đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Anh vừa đi uống rượu ốc và đánh bia với chú Phúc về fê quá ... Hi hi trình bia chú Phúc dạo này làm anh thất vọng quá ... :) :) :)
Đây là hình ảnh của ku Phúc - bại tướng dưới tay anh :"> :"> :"> (Trông đẹp trai fết mỗi tội đánh Bia kém )

maquan

ka'ka' tuong 2.0 pi't xeo chup anh the la`o ho'a ra cung chi the la`y :p , van co`n ma('t do? lam Tuan a. khe`khe`

( tuc qua, mai moi cau dc mot bai ma thang ku Tuan no cu bat minh phai edit hmmm hmmm, tham nao ma no chang cau nhieu hon minh!)

GHOSTCAT2908

Hỏng!

Đấy đấy thấy chưa, sao mà mình nói chỉ được cái đúng, y như rằng hum nay 4rum đóng cửa để sửa chữa, các bạn cần câu vàng thấy chưa>:) >:) >:) .
Đã được bẹn Tuấn câu nhìu, bệnh nặng lây sang cả bẹn Quân:-S :-S, Quân ơi gìn giữ cái chất lượng của anh iem kiến trúc cái!;)
Cống rãnh với chả đại dương, thảo nào mà nước toàn bị ô nhiễmX( :(

maquan

ay cha kien truc thi lien quan gi den may chuyen ca^u ke'o na`y, da vao day la ko co ba`n chuyen ...co^ng chuyen met da^`u hehe, ma kien truc thi cang can phai cau cho*' hoho dong luong thiet ke bo'c lo^.t bo? xu`, ko di cau thi lam sao cai thien dc :))

Archangel

Member
Chỉ chế thôi ku Quân ạ :"> :"> :"> .Mà chú tinh gớm anh chưa thấy mắt thằng nào mà chú thấy mắt đỏ thì anh pó tay đấy .Lấy P9 của chú chụp đi rồi so sánh .Nhắc lại nhé "Cống rãnh thì đừng sóng sánh với đại dương mà kênh mương thì sao tương đương với thủy điện được ... " =)) =)) =))

maquan

Archangel said:
Chỉ chế thôi ku Quân ạ :"> :"> :"> .Mà chú tinh gớm anh chưa thấy mắt thằng nào mà chú thấy mắt đỏ thì anh pó tay đấy .Lấy P9 của chú chụp đi rồi so sánh .Nhắc lại nhé "Cống rãnh thì đừng sóng sánh với đại dương mà kênh mương thì sao tương đương với thủy điện được ... " =)) =)) =))

p9 cua anh ko phai de chup anh, chi thinh thoang anh thay cai ca?nh nao dep hay cai nha` nao hay thi chup mot phat roi di in a0 da'n len tuong thoi, chu ko po't dc len fo`rum nhu cua ku :))

Archangel

Member
maquan said:
p9 cua anh ko phai de chup anh, chi thinh thoang anh thay cai ca?nh nao dep hay cai nha` nao hay thi chup mot phat roi di in a0 da'n len tuong thoi, chu ko po't dc len fo`rum nhu cua ku :))
Sao truyền hình VN không tuyển ku Quân vào dẫn chương trình vườn cổ tích nhỉ ... =)) =)) =))

campyj

Moi khong vao co 2 ngay ma cac ban da cau duoc 2 trang roai. Chac la phai cho len can cau kim cuong da quy gi do chu vang thi re qua :D Cua dang toi may cau cong ranh voi dai duong hay thiet =D>
@sisley: to truong khong duoc tung tin don nham nhu vay nha [-( hai dan hai nuoc. The cai ban tong ket den dau roai? luc nao thi cong bo ;-) To tran trong bao voi to truong la to van single :D
Moi di xem Chronicles of Narnia hom qua. Hic, chac cao tuoi roi nen khong con thay phim tre con hay nua :(

Phuc19982001

Archangel said:
Anh vừa đi uống rượu ốc và đánh bia với chú Phúc về fê quá ... Hi hi ... :) :) :) Đây là hình ảnh của ku Phúc :"> :"> :"> (Trông đẹp trai fết...)

Chú Tuấn dám chụp trộm hình anh lúc nào đấy, liều thật, điện thoại của chú chụp được có 2.0 thôi nên chất lượng hình ảnh hơi xấu đấy
Dạo này anh đang bận...

Phuc19982001

đúng như Quang nói: câu bài chẳng những ko được sao (mà có được thì để làm gì???) mà còn bị mọi người phản đối nữa, đấy, ko phải mình tớ mà cả bạn Thư tổ trưởng tớ cũng phải lên tiếng, viết bài lung tung, nội dung loãng ko chịu được làm những người ít có time vào đọc rất ức chế ... 2 thèng dở hơi Tuấn và Mạnh Quân rõ chưa >>> !!!!!!!!

Archangel

Member
Ơ thế à cám ơn các bạn đã góp ý chân thành nhé :) :) :)

Lần sau tớ sẽ câu ít đi vậy :D :D :D .Thế fải viết thế nào cho người đọc đỡ ức chế nhỉ ??? Chú Phúc hay bạn Thư giải thích rõ 1 cái ... :-/ :-/ :-/
Ơ sao thằng Fúc không quote nốt câu "mỗi tội đánh bia kém" mà chỉ dừng lại ở chỗ đẹp trai thôi :)) :)) :))

maquan

ừ đúng, câu bài có gì hay ho đâu, cứ thỉnh thoảng lên than thở một câu, hoặc chửi mấy thằng câu bài một câu hoặc nói là mình ...bị ốm thì ko những chẳng có ai trê trách gì mà có khi còn được mọi người thông cảm ý chứ , nhỉ Minh nhỉ =))

Archangel

Member
Ơ bạn Minh thân mên bị ốm à buồn quá nhỉ .Hay là do vụ kia nên bị ốm hả ??? Hic hic .
Thằng ku Quân này lạ nhỉ các bạn đã nói thế rồi mà chú vẫn học tập anh câu bài là thế nào nhỉ .Câu bài nó ăn vào máu anh rồi ko câu ko được chứ như chú thì không nên tẹo nào ... Anh khuyên chân thành đấy =)) =)) =))

maquan

ba?n cha^'t cu?a anh ko ham ca^u bai nhu chu', nhung tai anh thay chu' lui thu?i mo^.t mi`nh o da^y to^.i nghie^.p nen anh cung da`nh ca^u ke'o mang tie^'ng ma^'y ca^u go.i la` cho ku co' ba.n tho^i :? :? :?

Phuc19982001

2 cái thằng này đứt dây thần kinh xấu hổ rồi hả? Chắc tại đọc bài viết của 2 thèng này nên mình cũng lăn ra ốm rồi. HIc, sắp tới có ai làm tốt nghiệp gì nữa cho nó xong không?

Việt Kiều lớp mình có ai chuẩn bị về ăn Tết không?

Archangel

Member
Ý ,ku bí thư nói thế nào ý chứ anh vẫn còn đầy dây thần kinh xấu hổ đây này :"> :"> :"> .Ngại chế chứ lại ... =)) =)) =)) .Thằng này cứ để yên không sao càng nói nhiều tao càng ngứa tay câu bài ...:)) :)) :))
Mà thằng Quang dạo này mẫu mực nhỉ không thấy câu nữa ... chán thật

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000