Đố vui D1

Vova

Hmm anh không hiểu hả? Chuyện là thế này , An đang lang thang trên mạng , bụng anh đói, xa nhà xa vợ.. anh không thể tự lặn vào bếp để tự thỏa mãn cho mình một gói mỳ tôm. Nghĩ cũng bực lắm cơ , bụng đã đói thì chớ mà cứ có cái mùi gì quai quái quanh đây ! Quái quá , quái không chịu được ( cho phép em chuyến thành từ khoái cho hợp thuần phong mỹ tục). Chặc có thằng nào viết văn trên mạng đây mà ! An vồ lấy con máy laptop góc nhà , ừ nghĩ cũng khó , làm thế nào để biết chỗ nào quái bây h , à , google.com.vn seach " Quái văn " , bỗng một trang WEb hiện lên quen thuộc quá, trang này An vẫn thường vào để thải quái văn rồi té chạy cơ mà nhỉ , mà rõ ràng quái này không phái của mình, của mình thì An nhận ra chứ , Nhiều khi buồn do xa anh em D1 , An vẫn thường lấy nó làm niềm vui thú riêng mà. Lấy hết can đảm , an thò đầu vào topic " Đó vui D1 " ,òa suýt nữa An lăn quay ra đất vì thiều dưỡng khí, một bài văn nằm chình ình tren topic. Mang tác giả xxx
An bỗng cười , cười như chưa bao h được cười , 10 cái răng vốn chín cái bị sâu của an vỗ phành phạch. ở VN, linh cảm có chuyên chẳng lành , Văn chủ mò mẫm online và ............ he he

lengocthuj

khiếp quá. Nguyên nhân sâu xa quá , làm em cứ tưởng An bị tẩu hỏa nhập ma , hè này em sẽ mở cuộc thi sáng tác truyện cười. Em sẽ chiếm giải nhất. Nhớ là sáng tác chứ ko phải xào lại chuyện

binhan_tran83

mẹ kiếp, em nói thật với bác quân là lớp em tuy thô nhưng vẫn còn chút ý tứ, chứ bác viết bài thơ mẹ kiếp thô thế này thì lớp em cũng đến chịu bác.

nobita_d1

hê hê gửi tới bác Quân, lớp bọn em không thích cái loại đố tục giảng thanh kiểu này đâu, hê hê nếu cần tục thì tục luôn cho nó tiện đỡ phải đau đầu mà nghĩ
còn bac binhan_tran dạo này gấu quá, sang Đức vài bwax mà đã gấu thế rồi, đúng là quê hương của phatxit hê hê

nobita_d1

hê hê ông Thụ này đúng là chuyện nọ xọ chuyện kia, chuyện của em bác quan tâm làm giè, đề nghị không chơi lệch đường đậy

Maika

Bạn Thụ vợ con đề huề thế mà nhìn đâu cũng ra TY ,nhìn đâu cũng bảo người ta yêu nhau , không bị lão hóa đi chút nào nhỉ :)
Cái đố của bạn gì  A6 là cái gì đấy , hôm trước đọc vội không hiểu gì , sao lại bị bạn An với bạn T đuổi thế :-/ Hôm nay định vào đọc lại xem là đố gì thì đã xóa rồi, rút cục vẫn không hiểu đố cái gì :-/ Chẳng hiểu gì cả :-/ :-/ :-/

kiban

Member
Bà Lan này tò mò nhở ?? thế này nhé chú đấy chỉ đố hành động hành động bơm xe của một em gái thôi ý mà :) chắc bà hiểu ngay :) :q: ;-)

nobita_d1

hê hê chú Kiban đúng là cái đầu phải để cả ở cái vòi bơm xe ha ha nhìn đâu cũng thấy bơm vá xe, hết thuốc chữa ha ha. Nhưng mà em vẫn thích màn bơm xe ô tô nó mới máu đề nghị hôm nào chú Kiban diễn thử cho anh em mở rộng tầm mắt nhé. Ngưỡng mộ adida phật

lengocthuj

bơm gì thì bơm nhưng vẫn phải mất tiền , xe của Yến Vi bơm 700-1000$ đấy các bác. Chịu khó bơm xe ít thôi , nếu lốp non thì thay lốp mới. Mà anh Tuấn , chị Lan phản ứng kinh quá. Nhỡ mồm thông cảm nghen

quanpdl

Ờ,bạn Lan gì ơi !Nếu bạn muốn giải đáp câu nào thì cứ PM cho tớ.Tớ sẽ fục vụ tận tình lun à :D (nếu là bồ thực của ông gì Tuấn thì xin mạn fép trước nhá.Tại tính tôi nó vốn nhiệt tình với chị em...kơ kơ )

Mie, kính thưa với bác Binh An Trần là tôi cũng chỉ có nhã ý góp dzui ,ko nên ko fải thì anh em tâm tình bảo nhau :) Việc dek gì mà bác fải shit cái cuộc đời ra đây. Hô hô,tôi còn lạ dek gì nòng dạ thơm tho của mấy ông D1.Hớ hớ , có động chạm đến chú nào ko fải thía thì bỏ wá cho.Chứ làm gì fải Ban Căng wá thể :cool:

Còn thể theo nguyện vọng của một số bà con.Đây post lại vậy =))

quanpdl

=)) Đố bạn

Đưa tay bóp thử cái xem sao
Thấy nó mềm nên đút vòi vào
Vặn vặn, xoay xoay rồi đứng dậy
Nhấp nhổm xuống, lên, dấn ào ào
Mệt mỏi, mồ hôi đầy trên trán
Nữ khách đâm lo, nói thì thào
- Anh ơi cẩn thận không chửa đấy
- Tôi dấn thế này chửa làm sao
La hanh dong gi

Còn cái này là cái giè?
Đầu nhọn, mình thuôn khéo khéo là
Cắm vào nóng bỏng tấm thân ta
Lớn bé, trắng đen đè tất tật
Dụi vào ngoáy ngoáy lại bỏ ra

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

quanpdl

Trắng trắng, đen đen lũm lùm lùm
Cũng đai, cũng ốc, cũng tùm lum
Thịt gân nhét phứa vào trong đó
Một lúc lôi ra nhũn nhùn nhùn.
Là cái gì????

quanpdl

Thơ đố tiếp nè

Thằng tròn nằm trên cái thằng vuông
Muốn chơi thì hãy bế lên giường
Càng chơi càng sướng, càng ra nước...

Đố là hành động gì?

Maika

quanpdl said:
Ờ,bạn Lan gì ơi !Nếu bạn muốn giải đáp câu nào thì cứ PM cho tớ.Tớ sẽ fục vụ tận tình lun à :D (nếu là bồ thực của ông gì Tuấn thì xin mạn fép trước nhá.Tại tính tôi nó vốn nhiệt tình với chị em...kơ kơ )
Người ta yêu nhau hay không thì x liên quan gì đến bạn , vì cũng chẳng ai cần PM cho bạn, nên bạn cứ ở đó mà tận tình một mình, chúc thoải mái, nhá =)) =))

binhan_tran83

hix :( , chú quandl này là chú qué nào mà hiểu được cả lòng dạ D1, anh em học với nhau đến 3 năm giời lòng dạ nhau vẫn chưa hiểu được hết, chỉ hiểu nhau sơ sơ qua món thịt chó mắm tôm ;-) , thế mà có một chú ở ngoài lớp hiểu được hết cả lòng dạ lớp mình, em phải công nhận là lớp mình nó cũng nổi tiếp đấy chứ ;) :q: :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000