Năm học mới rồi - Giờ học mới

NQD

Member
nhà E có 10D1, D2, F thui mà trong 3 lớp này thì không có ai tên là Nguyễn Quốc Đạt cả Không hiểu thằng ku này nhảy từ chỗ nào ra nữa Mà Đạt này, đừng xưng là " bé" nữa nhé, chị không dám nhận từ này của Đạt đâu
He he, thông báo mới nhe. Bi giờ bé mới được chính thức chuyển trường rùi. Các bác không tìm ra được là phải thôi. Nhưng bé chưa biết tên mình vào lớp nào. Chỉ biết là được về CVA thôi.
Mà nói nhỏ nhé. Sao có đứa độc mồm độc miệng nói CVA có nghĩa là Chết vì ... đấy. Tức quá. X-(

fruit NHO

Active Member
Ô là la. Bà chị không biết rùi. Mà cũng đúng thôi. Em có một bà chị dạy ở trường Chu mà. Cứ khi nào gặp nhau bà chị ấy lại kể chuyện. Nghe tự hào dân Chu lắm. Mà cứ nhìn vào forum này thì cũng đáng tự hào thật. Mà chị thắc mắc vừa thôi để lấy sức còn làm nho chín. Ai trồng cây trả mong tới ngày hái quả. Nho chín chính là nguyên liệu để làm rượu vang nho rất ngon đấy
hay thật !chị làm nho chín hay nho xanh liên quan gì đến bé!!!mà nho chưa chín mà để thành nho chín là phải chín ép đấy!an ko ngon chút nào!
He he, thông báo mới nhe. Bi giờ bé mới được chính thức chuyển trường rùi. Các bác không tìm ra được là phải thôi. Nhưng bé chưa biết tên mình vào lớp nào. Chỉ biết là được về CVA thôi.
hay thế!xin vào à?à ừ nhỉ bé có chị học chu văn an mà!kể ra bây giờ chu có nhiều ng học dự thính thật!
bé đạt chuyển về lớp nào nhớ báo cho chị nhé!để bọn chị còn xuống diện kiến dung nhan!à cẩn thận mà học phải lớp thầy Đạt trẻ thì...khổ thân bé! =))
Un đã đi diều tra các bé rồi cơ à
bọn lớp 10 học hết ở trong đấy đâu phải có mỗi 3 lớp đi diều tra lại đi
ông nì chẳng hiểu gì cả!!!lớp 10 khối sáng học ở nhà E chỉ có 3 lớp đấy thôi!bé đạt kêu sướng vì cateen di động có ở đó mà!!!!

smilemore

Member
Ừ nhiều người nói học lớp thầy Đạt dạy "hay" lắm. Nhưng nghe người ta nói câu ấy thì có vẻ ko phải như vậy.Tốt nhất là "bé" Đạt nên lễ phép với chị NHO một chút vì hình như chị ý học lớp của thầy Đạt thì phải.(đúng ko chị Oanh?)

fruit NHO

Active Member
Oanh là học trò ''cưng'' của thầy Đạt đấy!
hổng dám đâu!Vân nói chị thế phải tội chị chết!ai dám!được làm học trò cưng của thầy đạt hả?cưng chẳng thấy đâu chỉ thấy......!!!!!mà chắc thầy đật cũng chẳng dám có 1 đứa học trò cưng như cái kiểu của chị đâu!!!

fruit NHO

Active Member
a thầy hà oshi!!!!! học thầy hùi đó điểm của mình cao vật vã!toàn là lên chữa lại những bài chúng nó đã chữa!bài thầy cho thì lúc dễ òm lúc khó dã man!đc cái là học thầy cười suốt!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000