đi lạc tìm bà con !!!

maquan

à lố chào anh em , maquan trở lại đây :p , vào đây lập cái topic xong rùi chuồn thẳng áy náy wá keke...
bà con add nick yahoo của tui còn chat chit nhé : mquank1 . thank kìu ! :d:

maquan

phù, vừa mới ngồi đọc lại MƯỜI SÁU trang của cái topic này ặc ặc, phải nói là pó tay với ku Tuấn luôn, trang nào cũng thấy mặt nó thò vào hic, kiểu này mình đi lạc mà hết dám nhận bà con :cool:
À Tuấn này, ku học BÁCH KHOA nên hình như cái gì ku cũng biết thì phải (=)) ), nghe ku câu bài hình như ku cũng thạo mấy trò woép wiếc online hử, anh đang có một cái host khá tốt nếu ku trốn học thừa thời gian anh sẽ share cho chú để làm cho lớp mình cái forum gọi là có danh có phận, đỡ phải chui ra chui vào cái topic này rùi cứ phải phụ thuộc vào thằng admin ( mà đặc biệt up ảnh hot thoải mái chẳng ai ban nick ké ké). Anh nhớ hồi xưa thằng Thanh cũng làm một cái nhưng mà nó teo lâu rùi, anh thì lại đang làm cái đồ án tư cách (lụt tung mìn) nên giao cho ku là hơi bị hợp roài :) , nếu ok thì buzz! vào nick yahoo của anh nhé :p :p :p

Archangel

Member
Hi hi cám ơn ku Quân quá khen anh ... :>> :>> :>> .Còn vụ Web wiếc như chú nói thì tài hèn sức mọn không gánh vác được đâu :) :) :) .Mà chú khôn phết nhỉ ,mỗi chú phải làm đồ án chắc :D :D :D ... anh sắp làm ĐA tốt nghiệp rùi ,bao nhiêu là k/hoạch nữa lấy đâu h mà nghịch ngợm .Mà đối với anh cái trang Web này tuy hơi lởm 1 tý nhưng có rất nhiều cái :x :x :x hi hi ... chú không hiểu được đâu ...

Phuc19982001

tớ đề nghị các bạn vào topic này phải nói chuyện nghiêm túc - :( như thế mới tỏ rõ sự tôn trọng các thành viên nữ tham gia vào topic này ... tớ rất không đồng ý kiểu nói chuyện đưa những thứ dung tục, bị nhà nước đặt ngoài vòng pháp luật vào đây đâu ...

tớ , nói chung là rất bức xúc trước những lời lẽ như thế, cho nên phải nói thôi ... (để câu bài :D)

@ sisley: ờ , mà tình hình họp lớp là rất vui đấy ... vui không ngờ đấy - do tớ đánh thức các bạn vào buổi sáng hôm đó mà ...

Tường thuật lại sáng ngày 20 /11: 7g40 phút sáng - khi các bạn còn đang say giấc nồng ... bỗng tít tít .. một / một số .. tin nhắn : dậy mau lên, 30 phút nữa phải có mặt ở Cổng trường CVA để họp lớp A4 ...

Tình hình là những người đi muộn đều rất lịch sự, có thông báo thường xuyên với những người đến đúng giờ ....

Tất nhiên là ko có chuyện ai đợi ai ở đây nữa - thời buổi công nghiệp hoá - đúng đến giờ hoàng đạo là đội quân lên đường về nhà cô Tường - lúc đấy chỉ có toàn các bạn Nam gồm: Phúc, 2Quân, Tuấn, Huy, Khiêm...

Sau đó, đến nhà cô thì bà kon kéo theo khá đông

Rồi đi hát ở một quán khá hay - 33 Phó Đức Chính

Rồi nhậu và về :D

maquan

keke hôm đấy chẳng biết gì, đang mơ mơ màng màng vớ cái điện thoại thì thấy ku Phúc nhắn tin từ đời nào, may mà dạo này dậy sớm, mới... 8h đã dậy rùi ( :>> ) nên mới đến đc ..gần đúng giờ, chứ cứ như lúc bình hường 11h mới bình minh thì nộp phạt là cái chắc hị hị

maquan

nhưng dù seo 8h30 mới đến vì phải đưa thằng ôn em đến nhà cô giáo nó, áy náy wá !!! may mà ko bị nộp phạt ! ( Tuấn ơi tau câu đc một bài rùi này, mà ko đi ngc lại đg lối chủ chương của anh Phúc nhé, lời lẽ rất chi là lịch sự hẹ hẹ )

maquan

sợ gì, hôm trc thằng Phúc với Minh Quân dám tiết lộ vụ trốn học với cô thì mấy trò câu "bài" làm kinh tế cỏn con của anh em mình ai thèm trách :D . Mà chú Tuấn bảo anh mới ra mắt thì "hơi bị lầm là hơi bị lầm" roài keke, anh mở ra topic này cho các chú chat chit cơ mà, mặc dù sau này anh bận bịu vợ con ko quay lại nhưng giờ anh tái xuất giang hồ thì cũng là bậc tiền bối của chú rồi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000