[^o^]Nhật ký Online[^.^]

Co be vo tu

Member
Trời ạ, muốn kết thúc năm học nhanh nhanh lên.
Chán quá rồi. Hic, sao mình lại khổ thế này: đi học, mệt mỏi,......
Chán quá rồi, bao giờ thì hết khổ nhỉ :blink: :unsure:

Co be vo tu

Member
Hôm nay vừa được vào capitol (quốc hội) ở Hawaii xong. Hic, mẹ ơi, sao nó to thế. Mà nghe mấy ông bà quốc hội nói, cũng đứng lên, nói một lúc về God, về War của Iraq,....... :rolleyes:

GiangNguyen

Member
Mình sẽ k bao giờ tin vào horoscope nữa , bảo hôm nay mình sẽ rất hạnh phúc với chuyện tình yêu , vậy mà ... Nhưng nghĩ cũng fải vì đó chưa thực sự là tình yêu , chỉ là sự rung động nhất thời , chỉ là do mình đang muốn gặp 1 ai đó fr để yêu , tant pis .. tất cả đã qua , on recommence !
:)

moschubee

Hôm nay là 1 ngày điên khùng với bao chuyện điên khùng. Chả biết trút lên đầu ai bây giờ. Bứt rứt, khó chịu quá. :huh:
Ờ, mai là chủ nhật. Hy vọng là sẽ có nhiều chuyện vui đây. Hy vọng là thế. :rolleyes:

hajunevn

Member
thế này mà gọi là Chủ nhật á...buồn quá...nhìn mưa chán cả người...không biết tí nữa có ai rủ đi chơi không??? :(

moschubee

Ui, đau khổ qúe. Hôm nay lại là 1 ngày điên. Hic, toàn rơi vào những hoàn cảnh điên khùng. Mà những hoàn cảnh " điên khùng" đó mình chỉ muốn rơi vào với bạn gái mình thôi. Thế có điên ko cơ chứ. <_<

Co be vo tu

Member
Chết cha, mai có bài kiểm ta. Thế mà mới có mấy chữ vào đầu. Kiểu này mà kém thì teo. ;) :huh:
Cũng tại hôm nay đi chơi nhiều cơ, khổ thế :( <_<

moschubee

Hôm qua là ngày 12.4.2004 còn hôm nay là 13.4.2004 bạn ạ. :D Chuc' 1 ngày tốt lành bà con. 1 ngày ko điên như mấy ngày trước. :rolleyes:

Co be vo tu

Member
Ờ hôm nay bài kiểm tra diễn ra. Thấy bình thường, hơi bị hồi hộp, ko biết điểm giả thế nào. :unsure:
Và ko có gì đặc biệt, ...một ngày bình lặng :lol: :D
Giá như giờ là cuối năm học nhỉ.có phải sướng ko? :rolleyes:

ark

Active Member
Hôm nay bị ông Phong gọi lên bảng
Lão này chẳng hiểu sao cả tháng này cứ ám mình ghê quá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000