linkin PARK-the best of the ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.
Hé hé hé

Hí hí hí, dc anh Vũ Nguyên khen là dân sành âm nhạc số 1 kể cũng thấy sướng quá ta (ngượng mồm qué!) :>> nhưng xét về thực lực thì có lẽ chỉ sành về LP thoai anh ạ :? , fan LP mà ko bít mấy cái sơ đẳng đấy thì trẻ con nó cười cho =))

Manchias

Member
Bó tay.Linkin Park thì có thể là hay thật, nhưng để mà có cái title kia thì còn phải nhìn vào lỗ.
Ếch ngồi đáy giếng .

chocomog_257

Moderator
Nói thật nhé, là 1 fan của LP nhưng mờ em vẫn phải có con mắt công bằng 1 chút, bảo rằng LP là đỉnh cao của rock thì đúng là loại newbie chưa mở hết mắt -> bác manchias nói câu này thì em kô cần nói thêm gì khác.

chocomog_257

Moderator
Chán wá trời, còn ai nói ra được cái gì khác kô, em mỏi miệng lắm roài, kô còn từ nào để xả ra nữa. Nếu kô ai muốn nói gì thêm -> cứ sang bên topic của em cho nó đông dzui ha ;)

BlackDragon

Active Member
Vũ Nguyên said:
He he, cãi nhau trông sướng nhảy!:D
Bé Quỳnh Anh và bé Linh Chi công nhận là dân sành âm nhạc số 1, cậu chô-cô-mố gì gì đó thì tàm tạm:D
Còn tên sờ mút và tên í mà gin gì gì đó nên kick out ra luôn đi, toàn nói tầm phào!
Câu nói này của chú có thể gây ra chiến tranh thế giới thứ 3 đấy =)) Mà thôi, nói chung chẳng cần để ý làm gì. Chú cứ học hỏi thêm đi, biết đâu 1 thời gian nữa lại tự chửi mình vì thói nông nổi xưa kia :q:

Ớ ko cãi nhau nữa ah? tui đang mấu đây =P~ =P~ =P~
Dc roài, để tui châm ngòi nhá, há há há:
VỤ JAYZ HÁT CÙNG LP: JAYZ RAP LÀM SAO = MIKE SHINODA DC, CHẲNG QUA LÀ RAP VÀI CÂU DỰA TRÊN NỀN NHẠC LP THOAI, NÓI CHUNG JAYZ NHƯ KIỂU LÀM PHỤ HOẠ CHO LP BIỂU DIỄN Ý-----> NHƯ THẾ CHẲNG KHÁC NÀO DÁNH BÓNG TÊN TUỔI HƠN CHO LP, hiehiehiehie =))

chocomog_257 said:
Chán wá trời, còn ai nói ra được cái gì khác kô, em mỏi miệng lắm roài, kô còn từ nào để xả ra nữa. Nếu kô ai muốn nói gì thêm -> cứ sang bên topic của em cho nó đông dzui ha ;)
Ui giời ,nói chung thì mục đích cuối cùng của chú là muốn mọi người sang box của chú chứ gì, sao ko bảo anh một tiếng, để anh kick tụi ngố rừng sờ mút và rồng đen thui kia sang cho:D

chocomog_257 said:
Nói thật nhé, là 1 fan của LP nhưng mờ em vẫn phải có con mắt công bằng 1 chút, bảo rằng LP là đỉnh cao của rock thì đúng là loại newbie chưa mở hết mắt -> bác manchias nói câu này thì em kô cần nói thêm gì khác.
Bác manchias nói câu này thì đúng là em ko cần nói gì nữa, bởi vì hình như não bộ của em đang lâm vào tình trạng "ngố lâm sàng"??? :D:D:D:D:D

snowfromheaven said:
VỤ JAYZ HÁT CÙNG LP: JAYZ RAP LÀM SAO = MIKE SHINODA DC, CHẲNG QUA LÀ RAP VÀI CÂU DỰA TRÊN NỀN NHẠC LP THOAI, NÓI CHUNG JAYZ NHƯ KIỂU LÀM PHỤ HOẠ CHO LP BIỂU DIỄN Ý-----> NHƯ THẾ CHẲNG KHÁC NÀO DÁNH BÓNG TÊN TUỔI HƠN CHO LP, hiehiehiehie =))
Ế, hơi bạo đó em, kiểu này thì chiến tranh hạt nhân mất thui!:D

chocomog_257

Moderator
Vũ Nguyên said:
Ế, hơi bạo đó em, kiểu này thì chiến tranh hạt nhân mất thui!:D
Chiến tranh hạt nhân sẽ nổ nếu như có các rap or hip-hop fan ở đây -> có mà mơ, vì có ai trong này nghiện mấy món nhạc đấy đâu, nhẻy :>

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Câu này thì em lại phải ủng hộ bà chị iu quý rùi, chị em mình vẫn ưu tiên LP hơn nhỉ? ;) Mà mấy cái lời rap của JayZ lại còn lá cải nữa, chỉ toàn chửi nhặng xì ngậu -> chả đánh bóng cho mấy dòng lyric đỉnh cao của LP nữa, đúng kô nào?

chocomog_257 said:
Câu này thì em lại phải ủng hộ bà chị iu quý rùi, chị em mình vẫn ưu tiên LP hơn nhỉ? ;) Mà mấy cái lời rap của JayZ lại còn lá cải nữa, chỉ toàn chửi nhặng xì ngậu -> chả đánh bóng cho mấy dòng lyric đỉnh cao của LP nữa, đúng kô nào?
Hừm, ba hồi nói thế này, năm hồi nói thế kia, đúng là chố cô mồ, nhảy?:D

smooth

Member
sao sao, mấy cô cậu LP's fans đã nghe thử thêm band nào chưa, nghe thử đi rồi anh em vào nói chuyện tiếp. nhớ hồi đầu mình tập nghe rock, phê Met quá, lúc nào cũng phán Met đỉnh nhất má nó rồi các bác ạ, đứa nào ko công nhận thì đúng là lỗ tai trâu. hix, sau 1 thời gian mở mang đầu óc mới thấy thế giới này còn rộng lắm, chẳng bao giờ dám mở mồm ra nói đứa nào là nhất của cái gì nữa, ko lại hóa tự mình vả vào mồm mình. Cụ Kim Dung đã phán rồi: ngoài trời còn có trời, người giỏi còn có người giỏi hơn", band đỉnh còn có band đỉnh hơn là vậy.......

imagineT_T

Member
sến là cái topic này a. Nó cứ chìm trong đống bài ko có bài mới còn hơn, đây cứ chữ đen nổi rõ to "LP the best" ngứa cả con mắt. Ếch ngồi đáy giếng ^^ , anh smooth thừa time thì ra box khác viết bài đi, để cho cái topic này được yên ổn ( ít nhất đừng để nó nổi lên " có bài mới " . f..k

chocomog_257

Moderator
All right, that's enough!!!!!

imagineT_T said:
sến là cái topic này a. Nó cứ chìm trong đống bài ko có bài mới còn hơn, đây cứ chữ đen nổi rõ to "LP the best" ngứa cả con mắt. Ếch ngồi đáy giếng ^^ , anh smooth thừa time thì ra box khác viết bài đi, để cho cái topic này được yên ổn ( ít nhất đừng để nó nổi lên " có bài mới " . f..k
Okie, thoai được roài, chiều ý của số đông, iem cũng sẽ mở rộng cái box này ra 1 vài band khác, nhưng, tất nhiên sẽ kô dính gì tới classic rock mà chỉ có modern rock mà thui, vì em cũng thuộc loại có mới nới cũ, kô chuộng được đồ quá cổ, cũ trong 1 vài năm trở lại thì còn chấp nhận được.
Ừmm, mà có anh mod hay admin nào đổi lại được tên cái topic này được kô nhỉ? Chẳng hạn như For modern rock fans ý.

chocomog_257

Moderator
Eh, mà bác Ima này, nếu nói ếch ngồi đáy giếng là chỉ nói tới 1 mình bác Vũ Nguyên thôi nhá, còn em đây có phải chỉ nghe mỗi mình LP đâu mà bác vơ đũa cả nắm thía? Vì thế cho nên em mới cần ai đấy đổi lại tên cái topic này lại, chứ xóa đi thì lại khổ em ra, công em post bài lại kô cánh mà bay ah? Bi h` mà xóa đi -> từ 17mấy chắc xuống còn có 100 mấy thui :-( Vì thế mong các bác tiếp tục ủng hộ cho, chứ đừng bỏ hoang nó lại. Mà nhớ ưu tiên cho cái box kia của em nhá ;)

imagineT_T

Member
Ko có gì. Tui cũng khoái cách viết bài của mog lắm ^^ , và cũng chẳng muốn gây sự làm gì. Thế thui, chuyện ra sao của cái box này tui ko để ý nữa, kẻo tất cả anh em ta lại bất hòa một cách ngu ngốc vì 3 cái điều vụn vặt này. thế nhá, chúc cái box modern rock của chú phát triển : )

chocomog_257 said:
Okie, thoai được roài, chiều ý của số đông, iem cũng sẽ mở rộng cái box này ra 1 vài band khác, nhưng, tất nhiên sẽ kô dính gì tới classic rock mà chỉ có modern rock mà thui, vì em cũng thuộc loại có mới nới cũ, kô chuộng được đồ quá cổ, cũ trong 1 vài năm trở lại thì còn chấp nhận được.
Ừmm, mà có anh mod hay admin nào đổi lại được tên cái topic này được kô nhỉ? Chẳng hạn như For modern rock fans ý.
Tui lại thuộc dạng nghe cổ quá nhiều chuyển sang modern cho biết.
Để cho biết là ta ko quá già ha ha

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000