Nếu có một điều ước, bạn sẽ ước gì?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hehe, Nhung ơi, điều ước này không những có thể trở thành sự thật dễ dàng, mà em còn thực hiện nó 1 cách dễ dàng được nữa cơ, hihihi :p Bắt đầu từ mai tiến hành đi em :p :lol: :lol:

Ước gì có anh ở đây nhỉ... "All I want for Xmas is YOU!!!" :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

trời tin này cũ quá rùi người ấy của chị Hà cũng trong 4r đó và còn rất nổi tiếng he he ....đó là anh LAM đó he he ...
Ước gì ngày 12-1-2004 sẽ là ngày thành công và thuận lợi của mình ...

nếu có 1 điều ước tui ước sao mọi nguoi sẽ luôn sống tốt ko hổ thẹn với chính mnihf và tôi sẽ học tốt và người đò tỏ tình với tui dù tui ko biết người đó là ai cả :D :lol: :rolleyes: B) :) :angry: :( :ph34r: :blink:

GiangNguyen

Member
Ước thì ước nhiều lém , mình mong sẽ gặp được 1 người để dành trọn tình cảm của mình cho người ấy , tất nhiên là cũng fải 2 chiều rồi hehe ... Ước ... :rolleyes:

Ước gì khỏi ốm để ăn Tết cho vui!!! Mệt quá chết mất thôi!
Ước gì Tết này có nhìu xiền mừng tủi, mình lớn đùng vậy rùi ko bít có ai thèm mừng tủi ko nữa!

Hic..............mình chỉ ước truờng mình cho học muộn hơn một tí..............trời rét thế này..........hic............bùn ngủ lém.......... :( :huh: :huh: :huh:

Ước gì thứ 7 ko phải kiẻm tra Văn 2 tiết nữa, ước gì mai ko phải kiểm tra tiếng Pháp nữa, và ko phải đóng kịch như một lũ dở hơi nữa!

Who_Cares

Member
Ước gì ngày mai được nghỉ học, nằm ở nhà ngủ để chủ nhật có sức đi offline.. :D :lol: Từ sau tết đến giờ vừa nghe giảng vừa ngủ... B) :p Ôi dzời ơi.... buồn ngủ wá..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000