Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

QuynhChi

Trời ơi, bạn Thắng dã man quá, hihi, bây giờ thì tớ hiểu sao đến giờ bạn vẫn chưa có mảnh tình vắt vai rồi.

chingo™

Ai bảo thằng T con chưa có mảnh tình vắt vai
Có khối em xin chết nhưng chưa học cảm tình Đảng nên bị loại ngay từ vòng gửi xe :q:

cuccu

QuynhChi said:
Trời ơi, bạn Thắng dã man quá, hihi, bây giờ thì tớ hiểu sao đến giờ bạn vẫn chưa có mảnh tình vắt vai rồi.
;-) còn bạn QC thế nào :x ; dạo này thấy bạn QC nổi tiếng ác? thôi tớ hỏi ít ko thằng Chính nó lại bảo tớ léng phéng :q:

còn tình củm bây giờ thời đại IsT nó phải Prồ, cần gì vắt vai vắt cổ cho nó mệt, mảnh nào thích thì tạo shortcut cho lên desktop, vài tháng lại thay cái shortcut khác, bực mình thì ném vào Recycle BIN he he :p , điên tiết thì Empty hẳn cái Recycle Bin luôn. :q:

nang xanh

Lớp trưởng ơi, tin buồn: Ông chủ nhiệm lớp tớ lấy vợ hic :( mà cô dâu í, hic :(....
Đấy, thứ 3 này là tổ chức đấy, ấy định sao thì định, đừng làm gì dại dột nhé :)|

cuccu

@ MNgọc : ko liên quan đến tớ, muốn dại dột cũng ko đc ;)

@ Việt Minh : he he, dạo này em nào nhỉ , update chưa :q:

nang xanh

to cucuc: hihi có liên quan mật thiết í chứ, ấy chẳng fải là TYPL còn gì :D, mà hình như còn liên quan tới vài chú lớp mình nữa thì fải heheeh :D

Captainjack

Hê hê, quên thật đấy, nói ra mới nhớ anh T con tên húy là Týp phờ nờ.

Thằng Minh bụ không đi Pháp nữa à? hay là đợi thời cơ rồi ra định cư nước ngoài luôn thể?

@Voi còi: khổ thân chưa, bây giờ thì làm thế nào? Chán nhỉ, Voi còi thì bị bồ đá, trong khi bồ thì lại bị ..... Voi dầy. Oan oan tương báo đến bao giờ mới thôi?

CJ.

PS: mấy hôm nữa có ảnh mới sẽ post lên cho bà con xem

adiros

Mấy ngày rồi bị cắt net...mới có mấy ngày thôi mà thấy bà con pót um sùm rồi...hihi :-O
Chào CHi lâu rùi không găp....qua bên ttvn thấy ảnh Q.Chi nhiều mà không chịu chia sẻ qua đây nha...NA muốn qua Châu Âu lém mà ko co money... =(( hichic....chắc cố gắng chi bóp thêm vai năm nữa..... :9

chingo™

Hô Bé con cũng lang thang cả bên ttvn à? Nick gì vậy?
Ngọc Anh mà kô có money thì khác gì bảo vào rừng nhưng không kiếm đc củi :D

QuynhChi

mấy hôm không lên mạng, tình hình chiến sự diễn biến nhanh quá, bây giờ không biết bắt đầu từ đâu.
Cảm ơn bạn Thắng đã hỏi thăm, tớ vẫn bình thường, không có gì thay đổi. Nghe bạn trình bày chiến thuật thấy cũng hay hay nhưng dạo này Hà Nội hay mất điện, không hiểu có làm gián đoạn shotcut của bạn không, hihi.
Ngọc Anh ah, Chi cũng không lên ttvnol đâu, T Trung đưa ảnh Chi lên đấy, can tội Chi đi chơi đâu về hay khoe Trung ảnh. Ngọc Anh cố sang đây chơi nhé, châu Âu đẹp lắm.
Bao giờ Chi cũng sẽ tranh thủ qua Nhật chơi nữa, nghe nói là hay và nhất là đồ ăn ngon lắm đúng không?

Hồng Thuỷ

Hic, Chi và NA cứ bàn tán xôn xao sang "nhà" nhau chơi, làm tớ "ghen tị" :-(

@ Cuội, TC: Hai ông buồn cười nhỉ? Bạn bè buồn, ko giúp ích gì được thôi, lại còn nói xấu nhau thế??? X(

cuccu

QuynhChi said:
Cảm ơn bạn Thắng đã hỏi thăm, tớ vẫn bình thường, không có gì thay đổi. Nghe bạn trình bày chiến thuật thấy cũng hay hay nhưng dạo này Hà Nội hay mất điện, không hiểu có làm gián đoạn shotcut của bạn không, hihi.
hi`hi`, Hà nội ko mất điện nhưng bạn QChi làm tớ dễ mất điện quá :D

cuccu

tình hình là bên FIT đã bảo vệ xong rồi, các chú bảo vệ ở FET, TDH, T-T bảo vệ xong chịu khó posst ảnh lên đê

Hưng cô đơn trước giờ bảo vệ

Văn Vênh đang bị vặn vẹo

tao và Khọm sau bảo vệ :

tranh thủ :D

bảo vệ xong :

aquaritus

@Cuội: hehe, Pháp phiếc hư? hihi, kiểu gie anh cũng phải lượn qua cho biết, còn định cư á, never!!!
@T con: thấy mấy chú lớp mình bên BK bảo vệ toàn 10. Mịa cái bọn BK an gian thế ko biết, chả bù cho trường mình, hơ hơ mà update á mày biết đến em nao rồi nhể :D để tao còn biết đường mà trả lời cho chính xác !!

aquaritus

à quên, xì pam tí, thằng khọm già trong dạo nay trong bảnh bao phết nhây? hihi chả chù cho ngày xưa, chắc ngồi cạnh mình nên bị lu mờ há há há ;))

Deathly Smile

TS, mấy thằng chúng mày đúng là chả có lấy sợi lông văn hóa. Các bạn nữ thì đầy ra đấy mà văng bậy cứ như các bạn là ... con trai ko bằng. Chả có ý tứ đếch gì cả :cool:

Chắc chúng mày và các bạn (
) vô học hết cả lượt rồi, tuần tới làm bữa liên hoan nhân dịp ... lũ tiểu mãn đã về hồ Hòa Bình đê :D Liên lạc tầm chục mống rồi ra Hải nhiều râu hay Lan 10-1 gì đấy làm bữa bia cho mát cái họng, ỏng cái bụng, hie hie.

Nhân tiện đang hào hứng post bài, khoe con dép mới zựt đc ở Hàng Dầu.
Đi con này cùng quần tụt, sịp hiệu thì cứ gọi là vãi lúa :q:

Click to enlarge

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000