đi lạc tìm bà con !!!

GHOSTCAT2908

he he

:D Đáng nhẽ ra mình post luôn bài vào cái trước, khè khè, nhưng học tập các bạn gương mẫu, post béng 1 cái nữa có hơn không:)) :)) :)) . Lại câu thêm được 1 bài roài anh em ơi!!!:> B-)
>:) Nhắc đến bạn Thang đúng là lại nhớ bạn Trang Sisley ạ, sản fẩm thất thiệt made in tổ 4, à không fải, made by Sisley chứ, toàn là bất hủ.... hix hix:((

Nguyen Bich Chu:)

Các bạn thân mến yêu dấu! Thứ 7 này, vào 3h chiều, tớ sẽ bảo vệ cái luận văn không đáng bảo vệ của tớ. Toàn là thông tin moi trong sọt rác ra =))
Nên các bạn ở nhà cầu chúa cho tớ nhé :-S

Thanh kiu:)

Archangel

Member
A di đà Phật. Lạy Thánh ALA...
Không bon chen đi chỗ khác câu đi em ạ ...

Các bạn thân mến yêu dấu! Thứ 7 này, vào 3h chiều, tớ sẽ bảo vệ cái luận văn không đáng bảo vệ của tớ
Hi hi thứ 7 này đến vứt một đống vỏ chuối trước cửa nhà BH =)) =)) =))

maquan

tèn ten chào bà con, maquan đã trở lại sau cuộc kháng chiến trg kỳ gian khổ với cái đồ án tư cách hơi mất tư cách keke ... Minh mang usb sang tớ cóp đê, hơi bị đẹp đấy :p .Công nhận là mình hơi bị may,làm đồ án 13 tờ , là nhóm thứ 13 nộp bài thế mừ bảo vệ cứ phăng phăng,thậm trí còn đc khen :D ,công nhận mình lẻo mép thật ( có lẽ một phần cũng nhờ câu bài trên forum mới đc như thế >:) )
Mà Bích Chu có phải Bảo Hương ko thía B-)

Archangel

Member
Hôm qua rủ chú M.Quân đi đánh Bia chú ý bảo là trời ... lạnh :-& :-& :-& .Trời như tối qua mà bảo là trời lạnh thì chỉ có thể giải thích là chú ý cóng trước trình Bia của anh hi hi ... =)) =)) =))

maquan

không phải đâu, nói thế thì ...oan cho bảo hương quá, công nhận là có đánh quả lẻ thật nhưng mà bảo hương đánh hội đồng cả tui với thằng quang cùng một lúc , cùng một thời điểm chứ ko phải bắt cả 2 tay đâu, bảo hương nhỉ :D hị hị

maquan

à, ngày 23-12 mọi người có nhớ là ngày gì ko, cứ giở danh sách lớp ra sẽ thấy điều kì diệu hehe cả 2 tên MaQuân và MiQuân cùng sinh nhật đấy :D

Nguyen Bich Chu:)

Các bạn thân mến yêu dấu! Tớ chỉ được có 8.5 điểm KLTN. Lý do : lạc đề + ăn nói như dơ hơi, hùng hồn nhưng chẳng ai hiểu gì :D
Có hơi buồn một tí, nhưng nghĩ đến tự do ngày mai là tớ ..>:D<

A, nhân tiện thông báo tin mừng cho các bạn, Phương Anh của chúng ta đã bảo vệ rất xuất sắc! Đề tài rất hay, nói rất tuyệt! 10 điểm. Sung sướng nhất là 10 điểm này đã giúp nó kiếm được bằng giỏi đấy! Mà không hiểu sao nó có nhiều hoa thế, toàn hoa xịn nhé , làm mình thèm =P~

CONGRATULATION TO NHIMCONXUXI !!! <:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000