đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Tuấn ới, vì mày viết bài kiểu lung tung có 1 câu nên lâu lâu tao vào mạng thì thấy có đến cả chục trang mới, đọc thì mỗi trang chỉ có mỗi 1 tẹo nội dung, ít thông tin quá trong khi mày toàn câu bài nói lăng nhăng, làm những người ít vào forum theo dõi rất khó - tại có nhiều trang quá. mày nên xem xét lại hành vi của bản thân đêSắp sinh nhật 2 chú Quân lớp mình rồi kìa .... chúc mừng các bạn SV Ngoại thương đã bảo vệ thành công luận văn .... (hic, thông tin ko update cho lắm ... :D)

Phuc19982001

<b>Sữa mẹ rất tốt cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ ...</b>

Tình hình là dạo này nhiều việc lủng củng chán quá, lớp mình có ai chuyên bán lao động qua biên giới thì thông báo cho tớ biết với. Tớ muốn đi xuất khẩu lao động quá ... ở nhà chán thật, đi làm thì phải đi sớm, tối về đi học, thứ 7, CN rủ mấy chiến sĩ lớp mình đi chơi thì các chú toàn đi tán gái hết, buồn nẫu ...
--------------------------------------------
Sữa mẹ rất tốt cho trẻ sơ sinh và trẻ nhỏ ...

GHOSTCAT2908

Hớ hớ hớ

=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Ôi Tuấn thân mến!Làm sao giải oan cho ông đây:-S , thương tâm quá, thía nào mừ bà con đồng bào lại hỉu nhầm lung tung cả thía nhể, B-) :D.Lại còn dính dáng đến cả Pooh nhà mình, Chi ơi chia bùn.....:(

Hu hu hu ...chuyện Tình iu như là những cơn mưa trong đời đầy nắng gió...:"> :( , ơ wên, giừ là tháng 12, không có mưa ngâu:D

maquan

Minh với ku Tuấn cứ thậm thà thậm thụt cái gì đáng nghi wá, tình hình anh em phải lập một đội phóng sự điều tra xem 2 người lày gian díu cái gì mà bí mật thía ko biết B-) B-) B-) , mà thậm chí ku Tuấn có "máy cạo râu" mới Minh còn biết thì hơi bị nghi ngờ đấy nhé chẹp chẹp >:) >:) >:)

Archangel

Member
Ờ nhỉ quên mất không có sao .À mà sao tao viết lắm thế nhỉ đã 309 bài rồi cơ à .Ku Quân ko bít bao giờ mới sánh kịp nhỉ ... À mà quên cống rãnh sao dám sóng sánh với đại dương ... :D:D:D

sisley

Bạn Tuấn và Q sang topic khác câu bài đê:D , để topic lớp mình đỡ bị loãng hic chứ đọc chóng hết cả mặt mà chẳng có je>:) góp ý lần 1:) ;)

@Ghostcat mưa ngâu hả mày:)) tháng mấy mà mưa ngâu???Mưa tuyết đi>:)

@Tuấn bẹn T có câu cống rãnh với đại dương hay nhỉB-)

GHOSTCAT2908

hử?????

Thế quái nào mà bạn Quân lại fát ngôn bừa bãi về tớ với bạn Tuấn thía nhể?X( X( X(
Tuấn!!! Ông nói j đê chớ:(( :(( :(( , oan quá oan quá:-S . Anh iem hỉu lệch lạc hết cả hix hix.Bạn thiên thần bạn ý nhận tớ lam sư fụ thui:">

GHOSTCAT2908

Khuyến cáo.... ;-)

B-) Các bẹn câu bài ít ít thui ko co ngày cái 4rum này lại bị quay về thời nguyên thủy thì bùn.....:|
Lúc đó là những bẹn như bẹn Wân + bẹn Tuấn là được tuyên dương số 1 do nhiều công đóng góp cho tương lai con iem chúng ta đấy:D |-)

Archangel

Member
Hờ hờ bạn thiên thần cánh cụt cái giề reo gió thì fải gặt bão là đúng roài .Tôi nhận bà làm sư fụ á :-/ :-/ :-/ .Bao h thế nhỉ lại tung tin đồn nhảm à .Chán bà này quá đấy ... :D :D :D

maquan

ha'ha' to' la` to' buon ban Tuan lam day nhe, ai lai cau bai nhieu the bao gio, cac ban gop y ma chang chiu sua gi ca, nhu to day nay, cac ban gop y 1 cai la to it cau han , chi thinh thoang da'nh qua? mot phat ve cai thien thoi chu khong cau bai kieu "da.i duong" ao a.t nhu ban Tuan dau, nhi cac ban nhi :p

maquan

GHOSTCAT2908 said:
B-) Các bẹn câu bài ít ít thui ko co ngày cái 4rum này lại bị quay về thời nguyên thủy thì bùn.....:|
Lúc đó là những bẹn như bẹn Wân + bẹn Tuấn là được tuyên dương số 1 do nhiều công đóng góp cho tương lai con iem chúng ta đấy:D |-)
á à tui vừa mới nghĩ ra cách câu bài hơi bị chính đáng, đấy là đi khuyến cáo thằng Tuấn đừng câu bài nữa ( giống kiểu này này) keke, ăn theo cao thủ câu bài như ku Tuấn kiểu này cũng no đủ ko kém , Minh nhểy khà khà =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000