Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

cuccu

đã có đại thần Hoà Thân vào thì topic yên tâm ko xịt đâu đồng chí Lý Cuốc Chờ a`, sắp hoành tráng rồi đây

có Hoà không có Mão, có Mão thì không có Hoà => vụ này nhớ ko he he

cuccu

bà kon, cách đây 5 năm ngày này là ngày bế giảng fải ko nhỉ, hô hô 5 năm chơi bời lêu lỏng hỏng hết cả người.

hình như gần ngày SN bạn Ngọc Anh thì fải. chúc mừng fát !

Captainjack

Bế giảng quên rồi, chỉ nhớ là chụp ảnh cả lớp cứ phải lôi kéo anh Chúa Sơn Lâm mãi anh mới chịu đứng vào chụp 1 phát rồi lại té đâu mất, té là té luôn, khỏi tìm. 5 năm trôi qua không biết bác này phiêu bạt ở đâu nữa?

Hòa thân gì mà ăn nói mếm mỏng quá, không giống với tổ trưởng tổ 1 ngày xưa, càng không giống "kẻ không đội trời chung" với anh Mão tí nào. Hay thằng này yêu phải em Sư tử nào (chú ý sư tử > mèo), bị em ý dần cho đến nới đến chốn nên giờ "đuối" rồi? Lân mồn - Hòa thân - Kiên xu, tam giác quỉ tan rã biết đến bao giờ mới có cơ hội gặp lại nhỉ?

@ T con: 24/5 là SN bạn Minh Ngọc, sau đó mới đến 20/6 là SN Bé con rồi tận 31/10 mới có cơ hội chúc mừng SN Bé bự. Tiếc là Bích Ngọc (16/2) và Hiền Doraemon (5/1 thì phải???) qua lâu rồi, sợ không có cơ hội chúc mừng SN trên forum này 1 phát.

CJ.

chingo™

Thầy Mão mà bọn mày cứ anh này anh nọ, mất dạy quá. Bọn mày ra trường rồi nên nói năng vô lễ thế hả? hả?

Chẳng may anh ý vào đây đọc có phải lại bảo bọn D2 97-00 là cái lớp "chống đối", "phản động" "vô giáo dục" không hả hả???? X(
Làm gương xấu cho các cháu :q:

Hừ, náo quá

chingo™

Captainjack said:
Hòa thân gì mà ăn nói mếm mỏng quá, không giống với tổ trưởng tổ 1 ngày xưa, càng không giống "kẻ không đội trời chung" với anh Mão tí nào. Hay thằng này yêu phải em Sư tử nào (chú ý sư tử > mèo), bị em ý dần cho đến nới đến chốn nên giờ "đuối" rồi? Lân mồn - Hòa thân - Kiên xu, tam giác quỉ tan rã biết đến bao giờ mới có cơ hội gặp lại nhỉ?

CJ.
Thằng Cuội bò kia, lớn rồi mà mày cứ Lân mồn với cả Kiên xu thế hả
Bậy quá :-S

cuccu

à, nhầm, hôm 20/6 là xem điểm Tốt nghiệp rồi qua SN bạn NA luôn, nhớ mang máng là hôm cuối :D

thế thì chuyển hướng chúc mừng bạn Minh Ngọc vậy he he ;) Sinh nhật fát tài fát lộc :D

Desperrado

Kinh đây! Anh T... cuccu xứng đáng làm lớp trưởng nhỉ. Ngày xưa đi học có cô Lan Anh nhớ SN của mọi người trong lớp để chúc mừng, bi h anh T... lại thay mặt bà con chúc mừng sinh nhật bạn Ngọc. Nhưng em nghĩ anh chúc mừng xuông không được đâu. Anh phải thay mặt mọi người mua quà cho bạn nữa chứ. Hê hê!:p

adiros

không ngờ còn có người nhớ tới sn N.a cơ à??xúc động đậy qua...hehe :)...còn tới 1 tháng nữa mới tới nên có bạn nào có ý định gửi quà gì thì lo chuẩn bị đi...NA cho địa chỉ gửi qua..hihi :x

cuccu

@ Huycóc : hehe, thế này đi, anh chịu trách nhiệm phần tinh thần, chú chịu trách nhiệm phần vật chất. Cho nó đa dạng và phong phú é mà :D . Bạn M Ngọc sướng nhé.

@ N.Anh : địa chỉ kèm cái vé khứ hồi cho anh em qua trao quà tận tay nó mới Prồ, quà mà gửi lỡ mất có phải là fụ lòng người ko ;)

cuccu

Captainjack said:
Bế giảng quên rồi, chỉ nhớ là chụp ảnh cả lớp cứ phải lôi kéo anh Chúa Sơn Lâm mãi anh mới chịu đứng vào chụp 1 phát rồi lại té đâu mất, té là té luôn, khỏi tìm. 5 năm trôi qua không biết bác này phiêu bạt ở đâu nữa?

CJ.
à, Lâm sư cụ học Thăng Long thì phải, lâu lâu vẫn có liên lạc với tao, tính tình vẫn thế, rất là mẫu mực, đi tu chắc chắn đắc đạo

nang xanh

Hihihihi, nghe lớp trưởng chúc mừng vui wá đi mật thôi :">
Nhưng lớp trưởng ko fải khách sáo thế đâu, ấy ấy cứ lo fần tinh thần và vất chất của ấy chứ, bạn Huy sẽ lo fần tinh thần và vật chất của bạn í riêng

nang xanh

um... mà đúng là quà cáp mà lẫn lộn thì fiền fức lằng nhằng lăm. Học BK thì cái gì cũng nên rõ ràng nhỉ :p
hehhe...Sn này sẽ đa dạng và fong fú lắm đây :D Lớp trưởng mà ra tay thì... :cool:

cuccu

Văn vênh nói thế ko được, mày khinh anh em quá, có fải ai cũng như mày đâu.

à mà lớp mình cũng có SN lớp hả :D

cuccu

nang xanh said:
um... mà đúng là quà cáp mà lẫn lộn thì fiền fức lằng nhằng lăm. Học BK thì cái gì cũng nên rõ ràng nhỉ :p
hehhe...Sn này sẽ đa dạng và fong fú lắm đây :D Lớp trưởng mà ra tay thì... :cool:
lớp trưởng ra tay còn các bạn khác ra quà hi` hi` :q: :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000