hi d9!

nenu_aloha

Member
Đấy, tao phải làm tthees tụi mày mới chịu lên tiếng, ko thì tủi thân mỗi mình tao lên đây post bài ==> bao nhiêu công tao lập cho tụi mày nick còn giiefe!

tuankazzan

Member
Anh ko biết đấy thôi ở box này có một nhân vạt khủng long tên là Nguyễn Hà My bài lúc nào cũng dài hơn chục dòng là ít với đủ các thể loại văn chương phức hợp,My ơi đáng nhẽ ra ấy phải vào chuyên văn My ạ,thằng Tùng Linh nó kể cho tớ rùi hi hi hi

nenu_aloha

Member
Xin các đàn anh câu bài ít thôi ạ! Mà sao lên 4rum 11D9 đọc mà mắt nó cứ nổi đóa lên thế ko bít ==> kinh khủng!!!!

@ Tuấn ==> ấy quá khen ==> tớ thi chuyên văn nhưng trượt thẳng cẳng ==> ấy đừng động vào nỗi đau muôn kiếp ko tan này của tớ ==> tủi thân!

Dám gọi ta là khủng long à??? Muốn gì...............!!!!!!!!!!!!!!!!! Thằng Linh nó kể gì????

nenu_aloha

Member
Còn bài này thì sao : " Nắng lên, nắng lên, kìa nắng lên _ Mưa rới lất phất, gió phần phật_ Cô bé xinh xinh chạy xuống phố_ Mua cái bánh Mỳ về nhà ăn! ".

He he he, bài khác : " Có một ngày, một ngày như thế_ Nắng vẫn vàng và lá vẫn rất xanh_ Có chú ve rả rích trong tầng lá_ Ai đó đợi ai, tóc xõa vai gầy"
( câu cuối xin phép cho em dc đạo nhạc ....)

Sao hôm nay thơ mình chán thế nhỉ? ==> đi ăn bánh cuốn, bb!

cheryl

Minasan ohayo gozaimats !!! :D Co con ai nho den Tran Trang Ly nua khong the :( that la tui than, tui than cho minh va cho topic lop minh :p
Tao nho la taolap nik cho thang Huy tren 4rum truong roai co ma, no khong dung ah :( chan bon nay qua. Len day di de chat voi tao :D Vi tao khong dung Yahoo mess duoc :((
Lop minh dao nay co gi vui khong, ke cho tao di. Ah, hom truco tao vua an ca song xong, an cung duoc. Chap la mai hoac ngay kia tao se di an sushi. Thach oi, an khong, tao ta cho may xem nha ;)
Iu ca nha :-*

Trang Ly à !Đi sướng nhỉ.Có ma` ấy quên D9 thì có

Ly a`!Đang trên mạng à
Không bít tớ à

Chán nhỉ!Quên Hết cả bạn rồi.Lại về rồi à.
©º°¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸ ¸.¸.•'´¯)¸.•'´¯)¨°º©

Sắp thi học kì rồi!Mệt quá.Học!Học nữa!Hộc máu!
©º°¨(¯`'•.¸(¯`'•.¸ ¸.¸.•'´¯)¸.•'´¯)¨°º©

Chat!Chat!Cái gì mà chat!Sắp thi học kì rồi.Về làm đề cương đi.Chat nhiều tôn tiền quá ==========> Anh chíp nhỏ nói thế

Ly ơi!Nhìn ảnh mà không nhận ra bạn cùng lớp với ấy à.Cái bạn mà cho chân lên ghế y'.Bít nó là ai không.Chán nhỉ!Ly quên bạn thật rồi

Mới đi có 1 tuần,mà quên hết bạn rồi à.Ly ơi!kiểm tra 1 tiết Lý,biết là ai ko

cheryl

Ban Thao la ban nao the nhi? AI bao to quen D9 cua to :D To luc nao cung co gang tranh thu thoi gian de len mang va vao topic cua lop nha ;) :D iu lop the la cung
Ua, the hoa ra van co nguoi khac ngoai chat chat nho kiki hu :D Suc dong qua :p Kiki van hoe chat ah, moi toi la lanh oi la lanh thoi, va lanh the ma van phai mac vay ngan cun con, va di tat ngann nua, nen cang lanh hon :|

nenu_aloha

Member
Me oi............. mày cẩn thận ko mod nó bảo là câu bài đấy!!!!!!!!!!! Del hết cả bài thì hay......... he he!

Anh Hiệp nào thế???

Ly, mày ngốc lắm ==> vào trang chủ của yahoo ==> mày sẽ thấy cái mess ở đấy ==> nhấn vào rồi tự mò là chát dc hết!

Có thắc mắc gì thì hỏi tao: [email protected], [email protected]

Ở bên đấy giữ sức khỏe, mai tao post Lịch và đề cương ôn HK cho! ==> quà tao đừng quên ==> tao giúp mày nhiều lắm đấy, bạn gì .... nhỉ? He he!

Hôm nay ko có tâm trạng nói dài dòng ==> buồn lắm, biết vì sao ko? Mai tớ post lên là biết ngay ==> AZA AZA!

Hôm nay lên cứ tưởng dc thêm vài đứa online chứ? Sao vắng thế này?? Chán

Hôm qua D9 thua A5 3 - 1 ==> buồn ==> nhưng đi đâu người ta cũng nói D9 đá hay ==> mát lòng mát dạ dc một tí! Ngày mai cô Loan dạy văn cưới ==> he he he, cả lớp đi ăn cỗ nhé! Hôm nay trời lạnh hơn hôm qua ==> ahhhhh...... Mai lại đá bóng ==> Ten D Nine Is Number one! Yeah!

Ly ui, mày cứ ăn thật nhiều loại shusi vào, về kể cho thằng Thạch nghe cho nó tức hộc máu mồm ra.Mà sao mày lại mặc váy ngắn???Sang đấy mà mày ko mặc áo dài ah.Thằng Thạch đang thắc mắc xem mày đã truyền bá "Chim lợn giáo"_"Điệu giáo" đến đâu rùi???Nhớ giữ gìn sức khỏe để về còn lao vào ôn thi HK nha.Còn thằng Huy heo thì mày đã báo cho nó bít nick là gì chưa, pass là gì chưa mà nó ko lên viết bài????????????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000