hi d9!

cheryl

chiplove_skate said:
neo neo` thay' ban Ly kien^ cao' ghe^ qua' nen phuong that mat A3 vao topic D9 de?....................gop zui .ok man????
Đấy, người ta mờ ko vào là ... :-< coi như ko bít lun đấy hủhh :-<
Nói thế chớ, thỉnh thoảng dzô đây cho dzui, kết chặt tình = hữu :"> hi'hi' ^.^

chiplove_skate

hehehe tat nhien^ rui` bi h dau^ dau^ cung~ la` nha` minh` ..........................doi* hum nao` thi HK xong di dap^ pha' 1 bua~ di ....................may ;lan ru? ma van chua* di dc ^_^

nenu_aloha

Member
Bạn Tuấn tarzan có hiềm khích gì với các bạn nam D9 hay sao mà cứ chỉ trích lắm thế? Tớ nói thật, có chê thì xin ra chỗ khác mà chê chứ chê ngay ở sân nhà D9 thế này thi hơi mạo hiểm đấy!

@ Thầy Hưng: Thầy ơi, con lập FC cho thầy rồi đấy, he he!
@ TA : mày lớn rồi đấy TA ạ! ^_^ bận quá cơ! Hire.....
@ Trang quỳ: Dạo này lo lắng thế?

Lucifer

Active Member
:-/ sao lại lo lắng
My lo hay tớ lo
:| dạo này tâm trạng tớ tốt
bình thản

=)) =)) =)) =))
cái Fc của thỏ
ai làm fan đây
=)) =)) =)) =)) =))

Sao cún con có hiềm khích giè với bạn trung_ket để bạn ấy bảo em là gay thía. Ko khéo bạn ấy bày tỏ tình cảm với Thạch bị từ chối cho nên lên đây đặt điều, ko ăn đc thì đạp đổ????
@kazzan: Từ trước ông đã hay chê bóng chê gió thằng Thạch rồi đấy, tôi nhớ là từ hồi cái topic hot boy chưa bị del nhá. Thấy nó đc khen nhiều nên ông thấy ngứa mồm à.Tôi chả bênh nó đâu nhưng ông cứ như ghen ăn tức ở với nó ấy.

cheryl

star_diamond said:
Sao cún con có hiềm khích giè với bạn trung_ket để bạn ấy bảo em là gay thía. Ko khéo bạn ấy bày tỏ tình cảm với Thạch bị từ chối cho nên lên đây đặt điều, ko ăn đc thì đạp đổ????
@kazzan: Từ trước ông đã hay chê bóng chê gió thằng Thạch rồi đấy, tôi nhớ là từ hồi cái topic hot boy chưa bị del nhá. Thấy nó đc khen nhiều nên ông thấy ngứa mồm à.Tôi chả bênh nó đâu nhưng ông cứ như ghen ăn tức ở với nó ấy.
Thơ ơi ... :"> sao cứ gọi Thạch iu của tớ là cún kon thế nhờ :"> Gọi thía nàm ... mất thiện cảm quá :p
Mà thôi, Tazzan ơi, đừng chê Thạch lớp L nhá :"> Lớp ng` ta chỉ có được như thía thôi :">, cũng bít làm sao được :p
* Đính chính lại là bẹn Thạch hok bị gAy đâu nhá Trung_ket nhá :p gAy nàm sao được mờ ... :>

Ly này, tao gọi thằng Thạch là cún con trước cả khi nó nói chuyện với mày đấy nhá, với lại tao quen mồm rùi, ko sửa đc, ko lẽ tao phải gọi nó là Thạch iu giống mày, nghe buồn n... lắm, ko gọi đc.

tuankazzan

Member
cheryl said:
Thơ ơi ... :"> sao cứ gọi Thạch iu của tớ là cún kon thế nhờ :"> Gọi thía nàm ... mất thiện cảm quá :p
Mà thôi, Tazzan ơi, đừng chê Thạch lớp L nhá :"> Lớp ng` ta chỉ có được như thía thôi :">, cũng bít làm sao được :p
* Đính chính lại là bẹn Thạch hok bị gAy đâu nhá Trung_ket nhá :p gAy nàm sao được mờ ... :>
Úi đâu đâu có ai chê bai rì đâu thằng trung_ket rì rì đó cơ mà ~_~ bạn của Ly mà ai lại đi làm thế nhờ ~_~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000