đi lạc tìm bà con !!!

GHOSTCAT2908

ơ hơ

Xem ra cái nước Anh lày lạc hậu nhẩy, đến cái phông TV cũng không có nổiB-) .Mà hay là mày lạc hậu hả Pooh:-S :-S ?
@Tuấn: đỉnh điếc cái giề, hay tui thông báo vụ ông... để đem cái máy sạch đi rửa cho nó bẩn nhá=)) =)) =)) >:D<

Archangel

Member
Thôi xin bà tha cho tôi đê ai chơi khó nhau thế thích thì hôm nào mời bà đi 1 bữa giề ... Sợ không có bụng mà ăn thôi ... :) :) :) .Còn thông báo thông beo thì xin miễn ...

Nguyen Bich Chu:)

Nhiều 3 chấm nhể? Bọn nó không biết đang bày trò gì :-/Đằng sau nhất định có những khuất tất 8-| , máy sạch lại rửa thành máy bẩn ...bọn này phải đá sang giáo sư triết trường mình cho giáo dục lại môn logic học :-w
(môn này mình được 8 hẳn hoi mặc dù giáo sư Logic quen thân với mình X( )

Helices83

Member
Hôm nay lớp Minh tập trung cổng trường làm gì thế? Tưởng nghỉ học rồi ??? Hehe!! Bạn Minh vẫn chưa quên mặt mình, cảm động quá :">

GHOSTCAT2908

lạnh thế!

Kìa Tuấn ơi giải thích cho bạn Chu đi chứ, bạn ý ko hiểu đâu hí hí hí:> =)), làng nước có hỉu j hông zậy?
Nhớ là bảo khao tôi đấy nhá>:D<

Archangel

Member
A bà Minh này đừng có lu loa nhá :( :( :( .Được rồi thích thì chiều ...À sao bà dám lấy status của tôi để làm title thế ... X( X( X( .Người ta đang tâm trạng mới để như thế ,tôi kiện bà vì ăn cắp bản quyền ...B-) B-) B-)

campyj

Archangel said:
.Được rồi thích thì chiều ...
ehem, vu nay li ki ghe ha ;-) lang nuoc dang cho 2 ban giai thich.
@meo: cai nuoc Anh nay bao thu ghe lam, dau co "Doi moi" nhu o nha dau ma hien dai voi tien tien duoc:D

maquan

kha chac ku Tuan co cai gi moi nen bi Minh bat khao y ma, khekhe khai mau len con khao anh em, cai tro rua may moi thanh may cu thi chi co may ...cao rau thoi dung ko Tuan kakaka =))

Helices83

Member
GHOSTCAT2908 said:
À, lớp tớ đi ăn lẩu, hậu đồ án ý mừ:D
Hic!:( Biết bao giờ mới ra trường được như các bạn đây :( Lớp tớ thì chả đồ án đồ iếc gì cũng cứ ít nhất một tuần một lần nhậu :">

Archangel

Member
campyj said:
Archange said:
Được rồi thích thì chiều ...
ehem, vu nay li ki ghe ha ;-) lang nuoc dang cho 2 ban giai thich.
Ngôn ngữ của mình hoàn toàn trong sáng có gì fải giải thích nhỉ ...:) :) :)

Helices83 said:
Hic!:( Biết bao giờ mới ra trường được như các bạn đây :( Lớp tớ thì chả đồ án đồ iếc gì cũng cứ ít nhất một tuần một lần nhậu :">
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

GHOSTCAT2908

khè khè khè ;-)

=)) =)) =)) Tiêu ông roài Tuấn ơi, bạn maquan bảo ông mua máy cạo râu mới kìa:)) , fải hông???;-)
Mà trời lạnh thía nhẩy, may là được ngủ nướng đã đời quá:? :? :?

@helice: Ấy mà mún lấy vợ sớm thì cứ đk ra trường liền đê, khoa mình ok ngay;) , fải cái chỉ có bằng chứng nhận đã có vợ thui, không được bằng KTS đâu:D , hix hix. Tớ cũng chán thi cử đồ án đến cổ roài:-S

campyj

GHOSTCAT2908 said:
@Pooh: mày chui đi đâu thế, bao giờ online gọi tao cái, buôn....>:)
Co chui di dau dau, luc ma tao len mang thi may da ngu tu doi nao roi (lai con ngu nuong nua chu [-( ). Thu 7 hoac CN nay duoc ko?
Hehe, hom qua moi bao ve xong, thay cuoc doi tuoi dep han len :x :D

Archangel

Member
Chán như con gián ...........................

Chú Quân có quả số đẹp nhỉ nhượng lại cho anh đi

Hehe, hom qua moi bao ve xong, thay cuoc doi tuoi dep han len:x :D
Ơ thế à chúc mừng bạn Chi cái nhỉ

may là được ngủ nướng đã đời quá:? :? :?
Ê Bà Minh ngủ nướng cẩn thận béo lên là cái anh gì gì anh ý bb đấy :D:D:D

Helices83

Member
Tuấn ơi, tại sao bây giờ mày lại có cái trò quote 2 lần trong 1 bài post. Lẽ ra phải tách thành 2 bài post liền nhau thì nó hợp với phong cách của mày hơn rất nhiềuB-) ....Hay sợ bị treo nick :)) =))

Archangel

Member
Thôi xin chú fong mới chẳng cách cái gì ... :SS :SS :SS .Nó treo nick thì toi .Anh cũng chỉ định ra ngoài câu để giảm cường độ câu trong top lớp mình thôi bây h lại về top lớp mình câu cho nó an toàn vậy .Thông cảm nhé :)) :)) :))

GHOSTCAT2908

Hừ hừ sao trời cứ rét mãi...:-(

Á à bạn Thiên thần cụt cánh giỏi nhỉ, đe dọa tui là thía nào???Béo lên càng xinh chớ sao;-) :? , nhờ Chi nhờ:>

Mà tui báo ông bít, tui là tui điên với ông lắmX( X( X( . Sao lại ngớ ngẩn đến thía là thía nào hử???Đi khám gan bao giờ chưa? Sao gan nhỏ bằng con thỏ vậy? Hỏng hết cả việc rồi! Tui mà là... à thôi.....;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000