Năm học mới rồi - Giờ học mới

smooth

Member
ko phải 3 năm liền đều được tầng 3 đâu. 12A3 bị xuống tầng 2 rồi, hix, bái bai tầng 3 thân yêu. Nhưng mà học buổi sáng chắc tầng 2 ấm hơn tầng 3, cũng may.

fruit NHO

Active Member
UnNi nghe nói khối chuyên phải học ở những nhà tệ hại như thế để nhớ lại một thời chống giặc ngoại xâm, vinh dự lắm đấy các bạn ạ
tệ hại!đau khổ!hix hum nọ vừa bê bàn ghế xong hum nay đến lớp đã lại thấy bị tráo rùi!
@các bạn lớp d1 và d2 :lớp tớ lại sắp phải trèo lên cao chênh vênh ,mà bi giờ có mỗi 1 bạn nam thui ,vì vậy..... ;) uk chứ!

smooth

Member
hix, hóa ra mình nhầm, vẫn học tầng 3, mỗi tội chuyển sang nhà B. Hôm nay đi tìm em chip pi pi, tận nhà E, ko biết đường, khổ thân. Cuối cùng hỏi thầy Tuấn mới biết nhà E là dãy nhà 3 tầng bên cấp 2, xa thế, mà trông cứ bụi bặm, ko sạch sẽ như bên cấp 3, chắc tại đang xây dựng.

fruit NHO

Active Member
đi từ nhà E đến cái canteen hết giwof nghỉ!ăn xong mất thêm 15 phút!
đi vào lớp mất 15 phút!ngồi ở lớp 15 phút!đi ra canteen tiếp là vừa! >:p

cái canteen bi giờ chuyển ra sau nhà B ,mình vào canteen đỡ mất công hơn hồi trước
nhưng mừ cái mới trông k sang bằng cái cũ (cái cũ thì cũng chẳng sang trọng gì)

fruit NHO

Active Member
hôm nào cũng xuống tá túc ở đấy!!pahis cái nếu ko có 2 đại ca thầy thì đi vô tư<thầy quân sự cho đàng hoàng nhé> nhưng mà mệt là....hix nhắc lại vẫn tức!

mèo già dở hơi said:
:D Thế nó đã mở chưa, sao Un chả thấy bao giờ nhỉ :D ui Ct ưi, chị iu ku quá :>>
CT có cái biển to đùng ở ngoài
bí thư đi lên đi xuống suốt mà không thấy thì đi khám mắt đi

unni_x

Active Member
Ngộ nhất cái Ct mới, nằm ngay dưới cửa sổ phòng học của Un, thế nên hum nào bọn A3 xuống đó ăn là phía trên chúng nó lại ném phấn vào đĩa cơm cho dek ăn được nữa =))
Ku WC đi ăn, bị bọn phía trên theo dõi, rùi bắt mua kẹo về cho cả lũ xơi =))

live-or-die

Active Member
cằng tin mói cái rè cũng đát hơn thì phải...hix....hix.....bao giơ cho đến thời cang tin có giá rẻ như ngày xứa.... :(( :(( :(( :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000