Năm học mới rồi - Giờ học mới

live-or-die

Active Member
oài...thầy hà thì cứ thỏi mái đi.........hoc thầy hà là tự thúc đẩy tính tự giác của mình............ko về nhà tự hoc thì chỉ có trựot đại hoc......

NQD

Member
oài...thầy hà thì cứ thỏi mái đi.........hoc thầy hà là tự thúc đẩy tính tự giác của mình............ko về nhà tự hoc thì chỉ có trựot đại hoc......
Thế thì thầy Hà dạy theo phương pháp mới à. Phát huy tính tích cực và tự lực của học sinh. Nếu cứ thế này mà đi làm nghiên cứu sinh chắc là tốt lắm.
Thôi, chán quá, không nói về Lý nữa chuyển đề tài đi
Đề tài này ban đầu có nói về Lý đâu. Chuyển đi là phải.

smilemore

Member
Thế thì thầy Hà dạy theo phương pháp mới à. Phát huy tính tích cực và tự lực của học sinh. Nếu cứ thế này mà đi làm nghiên cứu sinh chắc là tốt lắm.
Nghe qua cái gọi là phương pháp mới mà rùng mình!
Cái kiểu học hành như thế ko sớm thì muộn cũng toi 100%.
Phải học 1 thầy giáo mà thầy nói mình ko hiểu gì thì thật thà ko học còn hơn thật!
MÀ thấy mọi người nói nhiều về thày Hà và thầy Đạt, cho em hỏi trong hai thầy này thày nào dạy tốt hơn?
Nghe các chị nói thì thầy Hà có khả năng tổ chức lắm hay sao mà học tiết của thầy cười nhiều lắm? Thế thầy Đạt gì gì đó có vui tính ko?
hai thầy đó mà đọc được trang này chắc là mất ngủ mất(vì VIP quá)

NQD

Member
Riêng vấn đề như thế này thì em nên gửi tin trực tiếp cho chị NHO. Mà công nhận là hai thầy đấy sướng thật.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000