Nếu chỉ đc sống một ngày, tôi sẽ..........

đúng là làm ma lo vẫn thích hơn làm ma đói . :lol: :lol:
Nếu chỉ có sống 1 ngày thui mình sẽ ngồi nghĩ xem mình đã làm được gì có ích chưa ?để đoán xem được lên thiên đàng hay xuống địa ngục he he ...rùi sau đó sẽ giành những thơi gian còn lại bên bố mẹ ...vì bố mẹ quan trong với mình lắm mà .Nếu có người yêu hoăc vợ .... thì cũng ngồi luôn và ôn lại kỉ niệm cũ he he ...

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Nov 30 2003, 04:14 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Nov 30 2003, 04:14 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đúng là làm ma lo vẫn thích hơn làm ma đói . :lol: :lol:
Nếu chỉ có sống 1 ngày thui mình sẽ ngồi nghĩ xem mình đã làm được gì có ích chưa ?để đoán xem được lên thiên đàng hay xuống địa ngục he he ...rùi sau đó sẽ giành những thơi gian còn lại bên bố mẹ ...vì bố mẹ quan trong với mình lắm mà .Nếu có người yêu hoăc vợ .... thì cũng ngồi luôn và ôn lại kỉ niệm cũ he he ... [/b][/quote]
:p :p :lol: À..............đúng rùi............ngồi đoán một mình thì chán lắm.................sao anh em mình khồn cá độ nhỉ............xem la xuống thiên đàng hay địa ngục ;) ;)

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 2 2003, 04:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 2 2003, 04:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> kiểu này cần phải suy nghĩ lại cái nhể , nói chung lên thiên đàng hay xuống địa ngục mà đểu có ....thì đi đâu cũng được ;) :lol: [/b][/quote]
Ui ui......nói thía mà cũng nói đc...............Nếu zậy thì anh Tuấn.............khỏi đi đâu hết.......anh không thấy fỏ mình toàn chị em xinh xắn đấy à :p ;) :rolleyes: :lol:

em Chip lại động vào lỗi đau thầm kín của 4r vậy nhưng ko sao vấn đề này sẽ thay đổi thui .Chúng ta đã cố gắng thay đổi đê thu hút thành viên mà hi`hi`...em cú chờ mà xem ...

HoangNamLinh

Các bác thành công trong việc lôi kéo ,cuốn hút một con người dễ đổ vỡ như em rồi đó .
Thấy cái chủ đề như vậy mà các bác đang bàn tán cái gì dzậy ?
Em mà được sống có 1 ngày thì việc duy nhất mà em cần làm là tạo tiếng vang cho bản thân để " Nguời Ấy " chú ý tới em rồi muốn chết ra sao thì chết .
Chứ cứ cái tình cảnh " ai cũng hiểu chỉ một người không hiểu " thế này thì em sống cũng đâu khác gì chết đâu.

Trùi ui................các bác ui................em chỉ còn sống đc 2 ngày nữa thui nè.................help me....................thứ 3 KT Lý rùi..............hic hic.................làm sao mà sống sót trở về đây :( :( :( :(

G

Guest

Guest
Neu nhu chi duoc song mot ngay,trai tim toi van luon co chu.Chi dieu ay thoi,dau mot gio hay mot phut de song ...Toi van thay hanh phuc

Chip thì khác............nếu sống để mà buồn mãi như thế thì...........thui.........thà chít lun đi còn hơn.............sống vậy............chẳng ý nghĩa gì :huh: :huh: :rolleyes: :unsure:

sweet_candy

Member
Nếu được sống một ngày thì ta sẽ sống khác bây giờ....bởi bây giờ ta sống có quá nhiều trách nhiệm...Ta sẽ sống là chính bản thân mình,sẽ chỉ là ta ,sống vì bản thân ta....Sáng nào ngủ dậy tôi cũng nghĩ như vậy....Nếu chỉ được sồng có một ngày..... :lol:
nhưng cũng có khi ta suy nghĩ lại kahcs hoàn toàn....Nếu chỉ được sống có một nagyf ta sẽ sống vì người khác nhiều hơn ,tha thiết với nhiều thứ hơn..... :lol: nói chung....chưa bao giờ tôi nghĩ mình sẽ chỉ sống được có một ngày ngắn ngủi...Vì tôi rất và rất yêu cuộc đời cũng như yêu các bạn... :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000