDragon

Active Member
Hồi lớp 10 tâm trạng của mình giống em Chip pi pi bây giờ , nhưng mà là HS Giỏi :p
Còn bây giờ lớp 12 thì tâm trạng ngược lại , quá sức thất vọng về bản thân , HS TT cũng không đạt nổi :(

GiangNguyen

Member
Hôm nay vừa thi xong được môn đầu tiên , chả biết làm có đúng k , ngày mai tiếp tục , đềm từng ngày để đến hôm được về VN hix ...
Học cấp 3 chị cũng chỉ mong được HS TT thôi hix ... còn sang đây chỉ mong wa được chả mong muốn điểm cao hay không .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000