Năm học mới rồi - Giờ học mới

NQD

Member
Các bạn ơi. Trường ta rộng quá ha. Năm ngoái đi thăm quan thì be bé, năm nay to quá vĩ đại quá. Và đặc biệt hơn là giờ học buổi sáng sẽ sớm hơn 5 phút, tức là từ 7h15. Mọi người nhớ đấy. Như thế là hết tiết hai sẽ được nghỉ 10phút chứ không phải 5phút như trước nữa đâu. Buổi chiều thì không có gì thay đổi. Tuy nhiên do trường rộng hơn nên đi học phải sớm hơn nhiều. Đi từ đầu này đến đầu kia mất khoảng 5 phút cho ai đi nhanh, 10 phút đi vừa vừa, và n phút cho ai đi từ từ. Chúc mọi người không ai đi học muộn và gặp cái Bác gì đó đó.

unni_x

Active Member
Chẹp :cool: Thằng ku có cảm nhận y như UnNi một năm trứơc :D
Hùi đó thấy trường mình rộng lớn, đẹp đẽ < nhất là cái Wc :>> > Nghỉ chuyển tiết đến 10 phút, tha hồ vào Wc chơi :D
Hùi mới vô trường cũng hãi nhất thày Mão =P~ nhưng mà được cái UnNi ngaon ngoãn :>> chỉ bị gọi lên phòng có 1 lần thoai :D

chipcom

Member
Oài...
Lại nói đến thầy Mão.
Lúc mới vào trường tưởng thầy là hiệu trưởng mới kinh chứ.
=))
Mãi đến lúc vào trường mới bít thầy là tổng giám thị.
Ôi chúa ơi!
Lúc đầu thì cũng sợ thầy lắm.
Nhưng sau nhận ra rằng thầy cũng tình cảm lắm đấy chứ!

duc_anhd2

Member
xin lỗi ,bạn này là ai vậy nhỉ?lí lịch khả nghi quá!:"Birthday:
July 26
Họ và tên:
Nguyễn Quốc Đạt
Khoá học:
2004-2007
Lớp học:
Toán
Trường cấp 3:
PTTH Năng khiếu Hoàng Văn Thụ
Địa chỉ trường cấp 3:
Hà Nội

fruit NHO

Active Member
nhưng mà năm vừa rùi là hết tiết 2 khối sáng nghỉ 15 phút mà!!!thế thì làm sao phat thanh đc khi chỉ có 10 phút chứ!!!huhuh !à mà quên mất đấy là nhiệm vụ của khóa sau!!ko phải của mình !ko lo!!!nhưng mà kể cũng phí chương trình phát thanh lớp mình đang hay!!!

từ hồi vào trường đến giờ phải vào phòng thầy mão đúng 1 lần hum đc nghỉ tiết thế là tui với thằng bạn rủ nhau bùng tiết thế nào lại gặp ngay thầy mão <hồi đó mới vào trường ko có kinh nghiệm>thế là bị thầy bắt !!1 lúc sau có 5.6 con ra xin hộ cho em -->bắt nốt!cũngmay nhờ cái mồm dẻo mà em thoát chết!!
còn từ sau đấy ngày nào cũng gặp thầy nhưng vui vẻ lắm!!<em phát thanh mà>---->chẳng baio giờ bị bắt cả!!<cũng nhờ nahnh mồm nhanh miệng!!>

chipcom

Member
Nho mà, làm sao mà không thoát những vụ như vậy nhỉ?
:)
Mồm miệng dẻo như kẹo kéo ý.
Lại còn liến thoắng.
Vậy làm sao mà chẳng thoát.
Thầy Mão trông thế thôi chứ tình cảm và thương học trò lắm đấy!

unni_x

Active Member
:D Nhiệm vụ mới cho BCH Đoàn, đi tia các em bí thư, lớp trưởng :cool: , hoặc các em có tài năng ở khối lớp 10 để đề cử lên :D

Và đặc biệt hơn là giờ học buổi sáng sẽ sớm hơn 5 phút, tức là từ 7h15
Ôi trời ơi...Có ai hiểu thấu nỗi khổ của em ko : (( . Trc đây buổi sáng đi muộn 5,10' là...chuyện thường :9 Bây h lại còn học sớm hơn thì =D>

ark

Active Member
Đi học muộn mà ko phải vào 3 môn chính thì bùng xừ đi cho rồi :)) đến bao h có tiết quan trọng thì quay lại :D
Tớ đi muộn "ko chủ ý" thì cả năm chỉ có 2,3 lần thôi :D
Sang năm lớp mình lại bị cách ly :( mà đường đến lớp thì chỉ có 1 :( thầy Mão mà "án ngữ" con đường đó thì em chỉ còn cách ... lang thang thôi :(

smooth

Member
darkknight1411 said:
nghe nói khối 10 năm nay có nhiều em sinh lắm đó BCH đoàn tia được em nào thì chỉ cho tớ với nhé :D
Hix, nhiều em sinh thì mệt cho trường ta rồi. anh chưa thấy mặt em lớp 10 nào. Bây giờ chỉ muốn chui xuống làm lớp 10 thôi :(( :((

anh smooth lớn rồi phải nhường bước cho bọn đàn em này chứ :D các em khối 10 đã có các đàn anh khối 11 lo rồi không cần đến các anh 12 đâu :D

fruit NHO

Active Member
huhuhu !!!!lớp em năm nay phải học nhà E !bất công!bất công!ko chịu đâu!!! :(( :((
@ark: cả trường chỉ có lớp ấy mới thế thôi!đửng rủ rê ng khác!cứ thử năm nay cô Tú chủ nhiệm xem xem có dễ như cô Dương ko? =))

Thanh Tùng

Member
lớp 10 khối sáng á , học nhà E :( cái khu nhà ở sau hội trường ý
chán thế ko biết , vừa vào trường đã phải chịu khổ :((

ark

Active Member
Nhà E à :D chẳng nhớ cái nhà mình học tên là gì nữa :(
Nhà E là sướng rồi :D năm ngoài bọn anh học ở nhà F ( cái đống đổ nát ) , đầu năm có 1 cái cây đổ =)) chắn đường vào lớp =)) thế là D2 học ở phòng Tin còn D3 vào phòng tiếng luôn :cool: sướng vãi
Nhưng mà quay lại nhà F thì :( cứ mưa to 1 chút là ngập đường vào , toàn phải xếp ghế nhựa để đi , trong lớp thì dột, mưa hắt ( cửa kính vỡ hết rồi mà :D ) , phòng học thì bé như cái lỗ mũi =)) đi WC cũng xa =))

fruit NHO

Active Member
hix cái nhà E đấy thì khác gì nhà F !!bi giờ nó là dãy nhà xấu nhất trường mà!huhu bất công!trường ko thương D4 toàn con gái gì cả!năm ngoái thì dọn nhà F năm nay thì be bàn ghế!huuhu khổ wa'!!!
@ark:namw vừa rùi d3 tianf vào phòng tiếng sướng thế còn gì?

unni_x

Active Member
:D UnNi nghe nói khối chuyên phải học ở những nhà tệ hại như thế để nhớ lại một thời chống giặc ngoại xâm, vinh dự lắm đấy các bạn ạ =))
Chả bù cho A3 nhỉ :cool: 3 năm liền được học ở tầng 3 của 1 trong 2 dãy nhà A hoặc B :D Nhìn ra Hồ Tây thơ mộng, lộng gió :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000