linkin PARK-the best of the ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.

iron_heart

Member
Oài mọi người , đừng câu bài kiểu thế chứ . Cho mod câu phát :D . @ smooth em cũng thấy avatar của anh quen quen không biết đã thấy ở đâu roài nữa

chocomog_257

Moderator
Cái bà này, nếu bà đã câu roài thì cũng phải cho người ta câu 1 phát cái chớ :p Cái avatar của bác sờ mút trông đúng là quen thiệt, có khi là 1 hot girl nào đó nhể, hay là người mẫu HHT?

smooth

Member
iron_heart said:
Oài mọi người , đừng câu bài kiểu thế chứ . Cho mod câu phát :D . @ smooth em cũng thấy avatar của anh quen quen không biết đã thấy ở đâu roài nữa
em Linh bảo thấy quen thì còn tin được, em học khối sáng PDP phải ko ?? nhớ kỹ lại đi, chắc em quen thật đấy :D
COLD PLAY chỉ biết mỗi bài in my place, nghe được wa' :D

iron_heart

Member
smooth said:
em Linh bảo thấy quen thì còn tin được, em học khối sáng PDP phải ko ?? nhớ kỹ lại đi, chắc em quen thật đấy :D
COLD PLAY chỉ biết mỗi bài in my place, nghe được wa' :D
học lớp 10E1 hả anh ?

BlackDragon

Active Member
Lại suy nghĩ cực đoan quá rồi.
Nghe Brit thì có gì mà không được, cứ tự kỉ ám thị, bó buộc vào 1 vài thể loại cố định chỉ tự làm hạn hẹp vốn kiến thức âm nhạc của mình thôi.

yo, what's up?

Hô, lâu lém roài mới vào cái box nầy :cool:
Mà sao anh Scô pi ông phong kiến dữ ta, Brit hát Toxic trên nền nhạc Faint ổn fết đấy chớ, đâu có đến nỗi nào, nhưng mỗi tội cái clip Toxic thì có lẽ ko hợp với LP thật :)

mà anh BD ơi, đừng có del bài vội nhá, tội nghiệp bọn iem
Hé hé anh cứ del đi, cho thèng Chô cô pai chừa thói câu bài đi nhá, câu jì mà câu lắm thế, ko cho chị mầy câu với =))

chocomog_257

Moderator
BlackDragon said:
Nghe Brit thì có gì mà không được, cứ tự kỉ ám thị, bó buộc vào 1 vài thể loại cố định chỉ tự làm hạn hẹp vốn kiến thức âm nhạc của mình thôi.
Hè, iem có cố định chỉ ăn 1 món rock đâu, iem đây còn thích nghe cả Blue, Avril với J-pop nữa cơ mà :D Chẳng qua chỉ vì em anti-Brit mà thoai :) Chỉ giỏi ăn mặc hot, còn nhạc chả có giề là tài năng hết :p

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Hô, lâu lém roài mới vào cái box nầy :cool:
Mà sao anh Scô pi ông phong kiến dữ ta, Brit hát Toxic trên nền nhạc Faint ổn fết đấy chớ, đâu có đến nỗi nào, nhưng mỗi tội cái clip Toxic thì có lẽ ko hợp với LP thật :)

Hé hé anh cứ del đi, cho thèng Chô cô pai chừa thói câu bài đi nhá, câu jì mà câu lắm thế, ko cho chị mầy câu với =))
Này bà chị cẩn thận đấy nhá, em có câu bài quá đáng chưa mà chị xui ông anh BD đấy hả, mà cũng ai biểu bà chị lười kô chịu lên mà post :D
Mà nói thật, Toxic hát trên nền Faint đúng là chả ổn tẹo nào. Ở đây kô nói gì đến clip cả, mà nói ở chỗ Faint thì toàn metal thế kia ai lại cho 1 giọng pop như Brit vào được???

chocomog_257 said:
Này bà chị cẩn thận đấy nhá, em có câu bài quá đáng chưa mà chị xui ông anh BD đấy hả, mà cũng ai biểu bà chị lười kô chịu lên mà post :D
Mà nói thật, Toxic hát trên nền Faint đúng là chả ổn tẹo nào. Ở đây kô nói gì đến clip cả, mà nói ở chỗ Faint thì toàn metal thế kia ai lại cho 1 giọng pop như Brit vào được???
Chí lý ,nói hay lắm. LP thà feat cùng với 1 ban rock nào khác như LB chẳng hạn. Giống như là simple plan hát cùng goocharlotte bài shut up nghe hay phết. LP feat cùng Jay-Z đã ko thích rồi nay lại còn feat cùng Britney nữa thì .... :-S

BlackDragon said:
Đúng là tôi cực đoan đấy. Tôi chỉ thích Rock mà thôi. Tôi chưa bao giờ nghe pop quá 5 phút. :-B

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000