Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

cuccu

@ vịt cồ : con Vịt cồ lôm côm quá, anh giờ thất học nhưng còn thấy có văn hoá hơn mày, mày tính thế nào nâng cấp bộ lông đê ko anh đến vặt trụi.

@ vịt minh : thằng Khọm nó bảo ở cạnh mày là nó đẹp trai nhất đấy he he, tao khách quan cũng thấy thế

aquaritus

ạc, kinh thể nhể, bọn chíp hôi bây h cứ gọi là vãi.... các thứ linh tinh ra. Áo đồng phục mà cũng vén lên khoe hàng họ, hehe, kiểu này lại là em vịt cồ roài', chắc lại thích khoe cóc sề hiêu đây há há há

@Vịt cồ: sắm thêm cai di động ngon ngon, nhét vào trong sịp hiệu, he he, thế mói đủ bổ chớ.......... cứ gọi là mát m... nhá... ha ha ha

1 tuần nữa mới xong đồ án, hic hic hic...................................

cuccu

tính chuyện gặp gỡ Summer 2005 được rồi nhể ; đợi đến tháng 7 thì hơi bị lâu; tình hình là khoảng 20/6 bà kon rỗi hết chưa. có chú nào sinh nhật gần gần đây thì anh em tập kích luôn thể ?

Desperrado

He he! Mấy hôm lo bảo vệ tốt nghiệp quá, quên cả pass vảo 4rum. Nghĩ mãi mới ra để trở lại với anh em. Tình hình mấy bác bên khoa CNTT bảo vệ thế nào nhỉ?
Mà bác Tiệm kiếm được cái ảnh ở đâu hay phết. Nhưng lời thì chưa đúng lắm đâu. Có "tất cả" mà không làm được gì thì nhục lắm. :p =))

xoancoi

chào các bác, em hôm nay lần đầu ra quân, nhưng thấy các bác bây h xì tin quá, em choáng hy vọng em theo kịp với "thời đại". dạo này T con ở đâu cũng thấy có mặt, sợ thật đấy =))
@ cuội bò: he he he , chú dạo này ăn nói mồm mép quá, đi buôn thuốc lắc, rượu lậu có khác =)) nhưng trông mặt mũi thì vẫn... quá, đúng thật có thế thì "khách" mới bị qua mặt được

xoancoi

em thấy các bác "kỹ sư" tương lai dạo này bận bịu quá, đợi bảo vệ xong các bác mời em đi nhậu một bữa nhé, gọi là "khao" =)) về vấn đề này thì em ít ngại từ chối lắm=)) ah quên, mấy chú "ngoại quốc" thì ráng nghe ngóng các anh ăn uống hoành tráng rồi sẽ kể lại cho các chú =)) :X:X

cuccu

anh xoăn mấy hôm trước nhậu nhẹt anh bận việc gì mà không đến, để bọn nó bắt nạt em. Lần này anh phải đi để giải quyết fải wấy cho em. huhu :( .
Còn kĩ sư theo anh nói phải chủ trì là đúng rồi rồi, chủ chi thì thôi nhường cho bậc đàn anh tư sản quístộc tích luỹ tư bản nhiều; bọn em vừa thất học vừa thất nghiệp, cuộc đời đen tối lắm anh ơi huhu :D

xoancoi

he he he, bác T con nói thế nào chứ, em thì vẫn là kẻ ăn bám thôi :((. nhưng với sự đầu tư đúng mức của bác T, em cũng sẵn sàng lên đường cùng các kỹ sư làm cái việc cần làm =))
ah, Bác T con tổ chức một chương trình hoành tráng đi chứ, hội tụ đầy đủ mặt anh tài trong lớp, các bác vừa bảo vệ xong, có lắm thời gian chơi còn j
@ Thuy co: con dạo này gầy quá, cần phải iu một lúc vài thằng cùng một lúc cho hoành tráng con ah. nghe đồn em Thu đang thi, con nhớ báo lời bố chúc em thi tốt nhá:)

Captainjack

Tinh vi với bà con 1 quả ảnh mới nhất như đã quảng cáo. Đời cũng bất công, thằng đẹp giai như cu Chính mà lại trở nên be bét, "cây rượu nhân dân" =(( , còn thằng bần tiện như mình lại đi học nhảy :q:

@ Hùng khỉ: tao mà mồm mép gì, mày đọc bài thằng chính ủy T con với thằng tư bản trẻ Chính ngố xem

CJ.

chingo™

Con Bò cạnh khóe gì anh đấy hả:-w
Mà chú lừa được con bê nào mà trong "nhớn" phết nhể ;)

P/S: Anh em ta cũng đi học nhảy cho nó bằng bạn bằng bè đê :D
Thấy giang hồ đồn, đi cũng có mấy cái "hay" ;-)

hoaivan

chingo™ said:
Thấy giang hồ đồn, đi cũng có mấy cái "hay" ;-)
ko fải mấy mà là mấy chục.
thằng Cuội chắc đang nhẩy với cá xấu hay sao mà mặt như đâm lê thế. à mà view từ đằng sau thì thấy được fat chân trắng mông to :)

xoancoi

he he he, chú Cuội ò nhà ta lớn quá ha!!! ha ha ha, con hàng này được đậy nhưng em sợ rằng con bé này xấu nên Cuội bò nhà ta cho nó hết ba hoa, "chổng cái.... đen" ra, cho bà con xem hoa =))
@cuội bò: chú xì tin ntn mà lại còn kô bằng con bác T hay cu Chính đẹp trai ah??? chú là dân "hàng hiệu", chuyên buôn bán thuốc lắc loại liều cao, thế nên chú mới là thằng lừa đảo chuyên nghiệp nhất =)) he he he, còn khỉ con này chuyên leo cây, gặm quả nên lâu rồi ra thành thị, thấy mấy con MẸC đời cao, mấy con Lè Sụt mà thấy ghê hồn, mong có ngày Cuội bò mời anh cưỡi nhểy =)) >:D< bởi dạo này dân sành thích chơi lắm, chú được mùa rồi còn j
@ T con: anh có biện pháp nào mạnh lên, thúc đẩy bà con vào "Fo răm" này chơi cho đông vui nhộn nhịp chứ:">
@ dân bách khoa: các kỹ sư tài năng, chúc mừng, chúc mừng!!! hẹn ngày anh em ngồi nhậu, bàn chuyện "buôn kỹ sư lậu", để trở nên "cậu" nên "cô". hô hô hô =))

Hồng Thuỷ

Để tớ mô tả cho Việt đỡ thèm: Cuội đẹp trai cực kỳ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đang tay trong tay một ai đó (tớ ko chắc là nam hay nữ vì nhìn từ phía sau), cũng ko biết là đang nhảy hay đang làm gì, vì khuôn mặt nhìn xuống đất, ko nhìn sang người đối diện, hơi kiểu đâm lê nên tớ hơi nghi ngờ họ chuẩn bị đánh nhau. Ah mà, người Cuội còn rất uốn éo, trông ghê lém! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000