Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

hoaivan

cuccu said:
Văn vênh nói thế ko được, mày khinh anh em quá, có fải ai cũng như mày đâu.
à mà lớp mình cũng có SN lớp hả :D
như là như thế nào?

@ Cuội Bò: tí nữa thì quên, đội game lớp mình x gọi là đội đú được. Năm ngoái trong 1 buổi hoành tráng nhân dân đã lập đội đú rồi. Nếu còn con 4`rum cũ mày vào thấy ngay, có thread tuyên bố khai sinh mà

chingo™

cuccu said:
à, Lâm sư cụ học Thăng Long thì phải, lâu lâu vẫn có liên lạc với tao, tính tình vẫn thế, rất là mẫu mực, đi tu chắc chắn đắc đạo
Đắc mịa nó đạo rồi chứ còn gì nữa :q: Bây h gặp chắc phải xưng..... "BẠCH THẦY" quá =))

Sinh nhật lớp mình đâu như 17/6 hay 16/7 í nhỉ :> Nếu mà cả 2 cùng sai thì..... :>> đoán đc thế thôi, chịu :p

Họp lớp năm nay chắc là xông xênh rồi, toàn các tư bản trẻ :q: Nhất là mấy tư bản mà ra trường đc 1 năm rồi thì lương lên bậc mấy rồi không biết ;-)

Captainjack

SN lớp là 16/7 chứ nhỉ, tao nhớ là chỉ sau SN tao có vài ngày thôi mà ;-)

Công nhận là lớp mình toàn tư bản trẹ Em ở trời Tây mà 3 năm không dám mua 1 cái di động mà xài, về nhà thấy các anh các chị tít tít thành thần, nhắn tin như gió, không biết có hay áp dụng "kiểu gọi 5s" không nữa :SS . Nhục nhất là mình đã không biết gì thì chớ, đi với các tư bản trẻ toàn nói chuyện về 8250 với 8310 rồi E700, E600 gì gì đó => ú ớ, quay cuồng 8-}

Thế mà thằng tư bản nhất là thằng Chính lại còn bỉ mình, không gửi cho mình chỗ bạc vụn nhà nó để mình có tiền mua vé máy bay về nước (xong rồi trả nợ sau ;) ). Hay có tư bản trẻ nào khác cứu trợ nhân đạo cũng được =D> ........

CJ.

QuynhChi

Chào mọi người.
Tớ là Quỳnh Chi D4, hihi, không học D2 nhưng mà D4 không có ai hết nên mọi người cho tớ thỉnh thoảng lên nói chuyện cùng cho vui nhé.
PS : Gửi Ngọc Anh: Lâu lám rồi không có tin gì của Ngọc Anh, hôm nay được xem ảnh, thấy Ngọc Anh xinh quá, hihi. Bây giờ Ngọc Anh ở thành phố nào rổi, bao giờ mới sang P a r i s chơi?

Captainjack

Chào mừng bạn Quỳnh Chi đến với "góc bếp" của lớp D2.

Nói gì thì nói cả lớp D2 cũng đều biết đến Chi cả => cứ thoải mái tự nhiên như ruồi. Bật mí với cả lớp D2 là tớ với bạn Quỳnh Chi đã gặp nhau 2 lần ở Châu Âu :>> nhưng đều ở Đức cả chứ tớ chưa có dịp nào sang thăm bạn ý được cả. Không tin thì xem ảnh cho biết ;-)

CJ.

QuynhChi

hihi, cảm ơn ban Khanh cuội.
Bật mí với các bạn, tấm ảnh này chụp vào dip Noel năm ngoái. Tớ bốc thăm trúng vào quà của bạn Khánh, trong hộp kia có một con chó bông rất xinh.

Hồng Thuỷ

He he Quỳnh Chi nhanh thế. Thủy mới gửi link đã đăng ký và post bài rồi :)
Chào mừng Chi đến D2 !
P/S: Chi vào đây để rồi Hùng xoăn và Chính ngố lại xảy ra chiến sự mất thôi :)

Hồng Thuỷ

Captainjack said:
SN lớp là 16/7 chứ nhỉ, tao nhớ là chỉ sau SN tao có vài ngày thôi mà ;-)

CJ.
Cuội nhắc khéo nhi :> ? 13/7 là sn Cuội, sau sn Hùng 9/7, sau sn Huy 4/7.
16/7 chắc các bác đỡ bận rộn hơn, chắc lớp mình tụ tập đươc.

chingo™

Con Bò đi xuất khẩu lao động bên tư bản mà nói anh em "cần lao" là tư bản hử?? :q:
Chú léng phéng gì với em Chi thì đừng có trách :q:

Anh cắt... :q: Hừ

QuynhChi

Hihi, chào Thủy
Thủy ơi, ai lại dương đông kích tây thế, cẩn thận không khéo hè này Chi lại không còn đường về VN thì chết.
Bạn Chính dạo này còn phải "báo cáo" gì nữa không? Đỡ bận chưa? Ah, mà đọc bài thấy mọi người đòi Chính poste ảnh, sao C vẫn chưa động tĩnh gì thế? Gửi cho bạn bè chiêm ngưỡng dung nhan môt chút chứ.

Captainjack

chingo™ said:
Con Bò đi xuất khẩu lao động bên tư bản mà nói anh em "cần lao" là tư bản hử?? :q:
Chú léng phéng gì với em Chi thì đừng có trách :q:
Anh cắt... :q: Hừ
:cool:

Hê hê, em đã nói là em đắc đạo rồi, các anh còn lo gì chứ, toàn suy bụng ta ra bụng người >:p

còn, chưa thấy ai nói đi xuất khẩu lao động mà lại thành tư bản được, có mà các anh ở nhà giỏi nịnh hót sếp 2 năm bằng em "gặm cỏ" ở đây 10 năm ý chứ ;-) . Trông ảnh chụp đã thấy anh T con có dáng bộ trưởng rồi, Văn vênh thì hơi gấu 1 tí nhưng để tóc dài ra chút, kèm theo bộ ria thì đóng phim ăn khách phải biết =)) . Còn cu Chính không dám đưa ảnh lên, chắc vì không có ảnh nào chụp 1 mình cả, toàn chụp với trưởng phòng với phó tổng giám đốc :SS . Không muốn giúp nhau thì nói thẳng ra, giấu giấu giếm giếm thì bạn bè lợn gì =)) (câu nói thường trực của Hùng khỉ, không phải của em)

CJ.

chingo™

Đang đi mượn quần áo, đồng hồ, mũ mão mới chụp được ảnh chứ, các chú đợi đi :D
Lúc bảo vệ tốt nghiệp xong thể nào cũng có ảnh :D

chingo™

Em chỉ đứng trên vai người khổng lồ thôi :D
Giỏi là ở chỗ tiếp thu "tinh hoa văn hóa" nhân loại
hố hố hố

P/S: Các ku chuẩn bị bảo vệ đến nơi rồi đấy

chingo™

Con nhà T làm đồ án kiểu gì mà phải cạch đến già nhỉ? :-"
Giáo viên hướng dẫn rủ đi "vui vẻ" à mà phải sợ thể nhỉ ? :-w

hoaivan

thằng Thắng nọ dọa chúng mày đấy. Cứ đợi bảo vệ xong nhìn con điểm biết ngay.
:D
còn chuyện vui vẻ hậu bảo vệ thì tất nhiên, miễn bạn Có đủ sức mà đi hay ko thôi
:D

cuccu

chingo™ said:
Con nhà T làm đồ án kiểu gì mà phải cạch đến già nhỉ? :-"
Giáo viên hướng dẫn rủ đi "vui vẻ" à mà phải sợ thể nhỉ ? :-w
vấn đề là anh hướng dẫn ko biết em làm cái gì còn cái chương trình của em thì nó dezk chạy cho đến 5h sáng hôm bảo vệ. sống dở chết dở, may mà còn chạy chứ nó mà tịt hẳn thì ko hiểu được 6 điểm ko. nhưng giờ cuộc đời đã có chút ánh sáng :d: .

Thằng VV ko đá đểu anh nhé :D tao lại gà anh Trung hỏi mày câu khác bây giờ :q:

Hồng Thuỷ

Lời kêu gọi từ Hồng Thuỷ đáng yêu:

Hic, tớ mới thất tình. Bị bồ đá! Đang cần tuyển gấp boy friend khác! Mọi người có bạn bè gì sáng giá giới thiệu cho tớ với!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000