hi d9!

tuankazzan

Member
nenu_aloha said:
Ê! Thế là kô đc rùi, nếu ai không nhớ tới biệt danh Thỏ đần của Thầy Hưng thì thật đáng trách... hix! Có ai nhớ cái bài Trời nắng, trời nắng, thỏ đi tắm nắng không, he he he!

Trang à, tớ ko mua quà đaaau, Thương đấy, mà ấy hát hay thế!!! Hô hô! Lan sau hát nữa nhe! Này, bài bà tôi là bài dở hơi nào?????

@ Tuấn : Kết nạp ấy làm hội viên danh dự của hội ĐôrêMy ==> ok? ^_^
Ừ ừ hay hay ^_^

Hôm qua sn vui quá cơ, cả lũ ra vườn hoa Con Cóc đùa nghịch như trên phim, lại còn tung tiền xu để ước nữa chớ, lãng mạn dã man. Mỗi tội thằng Tùng tham quá, tiền rơi xuống nó còn định vớt lên, bị ông bảo vệ chửi như chó

H

HoangPhiHong

Guest
Mọi ngưởi ơi!!!
Có ai biết ở đâu có sân bóng rổ cho thuê ko??
Pomeloes đang cần một sân thi đấu chất lượng để phục vụ nhu cầu riêng
Ai biết làm ơn nói hộ nhá!!!:D

nenu_aloha

Member
Thầy à, thầy ra PĐP ý, sân ở đấy cũng ngon! Chỉ tội nếu chơi ở đấy thì lộ hết nghề, thầy nhỉ?

To bà Thơ: Bà ơi, đâu đến nỗi thế, bà bôi bác nó quá!

cheryl

blackshark said:
cac ban d9 oi
to rat zui khi co nhung nguoi ban nhu cac ay day!
dac biet la nhung dua em cua to o nhom "buom buom vang"
" Chị GIANG " !!! Iem lè =)) =)) Thành viên ưu tú của nhóm bươm bướm vàng lè :"> ( tên nhóm nghe đến bựa , phát xấu cả hổ :)) )
* Tuấn Anh nói chí phở, lớp mình ko nói chuyện lớp mình thì nói cái giè :-? Mờ hình như đang noi chuyện lớp mình mờ :x :p

nenu_aloha

Member
Lớp mình làm sao thế?Nói chuyện lớp mình đi!
==> TA! Mày send cho tao mấy cái ảnh lớp đi! Mấy cái mày có ấy, còn mấy cái mà mày bảo tao gửi cho mày tao up lên 4rum rồi, mày chỉ cần di chuột đến ảnh và nhấn chuột phải, click vào cái SAVE PICTURES AS ý! Thế là xong, nhanh lên nhá, mà mày mượn Thế Phương máy đi, rồi tranh thủ quay nốt mấy tuần cuối này. Okie? Xong rồi bảo tao để tao Biên tập, hay thì mày mượn máy đi để tao quay, đang ốm ngại mượn lắm! Nhớ nhá, ko là chẳng làm đc gì đâu!

cheryl

Lạ à nha :-o Lớp mình hoàng tráng thía cơ á :-o
Nhưng mờ ... có phải là mấy thước film mờ thằng Tuấn Anh với cả Thế Phương quay ko thía ... :-SS Có phải thước film .... quay các bạn nam đáng iu lớp mình ko thía :-< Nếu là cái đấy thì có cho xiền cũng ko thèm xem :)) =))

cheryl

Thoai, nói đến HG D9 thì chỉ có mỗi Trang thoai :"> Trang ko phải ngại, up ảnh lên cho các bạn lớp khác xem đi mờ :"> Gọi là : cho các bạn ý mở tầm mắt :"> ... iu thật ý :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000