linkin PARK-the best of the ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.

ngothutra

Member
snowfromheaven said:
Mà nói gì thì nói, LP vẫn là đỉnh, đỉnh, đỉnh & bố của đỉnh (mở ngoặc: đây là câu nói bắn ra từ mỏ 1 LP fan nên chấp nhận dc nhé các bác, ko thì lại bắt bẻ vớ vỉn, hứ, đóng ngoặc) =))
Nếu thật sự nghe rock thì chỉ cần 3 năm sau thì u sẽ cho tất cả vào trong ngoặc hết :q:

Đấy, chiến tranh vừa tạm lắng thì ông anh lại khai mào roài, ghét LP như thía thì vào box nầy làm giề :q: hứ!
Nói chung ko fải LP fan thì nói thế, chứ thực ra đã ngồi ngẫm từng câu từng chữ trong lyric LP mà thấy thấm thía hả anh, chẹp chẹp ;;)
Cứ nghe nhạc ko fải kiểu LP thì thấy khác+khó nghe--> nói link tink :q: :q:
ĐỪNG DÙNG F**K VỚI LP (sỉ vả đến thế là cùng ) :-( :-( :-( :-( :-(

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Đấy, chiến tranh vừa tạm lắng thì ông anh lại khai mào roài, ghét LP như thía thì vào box nầy làm giề :q: hứ!
Nói chung ko fải LP fan thì nói thế, chứ thực ra đã ngồi ngẫm từng câu từng chữ trong lyric LP mà thấy thấm thía hả anh, chẹp chẹp ;;)
Cứ nghe nhạc ko fải kiểu LP thì thấy khác+khó nghe--> nói link tink :q: :q:
ĐỪNG DÙNG F**K VỚI LP (sỉ vả đến thế là cùng ) :-( :-( :-( :-( :-(
That's right, nếu ông anh là LP anti-fan thì có lẽ kô nên vào cái topic này mới phải, vào chỉ để chửi mấy tiếng thoai chắc? Mà chính xác là mấy bác này thấy nhạc LP khó nghe, chẳng qua là vì sĩ diện hão nên mới nói là "nhạc LP nhạt thếch" đấy thôi =)) Như iem nè, lyrics của mấy cái cũ thấm hết vào trong bộ não đầy nếp nhăn này roài, scary fan mà lại :cool:
ĐỪNG BAO GIỜ DÙNG CHỮ F**K VỚI LINKIN - nói lại lần nữa cho các bác nhớ, bởi vì trong lời các bài của LP kô có 1 từ chửi nào hết, nếu có cũng chỉ là Shut Up (như trong 1 Step Klosr) thôi. Ổn chưa nào?

Thế mới lắm đứa nó mê =)) , LP đã từng dc coi là chỉ chơi toàn rock "trong sạch" mừ hehe
Ở bên Mỹ có cả LP fan mới 5 tuổi cơ đấy-----> chứng tỏ nhạc LP vô cùng ... như thế nào đấy thì tự hiểu, tui mà khen thì lại có người thắc mắc, thế nên mới nhiều người nghe dc, chung chung là thế :? :? :? :?
LP ROCKS!!! :cool:

chocomog_257

Moderator
Cũng có lý, nếu như lời đó phát ra từ 1 rock fan chính hiệu.
Mà mọi người ơi, bây h` nói linh tinh mãi thía này thì hơi nhàm nhỉ? Có ai update được thông tin gì về LP thì cứ lôi lên đây nhá, cảm ơn nhìu nhìu :)

Ý bạn Quân là ntn vậy, tâm hồn non trẻ ah? vớ vỉn =)) (CHẮC LẠI CÓ Ý CHÊ BAI NGẦM BỌN TUI ĐÓ HẢ?)
TÂM HỒN NON TRẺ THÌ CHỈ CÓ ĐI "KẾT RUYÊN" DZỚI POP THOAI, NHẠC LP ĐÂU PHẢI VẬY, CHẸP!
ĐÚNG LÀ KO PHẢI LP FAN THÌ KO BÍT =))

hớ hớ, cũng ko fai sai lém, hùi đầu tớ cũng thích LP, nhưng muh, nói thật, là nghe các thể loại khác xong., nghe nu cú thấy nhàn nhạt

imagineT_T

Member
metal_boy_2412 said:
tóm lại nhạc LP cũng được, dễ nghe, dễ thu hút tâm hồn non trẻ của những bạn trẻ mới tập nghe rock
haha, "tâm hồn non trẻ" - Ông nói như bố người ta ấy =))

Ây dà, sao mọi người choảng nhau kinh thế? Có vài điều thông báo sau:
-Trang này dùng để ca ngợi LP( cho nên chú nào có mưu đồ ko trong sáng thì bye nhá)
-Tôi ko học chuyên Văn, mà nếu có học chuyên Văn thì thích Linkin Park ko được sao?!!!
-Cứ tiếp tục thảo luận nhé, tớ đi nghe LP đây:D(nhưng chớ có oánh nhau đấy!)

smooth

Member
metal_boy_2412 said:
tóm lại nhạc LP cũng được, dễ nghe, dễ thu hút tâm hồn non trẻ của những bạn trẻ mới tập nghe rock
còn lâu đi thằng này, mới đầu tao nghe chả ra cái vẹo gì, phải làm quen với nothing else matters, the unforgiven, mama said trước :D :D
khen cho cái câu tâm hồn non trẻ, anh em mình chắc tâm hồn tàn tạ hay u ám ?????

đúng dồi, ông Vũ Nguyên lập ra cái box này cho LP fan chứ đâu fải cho mấy ông ngoại tộc vô nói link tink
Nói chung, ai là fan LP thì vào box của thằng chocomog, còn ai muốn trút giận lên LP thì tự lập 1 cái box riêng mà trút, còn cái box này chỉ để ca tụng LP thoai :cool: :> thế nhá
Còn vụ chửi bới LP là ko thể chấp nhận nổi :-B

smooth

Member
ô em này nói lạ, có ai chửi bới gì đâu (...duy chỉ có 1 ông có văng 1 câu gì đó....), mọi người thấy vui thì vào góp vui thôi mà :D :D, chẳng qua thấy cái tên topic hấp dẫn quá, muốn vào xem thực hư thế nào, dần dần thì cũng rõ là thực hư thế nào rồi....:D :D

chocomog_257

Moderator
smooth said:
ô em này nói lạ, có ai chửi bới gì đâu (...duy chỉ có 1 ông có văng 1 câu gì đó....), mọi người thấy vui thì vào góp vui thôi mà :D :D, chẳng qua thấy cái tên topic hấp dẫn quá, muốn vào xem thực hư thế nào, dần dần thì cũng rõ là thực hư thế nào rồi....:D :D
Này, nói dzậy túc là bác bảo rằng cái topic này chỉ hào nhoáng mỗi bên ngoài thôi à? Thế "thực hư" ra sao, bác sờ mút thử nói xem nào :-B Nếu thấy cái phần này chán quá thì cứ sang box của iem đây nhá :>

He he, cãi nhau trông sướng nhảy!:D
Bé Quỳnh Anh và bé Linh Chi công nhận là dân sành âm nhạc số 1, cậu chô-cô-mố gì gì đó thì tàm tạm:D
Còn tên sờ mút và tên í mà gin gì gì đó nên kick out ra luôn đi, toàn nói tầm phào!

smooth

Member
thôi, tớ ko muốn làm thằng dốt nhạc đâu, tớ khen LP vài câu thì được làm dân sành nhạc ngay chứ gì ????? =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000