hi d9!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tàn bạo cái j`!del là đúng rồi!nếu bọn ấy cứ cố thì lock luôn cả topic lại đấy!rõ chưa??!
dù tớ cũng câu nhưng tại...nhìn bọn ấy câu amateur quá..ko đứng nhìn đc>"<
nam tào ngọc moon cứ phát huy nhé^^

bim bim lovely

:))CO' j` d^u, chang qua la` ko thik ca'i kieu ca^u ma` ko ro~ ra`ng day thoai. Minh` ca^u thi` phai de cho ng` ta thay la` ca^u chu', chang nhe~ MI`NH CAU MA` CU GIA? VO AL` KHONG CAU AH`. co nen neu co del th` cau tiep, neu co' lock thi` lap cai khac, neu co' ban nik thi` creat nik khac . hehe ^.^ Phuong cham cua D9 ;)

cheryl

:)) Chữ kí của thằng TA ở trong bài j` ý nhở ... :-? Bài j` của Kenchou thì phải .. :-/ chẳng rõ nữa :)
* Ờ, dạo này Hà My bít thân bít phận nên in ít lời đi 1 tí ... mọi ng` được nhờ ^.^ hehe
* Mai có ai chuẩn bị quét lớp chưa :-/ Tớ xung phong làm chân quản lí + theo dõi các bạn quét :))
* Chữ kí của tớ cũng hay nắm đó ... chỉ sợ bạn ko hiểu thoai ^.^

linhvip_lachip_D6

Ho`ho` lop' D9 cau proooo den the nao` cuoi cung` cung~ bi. delll bai` :DKho? than.Lai bat dau` chien dich cau kia`>:) Kho? than mai Ly fai? quet rac ah`.Con` L thi` hot rac' cha? kha' kha^m? la` bao ;-)

cheryl

linhvip_lachip_D6 said:
Ho`ho` lop' D9 cau proooo den the nao` cuoi cung` cung~ bi. delll bai` :DKho? than.Lai bat dau` chien dich cau kia`>:) Kho? than mai Ly fai? quet rac ah`.Con` L thi` hot rac' cha? kha' kha^m? la` bao ;-)
Sao mồm bảo khổ thân mà ... miệng vẫn cười toe thế kia ;-) ;-) H mới bít lòng dạ D6 .. :(( tủi thân quá :((
Mà D6 cũng có mẹt trong chiến dịch câu pzồ cơ mà ... còn nói được ai >:) >:)

blue eyes

Moderator
nenu_aloha said:
==> ko phai Ngoc dau, nham roi!
Chính tớ đấy!!!!
Chán D9, Ko biết vì 4r gì cả,
Đừng nghĩ chuyện câu bài là chống đối, là đối đầu với tớ, nghĩ chuyện câu bài là đang phá hoại sân chơi chung của mọi người. Ko đóng góp thì cũng đừng phá.
Nói thì lại bảo nói nhiều, ko nói thì lại câu. Chẳng muốn cứ mãi như thế này.Ko biết thế nào cho vừa.

CO' j` d^u, chang qua la` ko thik ca'i kieu ca^u ma` ko ro~ ra`ng day thoai. Minh` ca^u thi` phai de cho ng` ta thay la` ca^u chu', chang nhe~ MI`NH CAU MA` CU GIA? VO AL` KHONG CAU AH`. co nen neu co del th` cau tiep, neu co' lock thi` lap cai khac, neu co' ban nik thi` creat nik khac . hehe ^.^ Phuong cham cua D9
Thế nếu như 4r die thì sao??

sadeyesll

cheryl said:
:)) Chữ kí của thằng TA ở trong bài j` ý nhở ... :-? Bài j` của Kenchou thì phải .. :-/ chẳng rõ nữa :)
* Ờ, dạo này Hà My bít thân bít phận nên in ít lời đi 1 tí ... mọi ng` được nhờ ^.^ hehe
* Mai có ai chuẩn bị quét lớp chưa :-/ Tớ xung phong làm chân quản lí + theo dõi các bạn quét :))
* Chữ kí của tớ cũng hay nắm đó ... chỉ sợ bạn ko hiểu thoai ^.^
Chữ ký của nó trong bài ASVST

nenu_aloha

Member
blue eyes said:
Chính tớ đấy!!!!
Chán D9, Ko biết vì 4r gì cả,
Đừng nghĩ chuyện câu bài là chống đối, là đối đầu với tớ, nghĩ chuyện câu bài là đang phá hoại sân chơi chung của mọi người. Ko đóng góp thì cũng đừng phá.
Nói thì lại bảo nói nhiều, ko nói thì lại câu. Chẳng muốn cứ mãi như thế này.Ko biết thế nào cho vừa.

Thế nếu như 4r die thì sao??
==> tuong mod Trung moi la nguoi del?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000