đi lạc tìm bà con !!!

maquan

PhươngAnh là tên nào thế B-) có phải " ông anh" già nua xấu xí + xấu giai của tớ ko ý nhỉ, ông Anh đc 10 điểm cơ à, thế thì phải có một vụ ăn khao hoành tráng + tốn kém đi thôi khà khà khà ( phải công nhận ông Anh lẻo mép thật :p )

Archangel

Member
Oạch 10 điểm cơ à .Chúc mừng bạn Nhím hi hi .À mà B.Hương được 8.5 là đúng rồi ai lại mặc quần bò áo fông đi bảo vệ bao h .Lại còn không đứng dậy trả lời thầy fản biện -->thiếu tôn trọng :p :p :p .Mà các bạn bảo vệ xong chẳng thấy khao khủng gì nhỉ ...

GHOSTCAT2908

ái dà!

;-) Xời ơi! Một ngày ko vào và anh em buôn nhiều gớm chửa.
Thế là các cô cậu sinh viên đã tốt nghiệp cả rùi đấy hử. Hoan hô hoan hô!:?

GHOSTCAT2908

À

:x Chu thân yêu, mày ra trường roài, khao bà con 1 bữa đê mày, ở đâu cũng được hết nhé. Mà ở nhà mày thì càng tốt, tao đi đường tắt mất có 1 phút là sang>:D< >:D< >:D<
B-) Thông báo với đồng bào, tui vừa thoát nạn lúc 9h30 tối nay(tức là hoàn thành đống bài vở lặc lè và nộp cho thầy), xong xuôi roài. Sung sướng khôn nguôi:(( , giờ có vụ tụ tập đàn đúm nào gọi tui với.

GHOSTCAT2908

QUÊN HE HE

Sáng nay 6h30 bảnh mắt thầy Sơn gọi vào máy di động hỏi thăm tớ:?
Lý do: thiếp chúc mừng 20-11 tớ gửi vô trong ý, hôm wa mới tới nơi.:D
Bó tay, post office Việt Nam!:-S

Helices83

Member
Còn Quang yêu dấu của các bạn thì chính thức tuyên bố là sẽ được trường ĐHXD giữ lại làm trợ giảng thêm năm thứ sáu nhé :"> ...Các bạn chúc mừng tớ đi chứ :>

Hic! Hy vọng ko có thêm năm thứ bẩy. :( Muốn nhanh nhanh từ giã cái trường này để lấy vợ lắm rồi...nóng đít lắm rồi :">

sisley

Chúc mừng pà con lớp mình cứ thế mà tiến nhé.

Mai VN vào chung kết hic lại gặp Thái Lan=(( hi vọng lịch sử ko lặp lại để các chú công an còn có việc để làm>:) >:)

Tớ dạo này ốm đau dặt dẹo lắm:( , đau răng:D :D nhưng 0 biết là mọc răng khôn hay là sâu răng nữa:)) :))

maquan

hè hè bà con ơi, tui ...hic... hu hu đang ...ôn thi ...hu hu + một đống bài tập chép chính tả để nộp cho thấy, ui trời ơi là ui trời ơi :(( ai cứu tui, tưởng thoát đc quả tư cách ngờ đâu... số phận éo le , cuộc đời nghiệt ngã, thế này thì sống làm qué gì nữa chứ thà đi ...chơi cho sướng ...khà khà chiều lay có ku nào đi xem đá bóng đá bánh gì ko rủ anh đi với :D :D :D

GHOSTCAT2908

Than ôi

Hix xem bóng đá méo hết cả mặt..........., Arsenal thua rồi VN cũng thua:( :( :( :-S
Đề nghị em Chi tập post bài có dấu nhé :D , định nhập quốc tịch Anh đấy hử???
@maquan hôm nào vác usb đến chôm chôm mấy cái đồ án về học hỏi nhá;-)

sisley

huhu VN thua rồi, chán quá:(( :(( Nước mình chắc bị Thái nó bắt vía rồi:D

Chi ơi mất tích đi đâu thế, 0 thấy online, Xmas lên chỗ tớ đi:D

campyj

Cay cu ma lam gi, so phan no an bai vay roi, de cac chu cong an/canh sat ve nha voi vo con nua chu :)
@thienthangaycanh: ban Tuan "dinh" thi sao quen duoc ;) Xem chung van con o tren "dinh" nhay. Mua dong roai, xuong di ko cam lanh chit :D
@sisley: dang viem mang tui nang, hic, Xmas nay phai o nha :(( Hay Thu xuong sang day di, to nau Christmas dinner cho an ;-)
@meo: tao chua tim duoc cach nao viet co dau (dang phai viet report) cam thong :"> Thu 3 nay tao len thot :-S , may o nha cung cu gium tao nha

Archangel

Member
Hic hic mình như thế này mà bạn Chi gọi là "thiên thần gãy cánh" là sao nhỉ ???:( :( :(
À mà bạn Chi gọi tớ là "bạn Tuấn đỉnh" cơ à ngại chế :"> :"> :"> không dám nhận đâu ... =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000