đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
A bà Minh này hay nhỉ đã bảo lần sau ko được gọi tôi là thiên thần cụt cánh hay gãy cánh cơ mừ X( X( X( .
Mà tôi nhát thì mắc mớ gì đến bà nhỉ .Tính thế phải chịu :( :( :( .Mà tôi nói chuyện với bà không fải để bà lu loa trên 4rum đâu nhá X( X( X( .Đúng là lắm chuyện ... Nẫu ruột ...

GHOSTCAT2908

Úi xời

B-) Toàn câu là câu, hay là thi xem ai là cây cần vàng đê!Tuấn và Quân nhé>:) >:) đã biểu fải post bài chất lượng như tớ cơ mà:> ;-)
@Tuấn: tiêu ông roài, mọi ng đàm tiếu kìa... hí hí;)

sisley

............;) :) :)) dạo này đang bị khủng bố cứ post bài liên quan đến BinLAden ;):))là bi bắt edit ngay đau quá huhu

@ghostcat dạo này language của chị Minh trình cao vật>:) , Đồng Xuân Market thua xa:p :p

Helices83

Member
sisley said:
huhu VN thua rồi, chán quá:(( :(( Nước mình chắc bị Thái nó bắt vía rồi:D

Chi ơi mất tích đi đâu thế, 0 thấy online, Xmas lên chỗ tớ đi:D
Lại nhắc đến tuyển Việt Nam, lâu lắm ko biết đến cái môn thể thao vua này mặt mũi nó ra sao rồi nữa. Nhân vụ VN lại thua, tớ có mẩu truyện, đã post bên Box Thể Thao rồi, ra đây câu lại cho pà kon thêm buồn. :D

Bao giờ Việt Nam vô địch Seagames ?????????

Người Anh hỏi Chúa: "Lúc nào thì đội Anh vô địch World Cup?". Chúa trả lời: "5 năm nữa:. Người Anh nói:" Lúc đó thì con chết mất rồi". Người Thái lại xông lên hỏi Chúa: "Bao giờ thì đội tuyển Thái Lan được dự vòng Chung kết World cup?". Chúa trả lời: "17 năm nữa". Người Thái nói: "Lúc ý thì con cũng chết mất rồi". Người Việt Nam xông lên hỏi Chúa, rất hùng hổ: "Chúa ơi vậy bao giờ tuyển Việt Nam của con vô địch Seagames?". Chúa buồn rầu nói: "Lúc đấy thì ta cũng chết mẹ nó rồi chứ còn sống sao đặng"
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

PS: Đau lòng thay :( ................:((

sisley

Archangel said:
Hu hu bà Minh xem lại tin đồn linh tinh của bà thế nào mà hôm qua bạn Thư cứ một mực khăng khăng bảo tôi thích bạn Chi ... =)) =)) =))
Sozi sozi:D đã bảo là nhầm rồi mà nhưng nói chung ko phải bạn Chi thì cũng là 1 bạn khác:)) :)) bạn Tuấn nhỉ hì:)

@Chi thân yêu chỗ tớ chưa có tuyết đâu chỉ có tuyết rơi trong lòng thoai>:) mà hỏi nhỏ Chi có ng yêu chưa thế;-) ?? Trả lời thành thật để tổ trưởng làm bảng tổng kết tình hình yêu đương của tổ 4 mình cái>:D<

Helices83 said:
Ko hiểu các bạn đang nói chuyện chi ???? :-S :|
Lớp mình đang bình luận tìm cách đưa vào thực tiễn cái câu status of Q trên yahoo ýB-) :> ý nghĩa vô cùng hihi:">(Mà thôi đừng quote lên đây mọi ng đọc ở YM là đc rồi Q ah)

Archangel

Member
À cái st của thằng Quang hay lắm "Make love .No ... love" =)) =)) =))

Sozi sozi:D đã bảo là nhầm rồi mà nhưng nói chung ko phải bạn Chi thì cũng là 1 bạn khác bạn Tuấn nhỉ hì
Ờ đúng rồi đấy bạn ý có là bạn có cái ảnh trông rất là Điêu Thuyên ... :D :D :D mà tớ up lên không hiểu sao bạn ý sợ run cầm cập :)) :)) :)) =)) =)) =)) .Không biết Thư có biết bạn ý không nhỉ =)) =)) =)) .Hay tớ up ảnh bạn ý lên cho các bạn xem nhỉ =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000