linkin PARK-the best of the ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
Ờ hớ, bà chị nổi giận như thía là được đấy, cho các bác ý phải nể mình ;)
Mà cái sig của chị hình như là thằng Dante trong cái game nào đấy, kô nhớ rõ...

Oái, thằng em có DMC3 thì cho chị mượn dzới nhá há há há =))
LP dạo này chả có cái khỉ gió gì cả, nghe mãi CC buồn ngủ vật :-(

Ừ, nói nữa đi,chiến nữa đi, từ Rock bay sang Pop, từ Pop lại bay sang R&B, hip hop
Thiệt là chán! box về LP mà cứ bàn chuyện gì đâu đâu ko, đi ngủ tiếp đây!:D
I-)

Vũ Nguyên said:
Ừ, nói nữa đi,chiến nữa đi, từ Rock bay sang Pop, từ Pop lại bay sang R&B, hip hop
Thiệt là chán! box về LP mà cứ bàn chuyện gì đâu đâu ko, đi ngủ tiếp đây!:D
I-)
Sắp sửa chuyển sang game nữa cơ :) DMC3 là ký rì vậy hay ko??

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:
Oái, thằng em có DMC3 thì cho chị mượn dzới nhá há há há =))
LP dạo này chả có cái khỉ gió gì cả, nghe mãi CC buồn ngủ vật :-(
Ah nhà chị có PS2 không, em hỏi thế đã, mà có khi bà chị chỉ biết tới mỗi cái PC thoai nhở :D Tại cái DVD của iem (chính xác là ông anh em mượn :D) chơi trên PS2 cơ

Hơ, chị tưởng cái đó chơi trên PC, mà nhà chị có mỗi XBOX thoai :-( :-( :-(
thế là ko dc chơi trò chơi có anh Dante đẹp zai roài :-( :-( :-(
Bài The Morning After là của LP thuở "sơ khai" đấy phỏng :D

chocomog_257 said:
Ah nhà chị có PS2 không, em hỏi thế đã, mà có khi bà chị chỉ biết tới mỗi cái PC thoai nhở :D Tại cái DVD của iem (chính xác là ông anh em mượn :D) chơi trên PS2 cơ
PS2 hở tuyệt cú mèo rồi khi nào phải chơi mới được suốt ngày đá bóng mãi cũng chán rồi thử đổi món xem có hay hơn ko há. Mà ko biết ngoài quán đã có chưa nhỉ :-/

BlackDragon

Active Member
chocomog_257 said:
À uh iem quên mất, ở nhà cũng có cái đĩa DMC3 thế mà ko nhớ ra :D Chơi mệt lắm... :D
Đây là game action , chỉ pha chút RPG nên nhìn chung tương đối dễ, khó chỉ ở kĩ năng chiến đấu chứ ko phải ở tìm đường hay suy luận. Phần 3 là hay nhất trong 3 phần, tiếc là ngắn quá, chỉ có 20 Missions chính, anh chơi đúng 5 ngày là xong :D

chocomog_257

Moderator
À chị sờ nâu ơi, có khi cái DMC nó ra cả bản chơi trên Xbox đấy, cứ ra mấy hàng Xsoft mà hỏi mua. Rõ sướng thía còn giề, iem mong còn chả được này :-( Nhưng muh bây h PS2 chơi vẫn được nhìu trò hơn, quan trọng là nó có cả FF - món tủ của em ý ;)

Anh BD ơi, dạo này em cũng chả chơi DMC đâu, đang giã dở Samurai Warriors... Có khi còn mệt hơn ấy chớ, cả đống items, vũ khí 5, lại còn phần Xtreme chưa giải quyết. Chắc phải đến đầu hè mới xong :)

chocomog_257

Moderator
scorpions8430 said:
PS2 hở tuyệt cú mèo rồi khi nào phải chơi mới được suốt ngày đá bóng mãi cũng chán rồi thử đổi món xem có hay hơn ko há. Mà ko biết ngoài quán đã có chưa nhỉ :-/
Ra ngoài hàng chắc cũng chả có đâu bác ạ, chỉ có mấy trò chơi nhiều người như Tam quốc hay Samurai may ra có :D Thà ngồi nhà còn đã hơn.

BlackDragon

Active Member
SW chơi cũng hay, nhưng quá thiên về action nên nhiều khi gây nhàm chán, trò này không cần vận dụng đầu óc nhiều lắm :D .
Hiện tại anh đang chơi 3 game là DMC3, Champions : return to arms và God of war.

=)) Hố hố, bây h box nầy lại thành chỗ cho những gamers roài à =))
Chô cô pai ui, bạn chị bảo FF chơi dễ bỏ xừ, toàn dựa theo cốt truyện chúng nó vạch sẵn ra thui :p
Chị thì chị chưa ngẫm thử nên chưa bít hie hie
À, có ai chơi Ninja Gaiden bao h chưa? :D

chocomog_257

Moderator
Thôi các bác ơi, trở lại đề tài chính đi, post nhìu game quá bác mod lại bốc hỏa lên 1 cái del sạch sành sanh đi bây h :D
Em nghe hết cái CD LP Underground v4.0 từ tuần trước roài, đã có bác nào nghe chưa?

BlackDragon

Active Member
snowfromheaven said:
=)) Hố hố, bây h box nầy lại thành chỗ cho những gamers roài à =))
Chô cô pai ui, bạn chị bảo FF chơi dễ bỏ xừ, toàn dựa theo cốt truyện chúng nó vạch sẵn ra thui :p
Chị thì chị chưa ngẫm thử nên chưa bít hie hie
À, có ai chơi Ninja Gaiden bao h chưa? :D
Game RPG là thể loại khó nhất về mặt suy luận, trong quá trình chơi sẽ gặp rất nhiều câu đố hóc búa, đương nhiên FF không phải ngoại lệ.
Thực ra để hoàn thành 1 game RPG không phải là quá khó, nhưng muốn khám phá hết cái hay, hoàn thành hết Optional Quest trong game thì lại rất khó. (Mà em đang nói đến FF nào ?, có từ FF1 đến FFX-2 cơ mà :D )
Ninja Gaiden là game chỉ dành cho hệ máy Xbox, hình ảnh đẹp tuyệt vời, chơi cũng hay. Đây là game thiên về action, mới đầu vào hơi khó, nhưng sau quen rồi chơi dễ lắm :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000