hi d9!

blue eyes

Moderator
ChipLon said:
Ca ban d9 oi post anh Tien Duc len cho minmh xem duoc ko
Minh rat can nnnn!!!!!!!!!!!!
tớ thấy bạn Tiến Đức đấy chả có j đặc biệt đâu, so với con trai D9 thì........xếp gần bét :D nhỉ? :D:D:
Con Trai d9 tớ thấy đc nhất hệ B đấy, cao to,đẹp trai, bạn Tiến Đức lùn lắm, và cũng ko đẹp trai = mấy bạn kia........<== ý kiến của riêng tớ :D:)

ChipLon

Ngoc oi !! Cau co nham ko Tien Duc ma` Hot the con j , dep zai cung ko phai thuoc dang thap chi binh thuogn thoi , to thay con trai d9 co may ban to cao nhung " Xau om" . d9 nho post anh Duc len mang nhe

cheryl

AAAA, Trang Ly is here :D Ohayo every body, nghia la xin chao moi nguoi :)
That may man cho minh la da nhan duoc qua tu QA, :)
A, ma co lich thi chua the, dua nao post ho tao cai lich hi hoc ki len voi. de con biet duong ma on hi chu :D, ko thi dup thi chet :p
Nho tao ko thia
Anh Tuan oi, 11 D9 it hon 10D9 nhiu. Em da ghe qua 11D9 va thay la .. co vai anh chi len, va vai ngay moi viet 1 bai

Ặc, công nhận là bạn Đức trông cũng đc, 1 trong những hot boy CVA2 hồi trước. Thế nhưng bạn ấy chỉ đc cái mặt thôi, mọi người đã nghe quả giọng eo éo kinh tởm của nó chưa, nghe xong chắc ghét luôn quá.Với cả tính tình của nó ko đc ổn cho lắm

cloudly_d9

Ối trời ơi!thằng Tiến Đức hot thế sao?
Trông nó cũng bình thường thui mà,đc mỗi cái nói chuyện ... mất dậy vô cùng.=)) =)) :)) :))
@Ly:mày không hỏi thăm nạn nhân của mày thế nào sao?Dã man quá!:( :(
Thất vọng vô cùng!:(

tuankazzan

Member
Lyyyy...ơiiiiii....choooo...Tuấn.......xin....lỗiii.......màaa...baoooo...giờ....về,,.....Tuấn....tặngggg... quà.....bù...choa.aa......nhé.......đừng....giậnnnnn...nữa....thằngggggg...Tuấn......Minhhhh.cũngggg.ko...tặng mừ......~__~

Các bạn D9 cho tớ hỏi tí nè, bạn Trang Ly bạn ý đi đâu thế?? Lúc mà bạn ý đi tớ cũng thấy bạn ý đang ol nhưng mà ko bít là bạn ý sắp đi nên ko kịp hỏi thăm. Mà thế bạn Ly có về nữa ko hay là đi du học:(( Trả lời nhanh cho tớ đi nào!!!

cloudly_d9

Trang Ly đi Nhật mà các ấy không biết sao?Bây giờ thì mới chỉ đi 3 tuần thui còn về sau thì chẳng biết đc,nhưng có lẽ là về sau chim lợn ngu ngốc sẽ đi du học ở đó...hì hì...:D (theo thông tin từ hàng xóm của chim lợn).
@Ly:mày nhớ mua quà cho tao nhé!Mua quà to thì tao sẽ không tức mày nữa!he he:D :D ;) ;)

cheryl

Troi oi, khong ai noi cho tao biet la bao gio thi ha? Va da co lich thi chua the ?????
Cho tao hoi tham con Seven xem no the nao roi, tat ca moi nguoi da biet den ten Seven cuamay chua ? :D
Ma ai bao Trang Ly se di du hoc o Nhat, neu co di thi se di 1 nuoc nao do xa hon, dep hon chu nhi? :p
O ben nay lanh kinh nguoi, giong nhu dang ngoi trong tu lanh o ngan da y :( Nhung ma khong bi buot nhu o VN, noi chung la dep lam.
Moi nguoi nho tao khong the, neu nho thi phai chuan bi qua that to cho tao de don mung tao tro ve chu :D
iu nhiu
Hoang Tien Duc y ha, thuong thoi , xi hon nguoi iu tao :))

ChipLon

Tien Duc thay nhieu nguoi bao tinh hay lam !!!! Chu nhu ban Tho noi ve Duc thi minh chua thay ai bao the !!!!!!!!post anh ban Duc ho minh nhe!!!!!Thankssss:x
THANK CAC ABn D99999999999999

trungvb

Moderator
ặc theo nguồn tin thân cận hơn hàng xóm thì bạn Ki ki đang đi du học ở viện tâm thần sài đồng...=))=))=))...chúng ta chuẩn bị đón bạn xuất viện nèo,,,,kekeke nhớ mua hoa to nhé,,,,

cloudly_d9

Chị Thúy ơi!Chị hỏi thằng Tuấn lớp em là gì thía?Nó là một thằng có cái cằm và cái mũi "phù thủy" trông rất đáng ghét.........hi hi...............:D :D
@Ly:mày hỏi thăm bạn bè như thế à? Đau lòng wa'..........:(( :((
Nhưng thui cho qua đi (mình rộng lượng quá cơ...),chỉ cần lúc mày về mày nhớ mua cho tao nhiu` quà là đc....B-) B-)
@chiplon:ấy muốn thấy ảnh của thằng dức hả?Cứ vào phần hình ảnh của lớp D9 thì biết(nó là cái thằng mặc áo kẻ màu xanh,đỏ,trắng),xem tha hồ nha!:)

Ặc, chả bít chiplon nghĩ thế nào mà khen thằng Đức tính hay.Thằng này bậy bạ kinh khủng.Tớ chả muốn nói xấu nó đâu nhưng nó ko tuyệt vời như ấy khen đâu.
Ly ui, sang Nhật dzui ko mày, ăn đc nhiều shusi chứ hả??? Ăn xong thì về tả cho thằng Thạch để cho nó thèm chết thì thôi.Hôm nay tao tả cho nó nghe về món shusi chính hiệu Nhật Bản mà tao đã đc ăn, nó thèm quá cứ gào lên là:"Mày đừng kể nữa, tao thèm nhỏ dãi ra rồi đây này(mất vệ sinh quá)"=)) =)) =))

nenu_aloha

Member
Ặc! Sao tao chụp dc cả đống ảnh hoành tráng thế mà tụi mày upload có vài cái thế kia??? Tiếc óa! Cái ảnh của Lê Tuấn Anh và Thương ==> bái phục, xóa đi hộ bọn nó ==> kinh quá thể!

nenu_aloha

Member
Anh Trường nào đấy quen quen!!! ??? *_* ==> đề nghị tẩy chay cái avt cũ của anh ==> please don't put it on here! Mất mỹ quan!

@Ghi chú lại đây sợ mấy chú D9 gà ko biết! Muốn xem ảnh lớp mình thì nhìn lên góc trái phía gần trên cùng của trang này, có thấy chữ HÌNH ẢNH màu vàng ko? Nhấn vào đấy ==> rồi tự mò tiếp mà xem.......... Bọn mày phải đi học một khóa tin học cấp tốc thôi! Gà ạ!

@Trong lúc chờ đợi các B D9 đang cạnh tranh ngôi vị HB của lớp ==> đề nghị các chú Bình chọn bức ảnh ấn tượng nhất của TEN D NINE ==> he he!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000