Nếu chỉ đc sống một ngày, tôi sẽ..........

Trùi..........................mình đi vắng có mấy ngày mà topic của mình đã thành tổ buôn rùi :huh: ....................kiểu này các bác hẫy dành cái ngày duy nhất này để đi gặp hết mấy chú trong game của mấy bác đi :lol: :lol: :lol: :lol:

XuânHiếu

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 13 2003, 04:56 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 13 2003, 04:56 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cướp xong thì em được cái gì nhỉ?? Cướp xong thì chết(vì chỉ còn 1 ngày để sống mà) thì còn nói làm gì nữa?? :unsure: :huh: :huh: [/b][/quote]
Chị ạ, em cướp để chơi thử cảm giác mạnh, ăn tiêu xả láng để mai chết ko hối hận, còn nếu bị bắt thì đập đầu chết luôn trong ngục, gọi là chết trước mọi người :lol:

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Nov 14 2003, 05:06 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Nov 14 2003, 05:06 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hmmm...Có lẽ nếu có một ngày thì tui sẽ đi gặp actor của Squall(Toshiharu Amao) xem có đẹp trai bằng ko??? ;) [/b][/quote]
Rùi sao nữa.......................lại giống Bùn Tênh.............hôn chụt một cái rùi chạy thẳng à............ :lol: :lol: :lol:

H

Hiệp

Guest
tui se khong lam nhu vay dau
tui se goi nguoi yeu tui den
dat co be do di choi xa lang trong ca ngay roi sau do chet co duoc khong nhi
hihihii :D

<!--QuoteBegin-chanh_vang+Nov 18 2003, 03:59 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Nov 18 2003, 03:59 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui se khong lam nhu vay dau
tui se goi nguoi yeu tui den
dat co be do di choi xa lang trong ca ngay roi sau do chet co duoc khong nhi
hihihii :D [/b][/quote]
:p :rolleyes: Thế xong rùi bác có kéo người iu bác chết cùng không zậy.........tò mò wá :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Nov 23 2003, 04:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Nov 23 2003, 04:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ngày hum sao ai mà chẳng phải chết thế nên chắc chắn là cả 2 sẽ chết cũng nhau rùi.Em Chip hỏi câu đó mất hết cả lãng mạn của 1 câu truyện he he :p [/b][/quote]
Quên đi......... :D ..........phải em thì đừng có mơ nhá..... :huh: ............người ta mà kéo Chip chết cùng thì Chip sẽ đạp lun cho mấy cái hết hâm....... :p :lol: ............hơ em còn iu đời chán....... :blink: .....ai dám chắc là người ta sẽ còn chung thủy với mình khi sang thế giới bên kia nào ;) ....... :rolleyes: .........Với lại nhỡ đâu anh xuống âm phủ chụ lên thiên đàng thì còn ra cơm cháo gì nữa :lol: :lol:

trời chip ui em ko được đa nghi như vậy chứ .Chắc ko đên mức bi đát vậy đâu .Mà đó là em Chip đừng ngoài cuộc thì vậy chứ lúc đứng trong cuôc rùi thì lại cuống cuồng cả lên ...lại bảo dù xuống địa ngục hay thiên đàn thì em cũng theo anh ....để quản anh để xem anh có đi lăng nhăng với con nào ko ý chứ he he he ;) :p :rolleyes: :D :lol:

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Nov 25 2003, 02:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Nov 25 2003, 02:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trời chip ui em ko được đa nghi như vậy chứ .Chắc ko đên mức bi đát vậy đâu .Mà đó là em Chip đừng ngoài cuộc thì vậy chứ lúc đứng trong cuôc rùi thì lại cuống cuồng cả lên ...lại bảo dù xuống địa ngục hay thiên đàn thì em cũng theo anh ....để quản anh để xem anh có đi lăng nhăng với con nào ko ý chứ he he he ;) :p :rolleyes: :D :lol: [/b][/quote]
Chít chít...................Chip mà đi theo người ta thì còn ai làm phát ngôn viên cho anh Tuấn nữa nhảy...................... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

H

Hiệp

Guest
hihihi
nguoi iu tui co chet theo tui khong thi tui phai hoi co ay da chu
chang nhe bat nguoi minh yeu chet theo minh trong khi do co ay con co the hanh phuc thi tai sao lai phai bat nguoi ta theo minh
cac bac thay the nao

H

Hiệp

Guest
trui ui neu nhu cay thi chac tui phai noi voi co ay rang
anh chi duoc song co mot ngay va anh nghi khong co anh em se co hp khac ma
the gian dau chi co minh anh lam em hp em hay suy nghi ki
neu em nhat quyet di theo anh thi chung ta cung roi bo coi doi thoi huhuhu

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Eo ơi, sao tự nhiên lại thành ra bàn về chuyện rủ nhau ...chết thế này??? :wacko:

Nếu chỉ được sống 1 ngày, mình sẽ muốn ở bên cạnh những người mình yêu quý nhất và yêu quý mình nhất, đó là Mẹ, người yêu, bạn thân, nếu có con rồi thì thêm cả con cái nữa :lol: :D Thời gian bên họ là quý nhất trên đời. Và ăn nữa... hihihi, cố ăn hết các món ăn thật ngon cùng với họ.... :p :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000