Hoa hau CVA 98-01

bombom

Thằng ranh em láo toét thật đấy. Muốn bà chị lấy chồng sớm thì cũng phải gán vào chỗ tử tế chứ hả. Ai lại vơ quàng vơ bậy thế hả. Liệu mà nói năng tử tế, ko thì chị mày xì ra ba cái chuyện ko hay la xong đời đấy em ạ.(Khỏi mà cưa gái gú ở đây nữa đây). :)
*To hanoiyeudau :ko hiểu hanoiyeu cũng ở In có bị lây nhiễm tí nào ko y nhỉ????????????????????????
*To Quide( nick dai dong quá đấy) :vừa mới lên đã gửi ảnh lung tung thế hả.

phanhteppi

trời vào đây tưởng được ngắm hoa hậu , ai ngờ đâu nghe cãi nhau chán quá
A1 không có nhiều con gái nhưng cũng tự hào đề cử 1 thành viên là Nam Phương có ai biết không vậy , hay Bảo Ngọc cũng được vậy

Vova

Hmm A1 là lớp có thằng Đình HIệp em họ Đình văn phải không nhỉ? Nghe nói có dự thi hoa hậu nhưng không hiểu sao vừa vào gửi xe đã biến mất.

Vova

Cái ảnh trên của ai nhỉ? Ý tớ nói ai chụp nhỉ? Trong đẹp quá ! Thật đấy ! Tông màu đẹp , dáng tự nhiên , bố cục chuẩn.... Nhân vật chính trong rất cổ , rất VN, rất CVA... phì mệt quá , nịch nọt kiểu này không hiểu có được cài j không?

bombom

Vova said:
Cái ảnh trên của ai nhỉ? Ý tớ nói ai chụp nhỉ? Trong đẹp quá ! Thật đấy ! Tông màu đẹp , dáng tự nhiên , bố cục chuẩn.... Nhân vật chính trong rất cổ , rất VN, rất CVA... phì mệt quá , nịch nọt kiểu này không hiểu có được cài j không?
Đang bị treo lơ lửng trên ngọn cây đấy.đẹp với điếc gì. =)) :) :)

macarong82

Tình cờ biết đc cái forum chuvan an vào thấy các bạn bàn tán rất sôi nổi

Mình xin bầu 1 phiếu hoa hậu CVa cho em Vũ Hồng Châu, nhà ở Phan Đình Phùng

Ko biết nghé còn nhớ anh ko nhưng anh thì vẫn rất ấn tượng hình ảnh cô bạn hàng xóm dễ thương cùng phố, và cô bé lớp trưởng đáng yêu

Chúc em đạt đc danh hiệu hoa hậu, hi vong 1 ngày nào đó lại dc nhìn thấy em ở phố PDP ngày nao :)

hoahongtim

Bố Trần Tuấn ơi!Làm gì mà máu thế!Forum bên trí tuệ Việt nam sao không vào đi mà vào bên này lam gỉ Hay thông báo với chúng nó chuyển nhà sang đây cho dễ tìm nhé?Hiệp ơi! cho tớ địa chỉ mail của cái Phương Anh!

hanoiyeudau

@bác Macarong82 : có gì thì bác PM trực tiếp cho em Châu, chứ bác viết thế kia em nó ngượng làm sao trả lời bác được :)

sisley

........Vãi........ em Trâu Hồng
Tình yêu tình báo kiểu gì mà cứ lộ thiên thế thì làm ăn đc gì hỏng hết bánh kẹo thui :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000