hi d9!

cheryl

Nói như kiểu đuổi khách đi ý :-< thế thì còn ai vào 2pik lớp mình :(
Nói chủ đề Hot gal đê ;-) hôm nay có mấy anh hỏi thăm Hồng Trang :)) Hồng Trang thành HOT GAL 10D9 roài ;-) ;-)

Lucifer

Active Member
cheryl said:
Nói như kiểu đuổi khách đi ý :-< thế thì còn ai vào 2pik lớp mình :(
Nói chủ đề Hot gal đê ;-) hôm nay có mấy anh hỏi thăm Hồng Trang :)) Hồng Trang thành HOT GAL 10D9 roài ;-) ;-)

wtf ?????????????

cheryl

Hí hí :) Thật mà ... Trang ko phải khiêm tốn :"> Ấy thành Hot gal roài, đi đâu ai cũng bít, nổi hơn cả Vân :x :)

Lucifer

Active Member
cheryl said:
Hí hí :) Thật mà ... Trang ko phải khiêm tốn :"> Ấy thành Hot gal roài, đi đâu ai cũng bít, nổi hơn cả Vân :x :)
@$#^%$#@!@#@%$#^

:| :| :|

ai biết chứ
tớ vô danh

cheryl

:( Tại ấy ko bít, còn thì người ta cứ hỏi tớ hoài à :)
À, bi h có 2pik về manga rồi nhá, ai muốn share thông tin thì sang đấy nhá :) Để 2pik lớp mình bt trở lại :p

cheryl

Thik j` thì vào đó mà phàn nàn, có còn hơn ko. Mà đã có rồi thì đừng lấy 2pik lớp ra bàn những chuyện như thế, nhàm nắm >.<

cheryl

Thôi, bảo caasi kia chuyển thể lun thành truyện tranh đê :-< Cứ cái j` về chuyện tranh thì sang kia mà bàn ... vô vị :-<
Tớ thik Garfield, nhưng chắc ở đây ko ai bít nhỉ T.T Cr Boorin nữa chứ :x nhưng chắc cũng ko bít nốt :( Chính vì thế bàn về vấn đề chuyện tranh ở đây chẳng hợp tẹo nào =^.^=

nenu_aloha

Member
ý mà sao gọi Thỏ là thầy thế
==> Nhân tiện đây khen thầy Hưng luôn cho thầy sướng một thể, thầy Hưng dạo này có thành ý với tuyển nữ quá thể, gọi Thầy là xứng đáng quá chứ lị thầy nhỉ? ^_^. Mà bà Thơ ơi, hum sinh nhật bà, bà cho cảm tưởng xem nào.... chiều đi xong về con bị ốm mệt lắm bà ạ! Hix.

Moi người ơi, em đi ăn phỏ đây, tí nữa nơi tiếp nhá! Chẹp!

Lucifer

Active Member
My ơi
hôm nay là ấy chọn quà sn eh ???

:))
à cái bài bà tôi hôm nay
buồn cười thật

bài này bảo Trâm hát
về Oanh mới hay

:))

@Thơ : Hum nọ vừa sn àh ... Tiện thể chúc mừng sn bạn Thơ lun <:p :D
@My : Bộ Slamdunk rất tiếc là tao cũng chỉ thuê thui ko có để cho mày mượn :)
@Hưng : Bi h e mới bít thầy có cái tên dễ xương we' "Thỏ" cơ đấy =))

nenu_aloha

Member
Ê! Thế là kô đc rùi, nếu ai không nhớ tới biệt danh Thỏ đần của Thầy Hưng thì thật đáng trách... hix! Có ai nhớ cái bài Trời nắng, trời nắng, thỏ đi tắm nắng không, he he he!

Trang à, tớ ko mua quà đaaau, Thương đấy, mà ấy hát hay thế!!! Hô hô! Lan sau hát nữa nhe! Này, bài bà tôi là bài dở hơi nào?????

@ Tuấn : Kết nạp ấy làm hội viên danh dự của hội ĐôrêMy ==> ok? ^_^

Thế mọi người nhìn thấy thầy Hưng tắm nắng rùi àh ... hot wa' cơ :x
Tớ lại cứ tưởng thầy Hưng nhìn trông "hiền" thế kia mà gọi là thỏ cơ đấy ... :))
@My : Bài bà tôi là "Bà tôi đưa tôi ra đầu làng đó ... " mù âm nhạc thế em :D

nenu_aloha

Member
Ùa, tao đang ốm, mai tao ko chơi đâu mệt lắm, thế nên tao sẽ xửa căn bản hết cho cả bọn! He he, thi học kì xong kt đội nữ nhá!

nenu_aloha

Member
Vân Anh, đi tìm mấy trang về Bóng rổ đi! Mấy trang hứớng dẫn ký thuật ý! Về update lại cho anh em, mà mày cố lên mày thi đấu đc đấy, hiện h có lẽ đội nữ cos đủ 5 người đủ căn bản rùi, có mày đấy! Cố lên, thầy Hưng Thỏ cố lên!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000