hi d9!

trungvb

Moderator
thông báo từ diễn đàn hiện tại D9 spam bài nhiều quá nên đề nghị mọi người ý thức vào việc post bài của mình nếu còn tình trạng post nhiều bài liên tiếp như bạn My và Thảo thì sẽ bị del hết bài(lần này chỉ ghép bài)...còn nếu vẫn tiếp tục thì sẽ bị ban nick
-----------------------thanks---------------------------------------------

Hix...D9 mau' me qua' di...co' gi` tu` tu` bao? nhau chu':)
Kiki van~ tot' tuoi nhu ngay` nao` nhi?...sap' ve^` roai` ah...thia' thi` tot qua roai...lop. chat' do~ fai chiu. dung. mot thang` cam' ha^p':)):))

Ly ui, mày làm gì để con nhà người ta chống cự quyết liệt quá thế???Khổ thân thằng bé, em ấy còn nhỏ, tha cho em=)) Mà sang Nhật về nhớ phải có quà nhá, ko thì khai trừ mày khỏi hội D9 05-08:D

Rất
Cảm ơn anh Văn Quyến ...
Rất cảm ơn Văn Quyến. Chính vì anh mà không có những pha đua xe ngoạn mục, vì anh mà không có những người vô tội bị xe đâm.
Cảm ơn anh đã tiết kiệm cho nước nhà một khoảng xăng - vô cùng lớn. Vì anh mà không có những cuộc nhậu nhẹt say sưa.
Chúng tôi rất cảm ơn anh, bởi trong thời bình vẫn nhận ra một thằng bán rẻ tổ quốc, bằng hành vi bán độ.

ah` uh topic cua may' de minh` ah` vao` doc cai' nhay?
Thư cảm ơn Văn Quyến, Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn!

nenu_aloha

Member
Stop đi TA! Đừng có lôi chuyện này ra đục khoét ở 4rum +_+ ==> chú có thích thì sang Box thể thao mà post, đừng có post ở đây ngứa mắt lắm!

Mà mọi người chú ý thứ 7 tiết sinh hoạt nếu ko có vụ đập phá nào lớn ( của mems D9 *_* ) thì mời everyone sang thăm quan D9 ở nhà C nhá! Tụi tớ sẽ tổ chức giao lưu các lớp mừng Nôen ==> yeah! Các tiêt mục văn nghệ ==> hát hò, độc tấu đàn, đọc thơ...............vân vân và vân vân! Có chò trơi đấy, hay lém! He he ==> còn nếu ko ai sang thì......... càng tốt!!! ( đừng tủi thân, đừng đánh tớ, hà hà! ). Bai!

alone_person

Em My nói đúng đấy, nghe cái vụ này suốt mấy ngày vừa rồi ức chế, điên tiết lắm rồi, đừng có đổ thêm dầu vào lửa nữa, à tiện đây cho hỏi, ở 10d9 có em nào tên Huyền Thương hay Thương Huyền gì không? thanks a lot!:D

trungvb

Moderator
@My:dạo này tớ ít ol nên khi nào ol gửi off trc nhé,,,tớ chỉ cách save ảnh cho cái này phải dùng mẹo chứ không save như bt dc đâu :D

nenu_aloha

Member
@ Trungvb : Cám ơn ấy nhìu nhìu trước, ấy tốt quá. Tớ sẽ mess cho ấy trc lúc ol, thanks again! Cám ơn, cám ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

@ Trường Upa: Em cứ tưởng anh biết thừa em là ai rồi chứ, mà anh với em gặp nhau mấy lần ở ngoài ==> lần nào em chẳng khoanh tay, cúi đầu chào anh lễ phép ==> đừng nói là anh ko nhớ nhé! *_* Lẽ nào em lại quên Vận động viên Điền kinh vang dội một thời của trường THCS CVA ==> +_+ Với giải..... tư môn chạy cấp Quận ( giải tư hay giải khuyến khích ý nhẩy ? ). Nếu anh vẫn ko hai lòng thì bi h em xin dc phép chào anh lại ạ! ==> " Thưa anh Trường kính mến, em chào anh ạ......ạ....ạ.....ạ.....aaaaaaaaa....ạ! "
==> Anh đổi cái chữ ký dc ko ạ? Mất mỹ quan 4rum!
Kính Thư!

nenu_aloha

Member
Nôen rùi! Mọi người đừng quên quà cho tui nha! Yeah!

GIRL I 'M GONNA MISS YOU...:"> :* :x

I knew it from the star, you would break my heart
but stiil I had to play and drift apart,
you warp me round, you hit the very finger with your magic smile
You kept me handing in the lover's cross a white,
you put your spell on me, took my breath away.
But there was nothing I could do to you make you stay.
I'm gonna miss you.
All the love I feel for you.
Nothing could make me change my point of view.
Oh girl, I'm gonna miss you, Baby . .
Ref: giving all the love I feel for you,
couldn't make a change your point of view your're leaving.
Now sitting here,waiting my time.
I just don't know what I should do
It's a tragedy for me to see the dream is over,
and I never will forget the day me met.
Girl, I'm gonna miss you.

How can honey bee you took the best of me.
Now I can't crease from memories.
Like a barely turn, you were so unreal,
you let the scare so ideal/ when you had the taste of paradise.
That gone day can feel as cold as ice.
I'm gonna miss you. I'm gonna miss you. . .

Chúc mọi người một ngày zuiu ze! Học hành tấn tới nhá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000