đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Thằng Quang nó hư ở đâu ko biết chứ cứ về lớp mình là ngoan răm rắp: gọi dạ bảo vâng, nói chung là ngoan nhất trong số anh em mình, xét trong môi trường đánh giá của con gái lớp mình.

mà kể cũng lạ thật đấy, đi với anh em mình thì nó đâu có hiền dịu như lúc nó đi với các bà các cô lớp mình nhỉ? thèng này gian ác thiệt đấy ... :D :cool:

chắc dạo này ku cậu bận học hành và đi sinh nhật nên ít vào đây chit chat... Tuấn ới, mày thử hỏi mấy việt kiều xem có cu nào về ăn tết không?

Archangel

Member
Thằng Fúc cứ hay nói xấu bạn bè tao thấy thằng Quang là mẫu người đỉnh của đỉnh đấy chứ lúc nào nó chẳng ngoan hiền ,chứ có phải tùy lúc như mày nói đâu ... Nói chung tao vote cho Quang là HOT BOY lớp mình à không ổn của khóa 98-01 chứ ... =)) =)) =)) .Chúc mừng chú Quang vượt qua anh Huy trở thành HOT BOY
Mấy Việt kiều lớp mình tao có bao giờ gặp đâu mà hỏi mới chẳng han

sisley

Phuc19982001 said:
HIc, sắp tới có ai làm tốt nghiệp gì nữa cho nó xong không?
Việt Kiều lớp mình có ai chuẩn bị về ăn Tết không?
Lớp mình toàn quốc tịch VN chưa có ai trót dại lấy chồng hay lấy vợ để có mác đấy cả grrr>:) Từ bây h đến hè năm sau chắc nhiều ng tốt nghiệp lắm bí thư cứ chuẩn bị hoa đi là vừa:p

Tết này chắc chỉ có em zizi về thoai:* :x 0 biết Huyền có về ko?

meoconsuytu

sisley said:
Lớp mình toàn quốc tịch VN chưa có ai trót dại lấy chồng hay lấy vợ để có mác đấy cả grrr>:) Từ bây h đến hè năm sau chắc nhiều ng tốt nghiệp lắm bí thư cứ chuẩn bị hoa đi là vừa:p

Tết này chắc chỉ có em zizi về thoai:* :x 0 biết Huyền có về ko?
iem cung dang co gang ve day nhung chua chac chan lam:(tai vi con nhieu thu de hoc qua ,voi ca em co ve dc den nha thi cung "ngui dc hoi cua Tet" nua thoi vi cung het tet roi,tet con dang ban thi,doi sinh vien no kho the day:((
Sao so minh no kho,bay gio chung no o nha di lam"tien de chet nguoi" con minh o day sach vo de chet nguoi,huhu

zizi

Iem Zizi đây ah :)

Tết này có họp lớp mọi người nhớ rủ iem với nhé từ hồi ra trường chưa đi họp lớp lần nèo cả.....:D

@Sisley về đê chị iu, mua cho 1 đống poster và VCD Tiểu Yến Tử Triệu Vi rùi nè....

Archangel

Member
Ơ hơ hay nhỉ ??? Chú Fúc vừa nhắc đến Việt kiều thì một đống Việt kiều vào 4rum :) :) :)

Lớp mình toàn quốc tịch VN chưa có ai trót dại lấy chồng hay lấy vợ để có mác đấy cả grrr
Hờ hờ xinh như bạn Thư cố mà lừa lấy 1 chú nào đi để có mác đấy ... :)) :)) :))

Helices83

Member
Phuc19982001 said:
Thằng Quang nó hư ở đâu ko biết chứ cứ về lớp mình là ngoan răm rắp: gọi dạ bảo vâng, nói chung là ngoan nhất trong số anh em mình, xét trong môi trường đánh giá của con gái lớp mình.

mà kể cũng lạ thật đấy, đi với anh em mình thì nó đâu có hiền dịu như lúc nó đi với các bà các cô lớp mình nhỉ? thèng này gian ác thiệt đấy ... :D :cool:
....
:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

Phuc19982001

Học tập bạn Tổ trưởng tớ - ít nói nhưng mà nói câu nào là đau điếng chết người câu đấy, tớ cũng chỉ dám góp vài câu để mọi người bàn luận ai dè được hưởng ứng ... hờ hờ cũng tại các bạn lớp mình (cũng giống như các lãnh đạo cấp cao ở nước ta trước đây) quên mất rằng Việt kiều cũng là một bộ phận ko thể tách rời khỏi của dân tộc (vì học đóng góp nhiều xiền, chuyển qua đường về nước ăn chơi ngày tết)Định nghĩa lại từ "việt kiều" nhé: những người từng có quốc tịch VN, hoặc con cái của những người có quốc tịch VN, sống ở bên Tây 1 năm trở lên

Archangel

Member
Hi hi hôm nay tớ gặp bạn ... Huy MC lớp mình ở BK =)) =)) =)) .Hôm nọ SN Quang nghe chú Phúc nói Huy dạo này đi tập võ thì trầm tính hóa ra không fải vậy Bạn Huy lớp mình ăn nói vẫn dễ thương như ngày nào ... Đúng là thần tượng của các bạn nữ lớp mình có khác ... =)) =)) =))

He he để thỏa lòng mong mỏi các fan của Huy MC tớ sẽ up ảnh bạn ý lên cho các bạn xa xứ như bạn Thư được chiêm ngưỡng :) :) :)

maquan

tớ vừa viết một bài cực kì dài và cực kì chất lg nhưng vì thằng Tuấn nó ghen ghét đố kị nên nó bắt tớ phải edit hic hic hu hu...

Archangel

Member
Ku Quân lảm nhảm gì thế anh thấy chú có fong cách nói chuyện chẳng khác gì anh Huy ... =))=))=))

Có ảnh anh Huy trong top lớp mình đố thằng nào dám vào đây quậy fá linh tinh hi hi =))=))=))

Phuc19982001

Đúng là một kiệt tác của thế kỉ XXI ... mọi người đều hết sức bất ngờ ... thông báo với bà kon là thèng Tuấn đang chat với tớ và đang nói xấu anh Huy ...

campyj

Phuc19982001 said:
Định nghĩa lại từ "việt kiều" nhé: những người từng có quốc tịch VN, hoặc con cái của những người có quốc tịch VN, sống ở bên Tây 1 năm trở lên
Hehe, nho ban Phuc gio to moi biet dinh nghia tu "Viet kieu":-B . Chi co nhung nguoi song o Tay thoi ah? Vay may nguoi Viet o Tau thi goi la gi? :-?
@Meo: het om chua em :)
@zizi: an het nem chua? hom day nha to cung lam nem ran :x

Phuc19982001

Bạn Chi lâu ngày ở bển nên quên hết tiếng Việt rồi - cái việc quên ngôn ngữ này cũng là một yếu tố để nhận ra Việt kiều đó ... từ lâu, ở VN mọi người qui ước đi ra nước ngoài (khác VN) gọi là đi Tây rồi ... chúc mừng bạn Chi đã qua được bài test về How Viet Kieu are thou? hí chúc mừng nhé ... là việt kiều rồi, chỉ cần về Vn chơi là bạn trở thành Vkiều yêu nước ngay đấy, cố gắng lên level này nhé ...

Chào thân ái và quyết thắng

Phuc19982001

Đề nghị chú Ma Quân mau đổi tên Topic thành 1 cái gì đó có chữ A4 to vật vã vào đấy - mà này nếu các bạn giữ Shift rồi bấm phím a4 thì xẽ thành A$ - tiền đấy !!!

huyentrang

Member
em chào các anh chị......em học a4 khóa 03-06........em rất muốn biết lớp anh chị ngáy cưa có giống bọn em bây h ko////lớp wm mỗi 6 mống con trai ma 45 nữ lận....khổ thân quá...các anh chị học a4 chắc giỏi anh văn,em muốn học hỏi kinh nghiệm luôn

huyentrang

Member
lớp anh có anh Huy học BK a....thú thật em rất thích và ấn tượng với con trai trường BK....hình như anh Huy còn làm MC nữa ạ.......ko biết em có thể làm quan dc ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000