Nếu chỉ đc sống một ngày, tôi sẽ..........

teddybear

Member
Hãy học như sẽ sống cả đời
Hãy sống như sẽ chết ngày mai
...Nếu chỉ được sống 1 ngày nữa thui thì TB vẫn sống 1 ngày,không có gì trăn trở hay nuối tiếc :huh:

Nhưng mà níu ngày mai tất cả mọi ngừi cũng đền chít cùng với Bt cơ, chứ tự nhiên hum sau mỗi mình mình lăn đùng ra thì oan ức lém, mình có lèm gì đâu cơ chứ, phải kiu oan chứ!!!

Hơ hơ............nếu tất cả cùng lăn đùng ra chíta một lúc thì còn nói làm quái gì nữa chớ...............mà nếu đúng như thế thật thì dễ thui.......tất cả sẽ cùng hẹn nhau ngày mai gặp lại ở một chỗ mà ai cũng bít là đâu đấy :rolleyes:

Hix...Các bác ui...May mắn làm sao là ngày mai vẫn chưa phải là ngày tận thế...Dzì dzậy little_mushroom nghĩ rằng nếu có điều gì muh hum nay chúng ta chưa làm đc thì nên làm ngay vào ngày mai để khỏi có lúc hối tiếc B)

đúng đóa, BT đang còn cả tá việc phải làm đây, tưởng mún làm là làm được ngay seo??? Nói chung mụt ngày thì chả đủ để làm hết được những việc mình mún đâu, chỉ có đìu cố làm những gì quan trọng nhất thui, mà làm để làm gì nhỉ, đằng nào ngày mai cũng gặp nhau dưới địa ngục rùi mừ!!! He he he!!!

he he, BT sẽ đi chụp ảnh với đủ các thể loại ma quỷ, quỷ Satan này, quỷ dạ xoa này, ma đói này, ma da này...nói chung là làm thế nèo đó để lúc về có mụt album kỉ niệm mụt ngày vui vẻ dưới địa ngục chứ!!!

Oe...................em mà xuống địa ngục thì tốt nhất là lăn đùng ra ngủ................vì không có việc gì làm....................nếu không thì em sẽ đi làm wen với các bạn mới nữa...........hehe :lol:

Hic...có Bt đây nè, sợ ma khủng khíp lun, sợ lém á!!! Nhưng mè mạnh mồm nói vậy thui hè, hi hi, chứ bi giờ mừ dọa ma BT thì chắc BT chết ngất mất, sợ ma lém, sợ cự kì lun!!!

Hừm, đấy là BT đang ví von như thế, chứ bác Tuấn mà hiền lành như hươu á, nhận vơ rùi bác ui, hic...hic...hiền lành kỉu như bác á, hết nói lun!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000