[^o^]Nhật ký Online[^.^]

GiangNguyen

Member
Đúng thật là thời gian được ở nhà dù là 1 tháng hay 3 tháng đi chăng nữa thì cũng sẽ wa rất nhanh , rồi lại tiếp tục quay lại với cuộc sống thường ngày , những lúc mới xa nhà thấy trống trải nhiều , và nhiều khi còn k kìm nổi nước mắt nữa .
Cho dù đi đến đâu vẫn luôn nhớ về gia đình , Hà nội .

Blue_star

Member
Cuối cùng thì điều mình mong chờ nhất trong năm học lớp 10 này cũng đã đến, được đá trận chung kết giải bóng đá của khối lớp 10, nhưng mà lại không phải đá trận bán kết với 1 lớp mạnh như lớp F, chả bít nên buồn hay nên vui đây nhỉ?

thích đá với lớp F có ngày vỡ mồm đó cưng!
hôm nào để tui đi cổ vũ a1.
nhưng nếu đá với lớp F:thua thì buồn đã đành.
thắng thì vui nhưng thế nào chả ăn đập!tiếc làm gì cho mệt thân hả dũng. :huh:
mà sao con trai lại lấy cái nick kì thía?tui cứ tưởng là con gái chứ? :eek:
trông nam tính như thế mà hóa ra lại.....hè hè...thôi không nói nữa :lol:
tui vẫn luôn thắc mắc không bít hồi bé cậu có bị sét đánh không mà sao tóc lúc nào cũng bị chổng ngược lên thế?hình như bị mr salem shaberhaghen bắt 1 lần rùi phải không?thương lắm cơ! :lol:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Sau những ngày mệt mỏi mình chẳng biết làm gì ngoài việc học.Và hôm nay mình tự nhiên ngồi Install lại,và chắc đây cũng là lần cuối cùng mình test forum của chúng ta với toàn bộ database sang forum VBB.Và mình đã test hoàn toàn thành công,forum được chuyển sang bản VBB 3.0 Gold mà không bị 1 lỗi gì hết.Vậy là coi như mọi thử nghiệm đã thành công.Giờ đây mình chỉ đợi ngày forum chúng ta chuyển sang dùng VBB nữa là xong.
Nhưng nếu liệu chúng ta có nên chuyển sang host khác hay không nhỉ ? Mình chẳng biết phải làm thế nào cả.Đành phải đợi lúc nào mình có tiền rồi sẽ mua 1 cái host ở server khác rồi test trước khi chuyển thôi.Chứ nếu bây giờ mà chuyển database qua lại mà không suy nghĩ thì mệt lắm đây.Vì lượng database của chúng ta cũng không phải là nhẹ ...!

Tự nhiên mấy ngày nay lại rét thế! Rét như mùaddoong ý! Thấy nhớ anh khủng khiếp! Kỉ niệm như đang ở rất gần tay với, ngốc lắm, tất cả đã xa rồi mà! Cứ mạnh mồm nói chẳng thích anh nữa đâu, nhưng những lúc thế này sao lại nhớ anh đến thế? Có cần thiết phải yêu một người lâu và nhiều như thế này ko?/

GiangNguyen

Member
Hình như từ xưa đến nay người VNam đều cho rằng yêu Tây thì chả ra đâu vào đâu cả , sẽ k bền vững vì nhiều lí do : Bất đồng ngôn ngữ , fong tục tạp quán khác nhau ... và Mẹ cũng nghĩ vậy .
Mình cũng nghĩ là sẽ k lấy người nước ngoài , nhưng yêu thi mình nghĩ có thể , k fải chỉ để thử cảm giác thế nào mà còn là làm đúng với tình cảm của mình . Và người đó , liệu có nghĩ như mình k ? :(
Nhưng nếu thực sự 2 người đều gắn bó với nhau , mình k biết có thể rời khỏi để trở về VN k nữa , dù sao người yêu thì có thể có nhiều nhưng gia đình chỉ có 1 mà thôi .

Co be vo tu

Member
Tuần này, mình được nghỉ, chẳng biết vui hay buồn nữa. Ở nhà thì chán quá, mà đi chơi thì cò ko tiến( tiền ko có). Hic, may sao hôm trứơc vừa nhân được giấy báo quarter 3 khá tốt nên cũng vui lên 1 chút. Mà tối nay, bố mẹ mình ở VN sẽ gọi điện. Hồi hộp quá, lại nghe thấy tiếng của bố mẹ, của đứa em gái xa ngày ko gặp.
Nhớ sao Hà Nội, giờ này chắc đang mưa phùn, cái lạnh của mùa đông.
Tự nhiên muốn về nhà ngay, gặp lại gia đình, lũ bạn. Mà lâu nay, bọn nó bận học, chăng đứa nào thèm viết thư cho mình, đồ tệ bạc......... :blink:
Buồn quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(

Co be vo tu

Member
Lần này thì thật sự là chán lắm rồi. Cái máy điện thoại điên rồ kia, mày bị giở chứng à. Trời ơi. Hôm nay dợi dài cổ. Nghe thấy tiếng điện thoại, nhấc máy lên, thấy thập thõm, lúc được lúc ko. Nghe lóang thóang thấy tiếng bố mẹ mình. Thế mà đầu dây bên kia lại ko biêt gì. Thế là tắt ngóm,...........xong chuyện.
Tức quá đi mất thôi. Trời ơi cái máy điện thoại chết tiệt :angry:
Bố mẹ ơi, nhớ quá đi........................... :unsure:

unni_x

Active Member
Nhiều khi, thấy, ấy cũng quan trọng với tớ, nhưng thực ra, không có ấy, tớ vẫn sống được.
Nhiều khi, muốn, nhìn thấy ấy cười, nhưng thực ra, ấy không cười, tớ cũng chẳng buồn.
Nhiều khi, cần, nghe thấy giọng ấy, nhưng thực ra, ấy không gọi, tớ cũng không nhấc máy.
Nhiều khi, buồn, muốn gặp ấy, nhưng thực ra, ấy không tới, tớ vẫn cười.
Nhiều khi, nghĩ, ấy là gì nhỉ, nhưng thực ra, ấy đã là tất cả mất rồi.

Hôm nay được điểm 4 một tiết bài CE, thấy mình ngu ko thể tả, nhưng con vớ vẩn như thế cũng để sai, điểm P học kì này ko thể cao như học kì 1 nữa rồi! Mẹ sẽ giết mình mất! Ko bít thi hsg có được giải nhì như cô nói ko???
Lại còn nghe tin K bị tai nạn, lo quá! Làm thế nào bây giờ? Muốn bay sang Pháp ngay bây giờ!

GiangNguyen

Member
Chán thật đấy tại sao lúc yêu thì bị fản đối , đến khi bỏ nhau rồi thì mọi người cứ vun vào , đã thực sự k còn tình cảm nữa làm sao mà tiếp tục được ?
MÌnh nghĩ cũng hơi tiếc vì cũng đã tròn 3 năm , nhưng nếu có cũng chỉ là chuyện bình thường khi thấy người ấy yêu người khác , cũng chỉ là cảm giác nhất thời thoáng qua . Mình nghĩ tạm thời mình chưa muốn nghĩ đến ai khác cả . Thật lòng luôn .

Co be vo tu

Member
Mấy hôm nay mưa thế, lại thấy nhớ nhà quá. Đôi khi lại nghĩ về anh. Anh quá hoàn hảo, có bao người vây quanh anh.
Nhưng người như anh thì chắc chẳng để ý đến mình đâu nhỉ.
Sắp tới là prom rồi, mình chưa có "date", thấy buồn quá đi mất thôi. Hỏi bọn nó, đứa nào cũng bảo đi đi nhưng đi một mình thì buồn cười quá, lại tốn money nữa chứ.
Chán quá đi mất thôi. :blink: :rolleyes:

GiangNguyen

Member
Vậy là hè này k được về VN , hôm wa nghe thấy vậy mình bực quá , 20 tuổi rồi nhưng cái gì cũng fải để người khác quyết định , mình đâu còn là trẻ con nữa ? Ngay cả biêt tin cũng là do người ngoài nói với mình , tại sao k nói thẳng với mình ? Tại sao k hỏi ý kiến của mình ? Mình như 1 con rối , ai bảo làm gì thì fải làm theo , mình chán như vậy rồi .
Có cảm tình với 1 bạn trong lớp nhưng lại k biết fải làm thế nào , mình thực sự k muốn nghĩ đến chuyện tình cảm trong lúc này . Chán , bế tắc ...

BlackDragon

Active Member
Hôm qua là một ngày vô cùng đen đủi , bài KT Toán không khó vậy mà mình lại sai 1 cách ngớ ngẩn . Áo khoác thì bị mất bên SVĐ , chẳng hiểu thằng nào lấy của mình :(

unni_x

Active Member
Hì, hôm nay chán thật, hum qua bạn gọi rủ đi chơi thì "không, tôi đi học sáng mất rùi", đến hôm nay ngủ dậy muộn giờ học, gọi điện cho nó để bảo đi, thì " cháu ơi, nó đã đi từ sáng sớm mất rùi" <_<

estrella

Active Member
hôm nay là một ngày chủ nhật bình thường như mọi ngày nhưng ngày mai là một ngày khủng khiếp vì có kiểm tra văn 2 tiết :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000