Nếu chỉ đc sống một ngày, tôi sẽ..........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Nov 5 2003, 07:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Nov 5 2003, 07:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> phải lạnh lùng như Squâl mới là bản lĩnh đàn ông thời nay [/b][/quote]
Trời ơi, lạnh lùng mới "bản lĩnh"............... :wacko: :wacko: :wacko:

Hmmm, lạnh lùng nè....cứng rắn nè...khép kín nè...Limit lion heart wá ổn nè, nói chung với tất cả những tính chất đó thì em tin Squall khá bản lĩnh!!! :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-BlackDragon+Nov 6 2003, 05:41 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Nov 6 2003, 05:41 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhưng nhiều lúc hơi ...ngu , ví dụ lúc trên phi thuyền , Rinoa bảo "Hug" 1 cái mà không chịu ,... ngu thế không biết :D [/b][/quote]
Thế nếu là anh BD thì sẽ thía nào nhỉ...............................hihihi :p :p :p có ngu như thế không ta, hay là...................................... :rolleyes: :lol:

Hì, hì...Ai như bác ý...Chắc nếu là bác thì chỉ chờ có thế thui nhỉ...Đùa thế nhưng em cũng tức đoạn đấy lém...Có nhạc nền eyes on me hay thía muh...Hmmmm(>_<)

trời ui ở dây mọ người đều mê bóng đá wá nhỉ?lại có cả l_m nữa ,tui thì chẳng hiểu bít gì về vấn đề này cả.....chắc phải học hỏi thật nhìu mới được

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000