Nếu chỉ đc sống một ngày, tôi sẽ..........

<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 11 2003, 09:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 11 2003, 09:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Buồn tênh+Oct 7 2003, 12:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Oct 7 2003, 12:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đi cúng chùa làm rì vậy??? Cái khoản ăn thì còn tạm được!!! Hì hì... [/b][/quote]
đi cũng chùa
để siêu thoát cho dễ
nếu tôi làm nhiều điều ác [/b][/quote]
Chứng tỏ làm nhìu điều ác lém đây...............................a di đà phật <_<

Deathknight

Active Member
ai mà chẳng từng làm điều ác chứ
(quay bài, hay nói chuyện trong giờ đều là tội lỗi)
nhưng tui ko làm điều gì phải trái với luơng tâm cả

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 13 2003, 11:43 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 13 2003, 11:43 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ai mà chẳng từng làm điều ác chứ
(quay bài, hay nói chuyện trong giờ đều là tội lỗi)
nhưng tui ko làm điều gì phải trái với luơng tâm cả [/b][/quote]
Chú DK nói được câu này mà không thấy xấu hổ seo??? :D

Deathknight

Active Member
các bác thông cảm
em ko biết đến cái "lương tâm" là gì
cả "Đạo đức" cũng vậy
mấy lần ra chợ "tâm linh"
tìm mua cái gọi là "đạo đức"
toàn bị bọn cò mồi nó bán cho hàng giả
có bác nào biết cái "đạo đức thật" bán ở đâu ko vậy? (giá bao nhiêu em cũng chiều)

Ối giồi ôi, thía này thì hết bình luận rùi!
Thú tôi: Hum nay BT có quay bài trong giờ GDCD, đấy là do tình cảnh bắt buộc, hoàn cảnh đẩy con người đến chỗ tội lỗi, hức hức, ôi sao mình thấy mình tội lỗi quá cơ! Óe....

Blue_star

Member
Thế là chuyện bình thường, tui ko chỉ quay bài mà còn ngủ gật trong lớp nữa cơ, ngủ kiểu gì mà trống hết tiết cũng ko bít. Thấy cũng có tội lớn thật

Đúng, chí lí, đáy là do hoàn cảnh đưa đẩy con người đến chỗ phạm tội nhé, ah hum đấy lớp mình có đứa ko quay, đó là Trà, con ngừi gương mẫu của chúng ta, nhưng..hic..hic....BT quay và đọc cho nó, thế có gọi là quay ko nhể?

Deathknight

Active Member
chưa là gì cả
tui kiểm tra văn,.. quên mang bút
đến lúc kiểm tra , rút sách ra quay thì..hóa ra là mang nhầm sách sử
chắc bài văn kém mất==>trời ko cho làm điều ác
*có bác nào biết đạo đức thật mua ở đâu ko..?

<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Oct 18 2003, 10:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Oct 18 2003, 10:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng, chí lí, đáy là do hoàn cảnh đưa đẩy con người đến chỗ phạm tội nhé, ah hum đấy lớp mình có đứa ko quay, đó là Trà, con ngừi gương mẫu của chúng ta, nhưng..hic..hic....BT quay và đọc cho nó, thế có gọi là quay ko nhể? [/b][/quote]
Hơ nếu nói như thế không gọi là quay thì....................hehe................mình cũng vô tội............ :lol: .................bravo

<!--QuoteBegin-Deathknight+Oct 19 2003, 03:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Oct 19 2003, 03:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chưa là gì cả
tui kiểm tra văn,.. quên mang bút
đến lúc kiểm tra , rút sách ra quay thì..hóa ra là mang nhầm sách sử
chắc bài văn kém mất==>trời ko cho làm điều ác
*có bác nào biết đạo đức thật mua ở đâu ko..? [/b][/quote]
mua không..............Chip bán rẻ cho...........cứ mội lần làm điều gì sai trái cứ lên tìm tui...............ăn một cái tát xong là tỉnh ra ngay :p B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000