linkin PARK-the best of the ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.

donotcry2501

Quay lại chủ đề chính đi mọi người ơi, muốn nói chuyện game thì sang box khác.Có việc muốn nhờ mọi người đây : ai biết chỗ nào tách được tiếng ra khỏi đĩa CD không, chỉ cho tớ với (hoặc chỗ phòng thu nào tốt tốt cũng được)
Cảm ơn nhiều

smooth

Member
donotcry2501 said:
Quay lại chủ đề chính đi mọi người ơi, muốn nói chuyện game thì sang box khác.Có việc muốn nhờ mọi người đây : ai biết chỗ nào tách được tiếng ra khỏi đĩa CD không, chỉ cho tớ với (hoặc chỗ phòng thu nào tốt tốt cũng được)
Cảm ơn nhiều
chắc lớp chú sắp làm CTM hả, định hát bài gì đây ?? có gì cứ nói đi, xem anh em trong box rock có giúp được gì ko. nhưng mà hát rock thì phải làm khéo, ko lại giống ku gì 11A4 =)) =)) cứ như thi "ai giống nhất", đúng là làm trò cười.

chocomog_257

Moderator
Ly ơi, phần mềm down về cũng không tách được toàn bộ tiếng hát đi đâu, có khi lại làm mất cả nhạc ấy chớ :D Tốt nhất là ra studio nhờ mấy tay chuyên gia ở đấy mới đảm bảo được. Nhạc lý mà mình chả biết thì chịu thôi.

BlackDragon

Active Member
Cảm ơn nhiều.
Chẳng có phần mềm nào tách được hết nhạc đâu . Tốt nhất là làm nhạc (nếu có quen ai học Organ thì nhờ làm chứ nếu không cũng đắt lắm) hoặc thuê nhạc công :D

chắc lớp chú sắp làm CTM hả, định hát bài gì đây ?? có gì cứ nói đi, xem anh em trong box rock có giúp được gì ko. nhưng mà hát rock thì phải làm khéo, ko lại giống ku gì 11A4 cứ như thi "ai giống nhất", đúng là làm trò cười.
Hứ, anh Sờ mút nói xấu giề A4 đóa, mà bọn iem đã hát nhạc Dốc bao h đâu
Có lần CTM lần trước là bọn iem hát Pop đóa chớ :D :cool:
Oái, Chô cô pai ui, cho chị mượn LP Undeground v4.0 về Rip vô máy đê :? :?

smooth

Member
snowfromheaven said:
Hứ, anh Sờ mút nói xấu giề A4 đóa, mà bọn iem đã hát nhạc Dốc bao h đâu
Có lần CTM lần trước là bọn iem hát Pop đóa chớ :D :cool:
Oái, Chô cô pai ui, cho chị mượn LP Undeground v4.0 về Rip vô máy đê :? :?
ơ thế ku hát bình minh sinh viên 2k là lớp nào ?? 11A4 còn gì nữa, hay là A7 nhỉ, nếu là A7 thì cho anh xin lỗi em QA + 11A4 :D :D, thông cảm, độ này tuổi cao sức yếu, ko lẫn mới lạ.

smooth

Member
chài ơi, thế mới thích chứ :D, U40 còn hát I'm eighteen thì sao :D :D
tiếc cho anh BD ko được xem ku hát BMSV 2K hôm đấy, giật giũ, gào thét điên loạn luôn =))

chocomog_257

Moderator
Thời này ai còn hát mấy bài BMSV 2k nữa hở bác =)) Hay là lại muốn gào "ngày đó ngày đó sẽ kô xa xôi..." =)) Nghe cứ như quảng cáo 1 thứ gì gì đó hết sức "tế nhị" ý :D

Hố hố, chú nói thía nghĩa là ntn đoá =)) =)) =)) Hức, chị ngây thơ lắm, chả bít cái jì cả :p ;-)

thông cảm, độ này tuổi cao sức yếu, ko lẫn mới lạ.
Ối xồi, anh nói cứ như là sắp "lên bàn thờ buôn hoa quả" đến nơi roài ý =))
Yên tâm là bọn anh vẫn còn mơn mởn chán =))
Nghĩ như thế là tiêu cực wa' =)) Chẹp, thật đáng buồn cho "giới trẻ" ngày nay [-( :-< :-< :-< ---> thở dài ngao ngán =))
À thằng Chô cô pai kia, có cho chị mượn đĩa ko đấy, định bơ hả :cool:

chocomog_257

Moderator
Hơ, trong cái đống đĩa PS2 iem mượn về thì cái DMC lại biến đâu mất roài :D Lần trước mượn còn thấy mà :-/ Cái này thì phải hỏi ông anh em cơ, lão ý đang tìm mà chả thấy đâu.

Hớ, ý chị là chị muốn mượn của chú cái đĩa LP Underground v4.0 cơ mà =))
Nhà chị làm giề có PS2, mượn DMC về làm wa'i giề, có chơi dc đâu :D

chocomog_257

Moderator
Uh thế mà iem cứ tưởng... ;) Hơ muốn có CD thì bà chị cứ ra hàng mà mua đi chớ, LP crazy fan như chị mà kô chịu khó bỏ xiền ra mua 1 cái ah?

Oh chỗ này chỉ thấy hai chị em độc thoại thôi ah?
Thế chỗ này là chỗ buôn dưa ah.Thế có lãi ko vậy? Có bán thì cho anh quả to nhất nhé hee hee.

chocomog_257

Moderator
scorpions8430 said:
Thế chỗ này là chỗ buôn dưa ah.Thế có lãi ko vậy? Có bán thì cho anh quả to nhất nhé hee hee.
Đấy là tại ông anh không góp chuyện thoai, chứ anh mà nhào dzô thì lãi to đấy. Buôn dưa không hết chuyện được đâu :D
Mà dạo này sao bà Xì nâu chả chịu post cái gì cả, lười hơn cả mình.

scorpions8430 said:
ho`ho`
ông anh nói thế làm thằng em tưởng ông anh la` CHI.
tí ngất

Đây đây, bà chị mầy đã trở lại đây (sau bao sóng gió cuộc tình =)))Chẹp, chú Chô cô mố phải tiên phong tóp pích gì hay hay về LP thì mới nói dc chớ, ko thì cái box nầy lại "mạng nhện chăng đầy" giống cái cũ của chú iem lập ra thoai =))

chocomog_257

Moderator
Trở lại mà chả thấy nói giề cả là thía nào, mà sao bà chị mải đơn phương mà quên "chốn cũ" roài à? Có muốn em phát tán scandal về "nàng Ng Vũ Quỳnh Anh lớp 11A4" không đấy? :>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000